ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Module quang 2 sợi 155Mb HHD-G3115-20-LC, Module quang SFP 2 sợi chính hãng

Module quang 2 sợi 155Mb HHD-G3115-20-LC,module dùng cho các loại thiết bị như Switch hay Converver, DSLAM có khe SDP,có tốc độ truyền và phát nhanh.

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5227
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Module quang 2 sợi 155Mb HHD-G3115-20-LC

Module quang 2 sợi 155Mb HHD-G3115-20-LC

Module quang 2 sợi SFP 155Mb HHD-G3115-20-LC hỗ trợ tốc độ truyền dữ liệu 155Mbps/ 1.25Gbps/ 2.5Gbps,khi sử dụng sợi quang đơn mode khoảng cách truyền dẫn có thể lên đến 120Km và 550m với những sợi đa mode.
 
Giới thiệu
Module quang 1 sợi : 155Mb HHD-G3115-20-LC  thiêt bị thu phát quang nhỏ gọn được sử dụng chủ yếu cho việc truyền dữ liệu giữa hai thiết bị.Một đầu của Module được gắn vào cáp quang còn một đầu được cắm trực tiếp vào các thiết bị : Switch, Router…
Module SFP 155Mb được ứng dụng trong cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch hay các ứng dụng XDSL, có tốc độ truyền tải 155Mb cùng với bước sóng 1310nm, khoảng cách lên đến 20Km được kết nối bằng đầu Duplex LC/UPC.
Phần thu có  một mã vạch PIN được tích hợp với một sự chuyển động (TIA).Phần còn lại là máy phát được kết hợp một Laser FP hoặc DFB đó là hai thành phần chính của Modul quang 1 sợi 155Mb HHD-G3115-20-LC
 
Một sô loại Module 2 sợi tốc độ truyền tải khác nhau:
Module quang 2 sợi 10Gb HHD-GP3110-10-LC
Modulquang 2 sợi 1,25Gb HHD-G3112-20-LC

Đặc điểm kỹ thuật  Module quang 1 sợi HHD-G3115-20-LC

Đặc điểm kỹ thuật
Gói SFP với đầu nối LC / SC
Truyền dẫn 550m với sợi đa mode
Truyền dẫn lên đến 120Km với chế độ single-mode
 Nguồn cung cấp 3.3V đơn
Giao diện dữ liệu đầu vào / đầu ra tương thích LVPECL
Thấp EMI và ESD bảo vệ xuất sắc
An toàn laser đạt tiêu chuẩn IEC-60825
Tương thích với CE / RoHS / Eye Safety

Mua bán thiết bị quang Module quang 2 sợi 155Mb HHD-G3115-20-LC

  • Sản phẩm Module quang 2 sợi 155Mb HHD-G3115-20-LC đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Module quang 2 sợi 155Mb HHD-G3115-20-LC trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Module quang 2 sợi 155Mb HHD-G3115-20-LC tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Module quang 2 sợi 155Mb HHD-G3115-20-LC tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Module quang 2 sợi 155Mb HHD-G3115-20-LC hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Module quang 2 sợi 155Mb HHD-G3115-20-LC")

Modul quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110