ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây nhảy quang Singlemode ST–ST, Dây quang nhảy quang Singlemode 2 đầu kết nối ST/UPC–ST/UPC

Dây nhảy quang ST/ UPC – ST/UPC SingleMode Simplex/Duplex (Patch cord ST/ UPC – ST/UPC SingleMode Simplex/Duplex) Đầu kết nối: ST/ UPC – ST/UPC Chiều dài (m): 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m Tính năng khác: Dùng được cho các thiết bị chuyển đổi quang điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.

Dây nhảy quang Singlemode ST–ST, Dây quang nhảy quang Singlemode 2 đầu kết nối ST/UPC–ST/UPC
Xem ảnh Dây nhảy quang Singlemode ST–ST
(4.9 18)
bởi 46775 người xem
Giá bán: 80.000 VND
Tình trạng: Có hàng
Giá thị trường: 120.000 VND - tiết kiệm: 40.000 VND
Code#: 4996
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Dây nhảy quang Singlemode ST–ST

Dây nhảy quang ST/ UPC – ST/UPC SingleMode Simplex/Duplex

Dây nhảy quang ST-ST 2 đầu UPC được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. 

Thiết kế của dây

Dây nhảy quang singlemode ST/UPC-ST/UPC  là một đoạn cáp quang Single-mode , sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex. Dây có thiết kế màu vàng và có độ dài từ 3-20m, đường kính dây từ khoảng 2.0mm tới 3.0mm và có độ uốn cong ở điểm cực địa là 3cm.

Tính năng khác

Dùng được cho các thiết bị chuyển đổi quang điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác. Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv… 
Dây nhảy quang ST/UPC–ST/UPC SM
Hình ảnh Dây nhảy quang ST/UPC–ST/UPC SM

Đặc điểm kỹ thuật

Đầu nối phải: ST, loại sợi tùy chọn  Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Đầu nối trái: ST, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.
- Số lần kết nối: 1000 lần
- Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
- Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
- Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
 
Thông tin sản phẩm:
Loại: ST/UPC – ST/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
Đầu kết nối: FC/FC
Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Bước sóng: 1310, 1550 nm
Độ uốn cong: R = 3cm
Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
Lực nghiền nát: 550N/cm
    
Kích cỡ, màu sắc: 
Đường kính cáp: 3.0mm
Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm           
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: Vàng
Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)

Mua bán thiết bị quang Dây nhảy quang Singlemode ST–ST

  • Sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode ST–ST đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode ST–ST trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Dây nhảy quang Singlemode ST–ST tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode ST–ST tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode ST–ST hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang Singlemode ST–ST")

Dây nhảy quang SM khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110