ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G, Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM

Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM tương thích với hầu hết các thiết bị, sản phẩm có tính ổn định và độ bền cao

Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G, Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM
Xem ảnh Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G
(4.9 18)
bởi 17089 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5090
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G

Module quang Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM

Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM

Hình ảnh Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM

Thông số kỹ thuật Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM

1. Tốc độ dữ liệu điều khiển có thể lên tới 1.25Gbps

2. Bộ chuyển tải 850 nm

3. Khoảng cách truyền xa lên tới 550m trên sợi quang MM 50/125µm hoặc 62.5/125µm

4. Nguồn cấp cho module là Single 3. 3V

5. Giao diện kết nối Duplex LC

6. Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM  Hỗ trợ Hot Pluggable

7. Nhiệt độ hoạt động: Chuẩn: 0~+70°C, Công nghiệp:-40~+85°C

8. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP

9. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Thietbiquang.net chuyên cung cấp các sản phẩm về mảng mạng cáp quang, cáp đồng phục vụ cho các công trình, dự án, quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn miễn phí.

Mua bán thiết bị quang Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G

  • Sản phẩm Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Module Cisco GLC-SX-MM= GLC-SX-MM 1.25G")

Modul quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110