ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây nhảy quang SingleMode LC-LC, Dây nhảy quang SingleMode chuẩn đầu LC-LC Chính hãng giá tốt

Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC - LC/UPC là một đoạn cáp quang Single-mode , sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000… T

Dây nhảy quang SingleMode LC-LC, Dây nhảy quang SingleMode chuẩn đầu LC-LC Chính hãng giá tốt
Xem ảnh Dây nhảy quang SingleMode LC-LC
(4.9 18)
bởi 55755 người xem
Giá bán: 80.000 VND
Tình trạng: Có hàng
Giá thị trường: 120.000 VND - tiết kiệm: 40.000 VND
Code#: 5035
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Dây nhảy quang SingleMode LC-LC

Dây nhảy quang Singlemode 2 đầu tiêu chuẩn LC-LC/UPC Chính hãng

Giới thiệu dây nhảy quang LC LC Singlemode

Dây nhảy LC Singlemode là một đoạn dây cáp quang  có chiều dài 3m, 5m, 10m…30m được sử dụng để chuyển đổi tín hiệu tới các module quang. Hiểu một cách đơn giản dây kết nối từ các Adapter LC có thể là UPC hoặc APC đến với các Module quang và chuyển đổi tín hiệu ra các Module cắm vào các thiết bị như Switch mạng.

Thiết kế nhận dạng

 Như các loại dây Singlemode thông dụng, dây LC LC Singlemode cũng có màu vàng đặc trưng và có 2 loại đường kính sợi 2.0mm và 3.0mm khác nhau. Sự khác biệt này tạo ra sự linh hoạt cho người thi công sử dụng hay lắp đặt dây nhảy trong nhiều không gian khác nhau.

Dây Singlemode LC cũng có 2 loại sợi đơ mode và đa mode đáp ứng nhu cầu sử dụng với nhiều thiết bị khác nhau. 

Hai đầu của dây là các đầu LC/UPC (màu xanh dương) hoặc APC (màu xanh lá cây) cac đầu vuông nhỏ vừa với chân cắm của module. 

Dây chuyển tín hiệu LC có đường kính lõi 9 microns hoạt động ở bước sóng 1310 – 1550nm như cáp quang Singlemode, tốc độ truyền tải đạt 1G.

Dây nhảy cáp quang LC có vỏ được làm bằng nhựa PVC dẻo dai chống chịu được các tác động từ phía môi trường bên ngoài đảm bảo sự ổn định của đường truyền. Ngoài ra, trên dây có các thông tin của hãng, loại cáp, đường kính sợi giúp người dùng có thể theo dõi, kiểm tra lại thông tin.

Tính năng thiết bị

 

Đặc điểm của dây nhảy LC UPC Singlemode

-Đầu nối trái: LC/UPC Singlemode 9/125microns đơn mode hoặc đa mode
-Đầu nối phải: LC/UPC Singemode 9/125microns đơn mode hoặc đa mode
-Chiều dài: 3m,5m … 30m theo nhu cầu sử dụng
-Đường kính sợi: 2,0mm 3,0mm
-Số lần kết nổi: 1000 lần
-Độ suy hao: <0,2dB
-Màu sắc: Màu vàng

Thông số kỹ thuật dây nhảy LC Singlemode

 Hiện nay dây nhảy Singlemode LC LC hãng DYS đang được phân phối bởi Hợp Nhất tại khu vực Miền Bắc với đầy đủ CO,CQ, giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường. Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi Hotline 0966 100 110 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

>> Tham khảo các thông tin liên quan đến sản phẩm:

 Các loại dây nhảy bán chạy nhất quý 1 năm 2018

Những điều cần lưu ý khi sử dụng dây nhảy quang

Mua bán thiết bị quang Dây nhảy quang SingleMode LC-LC

  • Sản phẩm Dây nhảy quang SingleMode LC-LC đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Dây nhảy quang SingleMode LC-LC trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Dây nhảy quang SingleMode LC-LC tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Dây nhảy quang SingleMode LC-LC tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Dây nhảy quang SingleMode LC-LC hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang SingleMode LC-LC")

Dây nhảy quang SM khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110