ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Module quang 2 sợi 1,25Gb HHD-G3112-20-LC, Module quang SFP 2 sợi 1,25Gb

Module quang 2 sợi 1.25Gb HHD-G3112-20-LC,module dùng cho các loại thiết bị như Switch hay Converver, DSLAM có khe SDP,có tốc độ truyền và phát nhanh, khoảng cách truyền dẫn có thể lên đến 120Km.

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Code#: 5228
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10, Phường 9, Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Module quang 2 sợi 1,25Gb HHD-G3112-20-LC

Module quang 2 sợi 1,25Gb HHD-G3112-20-LC

G-NET thương hiệu nổi tiếng từ Taiwan ( Đài Loan ) được quý khách hàng biết đến là đơn vị chuyên sản xuất và phân phối thiết bị quang chất lượng cao, giá thành cạnh tranh kèm theo là chế độ bảo hành dài hạn từ 24 - 36 tháng.

Module cũng là một trong những dòng sản phẩm chủ đạo của thương hiệu này khi mà G-NET nhắm thì phân khúc tầm trung, các sản phẩm module tốc độ 1,25Gb.

Dưới đây chính là hình ảnh thực tế cũng như một số những thông tin có trong Module quang G-NET HHD-3112-20-LC.

Module quang 1.25Gb HHD-3112-20-LC
Hình ảnh: Module quang 1.25Gb HHD-3112-20-LC
Module quang 2 sợi SFP 155Mb HHD-G3112-20-LC hỗ trợ tốc độ truyền dữ liệu 155Mbps/ 1.25Gbps/ 2.5Gbps tương thích với đa phần các loại Switch trên thị trường Cisco,HP,Alcatel….

Giới thiệu sản phẩm

Module quang 2 sợi : 155Mb HHD-G3112-20-LC bộ thu phát quang nhỏ gọn được sử dụng chủ yếu cho việc truyền dữ liệu giữa hai thiết bị.Một đầu của Module được gắn vào cáp quang còn một đầu được cắm trực tiếp vào các thiết bị : Switch, Router…
Module quang G-NET HHD-3112-20-LC
Hình ảnh: Module quang G-NET HHD-3112-20-LC

Module SFP 155Mb được ứng dụng trong cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch hay các ứng dụng XDSL, có tốc độ truyền tải 155Mb cùng với bước sóng 1310nm, khoảng cách lên đến 20Km được kết nối bằng đầu Duplex LC/UPC.

Module hãng G-NET HHD-3112-20-LC
Hình ảnh: Module hãng G-NET HHD-3112-20-LC

Một sô loại Module 2 sợi tốc độ truyền tải khác nhau:

Modulquang 2 sợi 1,55Mb HHD-G3115-20-LC

Đặc điểm kỹ thuật Module quang 1 sợi HHD-G3112-20-LC

- Hãng: GNET

- Mã sản phẩm: HHD-3112-20-LC

- Khoảng cách truyền cáp quang: 120 km LC with DDM (sợi đơn - Singlemode)

- Cổng kết nối quang: LC

- Hoạt động ở bước sóng quang:1550 nm

- Loại tín hiệu: Single-Mode

- Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps Dual Fiber SFP

- Nguồn điện: 3.3V

- Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C

- Giao diện kết nối quang Dual Fiber LC

- Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP

- Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Xin vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ và đặt hàng nhanh nhất.

Mua bán thiết bị quang Module quang 2 sợi 1,25Gb HHD-G3112-20-LC

  • Sản phẩm Module quang 2 sợi 1,25Gb HHD-G3112-20-LC đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Module quang 2 sợi 1,25Gb HHD-G3112-20-LC trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Module quang 2 sợi 1,25Gb HHD-G3112-20-LC tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Module quang 2 sợi 1,25Gb HHD-G3112-20-LC tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Module quang 2 sợi 1,25Gb HHD-G3112-20-LC hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Module quang 2 sợi 1,25Gb HHD-G3112-20-LC")

Modul quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Module quang 2 sợi 1,25Gb HHD-G3112-20-LC Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net