ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD- GB3512-20-LC, Module quang SFP 1 sợi GNET HHD-GB3512-20-LC giá tốt

Module quang 1 sợi (SFP Transceiver) HHD- GB3512-20-LC một bộ thu phát quang một sợi 1,25Gb.Hỗ trợ dữ liệu tốc độ 155Mbps/ 1.25Gbps/ 2.5Gbps, sử dụng sợi quang đơn mode khoảng cách truyền dẫn có thể lên đến 120Km và 550m với sợi đa mode.Module quang 1 sợi HHD-GB3512-20-LC được phân phối bởi thietbiquang.net

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5225
Bảo hành: 12 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp.
Đà Nẵng: 259 đường Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Quận Hải Châu, Đà Nẵng.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD- GB3512-20-LC

Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD- GB3512-20-LC

Module quang 1 sợi HHD- GB3512-20-LC

Module quang 1 sợi 1,25GB HHD-GB3512-20-LC thiêt bị thu phát quang nhỏ gọn (giống một chiếc USB) được sử dụng cho việc truyền dữ liệu. Một đầu của Module được gắn vào cáp quang còn một đầu được cắm trực tiếp vào các thiết bị : Switch, Router…

HHD-GB3512-20-LC

Hình ảnh: Module quang G-NET HHD-GB3512-20-LC

Module quang 1 sợi SFP HHD-GB3512-20-LC có hai phần chính:

Phần thu có  một mã vạch PIN được tích hợp với một sự chuyển động (TIA).Phần còn lại là máy phát được kết hợp một Laser FP hoặc DFB.

Module 1 sợi quang GNET

Hình ảnh: Module 1 sợi quang GNET HHD-GB3512-20-LC

Đa phần các module quang đều đáp ứng yêu cầu về độ an toàn của lớp Laser.Đầu ra của quang có thể bị vô hiệu hóa bởi một đầu vào TTL của Tx Disable.Tx mà lỗi đồng nghĩa với Laser bị xuống cấp.Thông tin ID  (tài khoản, có thể là mã số hay các ký tự)tương thích với SFP MSA mô tả các khả năng của máy thu phát, các thông tin  liên quan đến sản phẩm.

Module quang 1 sợi hãng GNET

Hình ảnh: Module quang 1 sợi hãng GNET

Đặc điểm kỹ thuật module 1 sợi quang GNET HHD-GB3512-20-LC

- Hãng: GNET

- Đơn vị phân phối: Hợp Nhất

- Dòng sản phẩm: Module quang 1 sợi

- Mã sản phẩm: HHD-GB3512-20-LC

- Gói SFP với đầu nối LC 

- Truyền dẫn 550m với sợi đa mode

- Truyền dẫn lên đến 120Km với chế độ single-mode

-  Nguồn cung cấp 3.3V đơn

- Giao diện dữ liệu đầu vào / đầu ra tương thích LVPECL

- Thấp EMI và ESD bảo vệ xuất sắc

- An toàn laser đạt tiêu chuẩn IEC-60825

- Tương thích với CE / RoHS / Eye Safety

HHD-GB3512-20-LC

Hình ảnh:Module quang 1 sợi 1,25GB HHD-GB3512-20-LC

 Mua module quang 1 sợi HHD-GB3512-20-LC hãng GNET ở đâu?

Nếu đã tìm hiểu về sản phẩm này hay các sản phẩm thiết bị, linh phụ kiện quang chắc hẳn quý khách hàng cũng đã có những nhìn nhận nhất định về chúng tôi. 

Công ty Cổ Phần Phát Triển Công Ngệ Hợp Nhất đơn vị uy tín, danh tiếng hoạt động lâu năm trong lĩnh vực cung cấp, tư vấn giải pháp, thiết bị quang trọn gói được đông đảo quý khách hàng, quý đối tác tin tưởng hợp tác.

Khi tới với Hợp Nhất bạn sẽ được tư vấn các giải pháp tối ưu nhất và bên cạnh đó quý khách cũng sẽ được sở hữu những sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt, giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường, bảo hành 24 tháng.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ đặt hàng nhanh nhất.

Mua bán thiết bị quang Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD- GB3512-20-LC

  • Sản phẩm Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD- GB3512-20-LC đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD- GB3512-20-LC trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD- GB3512-20-LC tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD- GB3512-20-LC tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD- GB3512-20-LC hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Đà Nẵng: 0345 666 118 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

Đà Nẵng: 259 đường Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Quận Hải Châu, Đà Nẵng.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD- GB3512-20-LC")

Modul quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110