ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang
Hợp Nhất phân phối các loại cáp quang Multimode (Multi-mode) OM2, OM3, OM4 chính hãng, giá thành tốt nhất trên thị trường đầy đủ giấy chứng nhận CO, CQ cấp cho các dự án, các công trình trong và ngoài nước.

Các tính năng chung của cáp quang Multimode

Giống như cáp quang Singlemode, cáp quang Multimode(MM) cũng có số mode tương ứng với số lượng mode của ánh sáng truyền qua sợi quang và chúng cũng đều chỉ truyền một tín hiệu. Bạn có thể sử dụng công nghệ WDM để truyền dữ liệu từ các kênh khác nhau, chính xác hơn đó là truyền nhiều bước sóng trên cùng một sợi quang.Sợi cáp quang Multimode có thể truyền cùng lúc nhiều ánh sáng với goc alpha khác nhau. Loại đa mode (Multimode) có 2 loai đó là Stepmode và Grade mode. Stepmode thì chiết suất từ lõi đến vỏ giảm dần nhưng theo từng nấc, còn Grade mode thì vẫn giảm liên tục và dĩ liên là tốt hơn Stepmode. Cáp quang Multimode hoạt động trong các bước sóng chuẩn: 780nm, 850nm, 1300nm. Cáp quang Multimode có giá thành tương đối cao, và việc sử dụng cũng còn phụ thuộc vào các thiết bị đầu cuối, một phần cũng là do tín hiệu trong sợi quang đa mode dễ bị tán xạ hơn, tốc độ truyền kém hơn và truyền được khoảng cách thấp hơn cáp Singlemode do vậy chúng được sử dụng ít hơn cáp quang đơn mode (single mode).
>> Bạn có biết:
Các giải pháp lắp đặt hệ thống mạng cáp quang nội bộ.
Sự khác nhau giữa cáp quang Multimode và cáp quang Singlemode?
Giao hàng toàn quốc với tất cả các loại cáp quang Multi-mode:
Tại TP Hồ Chí Minh: Quận 1, Quận 2, quận 3, quận 4, Quận 5, Quận 6, Quận, 7 Quận 8, Quận 9, Quận 10, Quận 11, Quận 12, Quận Thủ Đức, Quận Tân Phú, Quận Gò vấp, Quận Tân Bình, Quận Bình Thạnh, Quận Bình Tân, Quận Phú Nhuận, Huyện Bình Chánh, Huyện Cần giờ, Huyện Nhà Bè, Huyện Củ chi, Huyện Hóc Môn
Các tỉnh: An Giang, Bà Rịa – Vũng Tàu, Bắc Giang, Bắc Kạn, Bạc Liêu, Bắc Ninh, Bến Tre, Bình Định, Bình Dương, Bình Phước, Bình Thuận, Cà Mau, Cao Bằng, Đắk Lắk, Đắk Nông, Điện Biên, Đồng Nai, Đồng Tháp, Gia Lai, Hà Giang, Hà Nam, Hà Tĩnh, Hải Dương, Hậu Giang, Hòa Bình, Hưng Yên, Khánh Hòa, Kiên Giang, Kon Tum, Lai Châu, Lâm Đồng, Lạng Sơn, Lào Cai, Long An, Nam Định, Nghệ An, Ninh Bình, Ninh Thuận, Phú Thọ, Quảng Bình, Quảng Nam, Quảng Ngãi, Quảng Ninh, Quảng Trị, Sóc Trăng, Sơn La, Tây Ninh, Thái Bình, Thái Nguyên, Thanh Hóa, Thừa Thiên Huế, Tiền Giang, Trà Vinh, Tuyên Quang, Vĩnh Long, Vĩnh Phúc, Yên Bái, Phú Yên, Cần Thơ
Các thành phố: Đà Nẵng, Hải Phòng, Hà Nội, TP HCM, Hồ Chí Minh.
9/10

Cáp quang multimode, Thiết bị quang

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110