ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Module quang SFP 2 sợi 550M MM, Module quang SFP HHD-G8515-1-LC

Module quang SFP Transceiver 550M Multimode HHD-G8515-1-LC hỗ trợ tốc độ dữ liệu 155Mbps, 1.25Gbps, 2.5Gbps và lên đến 120km khoảng cách truyền dẫn cáp quang single-mode hoặc 550m với sợi đa mode multimode.

Module quang SFP 2 sợi 550M MM, Module quang SFP HHD-G8515-1-LC
Xem ảnh Module quang SFP 2 sợi 550M MM
(4.9 18)
bởi 6098 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5201
Bảo hành: 24 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Module quang SFP 2 sợi 550M MM

Module quang SFP Transceiver 550M HHD-G8515-1-LC

Giới thiệu

Module quang SFP 2 sợi 550M MM HD-SFP Series hỗ trợ tốc độ dữ liệu 155Mbps / 1.25Gbps / 2.5Gbps và lên đến 120km khoảng cách truyền dẫn cáp quang single-mode hoặc 550m với sợi đa mode.

Mã sản phẩm: HHD-G8515-1-LC

Máy thu phát bao gồm hai phần: 

- Phần máy phát kết hợp laser FP hoặc DFB.

- Phần thu bao gồm một photodiode PIN tích hợp với một preamplifier xuyên trở kháng (TIA).

Tất cả các module đáp ứng yêu cầu an toàn tia laser lớp tôi.

Sản lượng quang học có thể được vô hiệu hóa bởi một TTL logic cao cấp đầu vào của Tx Disable.

Tx lỗi chỉ ra rằng sự suy thoái của laser. Mất tín hiệu (LOS) sản lượng chỉ ra sự mất mát của một tín hiệu quang đầu vào của máy thu.

Các thông tin ID nối tiếp chuẩn tương thích với SFP MSA mô tả khả năng của máy thu phát, các giao diện chuẩn, nhà sản xuất và các thông tin khác.

Các thiết bị chủ có thể truy cập thông tin này thông qua các xe buýt nối tiếp 2 dây. Để biết thêm thông tin, vui lòng tham khảo Hiệp định Multi-Source SFP (MSA)

Đặc điểm kỹ thuật

Module quang SFP chuẩn LC/SC truyền 550m với sợi đa mode lên đến truyền với cáp quang single-mode 120Km + 3.3V cung cấp năng lượng duy nhất

LVPECL dữ liệu tương thích đầu vào / đầu ra giao diện EMI thấp và bảo vệ ESD tuyệt vời tiêu chuẩn an toàn bằng laser IEC-60.825 compliant

Tương thích với CE / RoHS / An toàn Eye

HD-SFP-1.25G-MM-2KM

HD-SFP-1.25G-SM-20KM

HD-SFP-1.25G-SM-40KM

HD-SFP-1.25G-SM-80KM

HD-SFP-1.25G-BIDI-20KM

HD-SFP-1.25G-BIDI-40KM

HD-SFP-1.25G-BIDI-80KM

HD-SFP-155M-BIDI                   

HD-SFP-155M-MM

HD-SFP-155M-SM

Mua bán thiết bị quang Module quang SFP 2 sợi 550M MM

  • Sản phẩm Module quang SFP 2 sợi 550M MM đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Module quang SFP 2 sợi 550M MM trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Module quang SFP 2 sợi 550M MM tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Module quang SFP 2 sợi 550M MM tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Module quang SFP 2 sợi 550M MM hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Module quang SFP 2 sợi 550M MM")

Modul quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110