ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang
Modul quang 10/100 - bộ chuyển đổi quang 10/100, thông tin, hình ảnh, mua bán sản phẩm Modul quang 10/100. Cung cấp modul quang chuẩn 10/100 uy tín, chất lượng!
Module quang (SFP) tốc độ 155M (10/100 Mbps) là một thiết bị nhỏ gọn kích thước của chúng tương tự như một cái bật lửa vậy, chúng được sử dụng để gắn vào các loại thiết bị như Switch, SDH,DSLAM hay Converter đầu còn lại được gắn vào các đầu cáp quang. Người dùng trên thị trường gọi chúng với nhiều cái tên khác nhau: b>SFP Transceiver, SFP module và phổ biến nhất vẫn là cái tên Module quang.
Là một sản bộ thu phát đời mới Module quang mang trong mình nhiều tính năng vượt trội, nó hỗ trợ các chuẩn SONET, Gigabit Ethernet, Fiber Channel… Có thể tương thích với các loại cáp quang Multimode (đa mode)cáp quang Single mode (đơn mode)module quang SFP có thể mở rộng khả năng truyền dữ liệu lên đến 150m.
Loại Module này có chức năng giám sát, chuẩn đoán phản ánh các thông tin liên quan đến tình trạng của các tín hiệu truyền và nhận đến người dùng, nó giúp người dùng dễ dàng phát hiện các lỗi. Chức năng này gọi là chức năng DDM được tích hợp vào Mudule quang SFP.
Sản phẩm Module quang 155M (10/100Mbps) đang được phân phối bởi thietbiquang.net với nhiều mã khác nhau, giá thành tốt nhất trên thị trường.
>> Bạn có biết: Các kiến thức về Module quang, Converter quang?

✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Modul quang 10/100 Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net