ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex FPC-SX-OS1, Dây nhảy quang Singlemode FPC-SX-OS1 hãng Cablexa, giá rẻ

Dây nhảy quang Cablexa thương hiệu của sự uy tín, chất lượng đang được ưa chuộng sử dụng rất rộng rãi trên thị trường. Dưới đây xin mời quý khách hàng cùng tìm hiểu sản phẩm dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex FPC-SX-OS1.

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5426
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp.
Đà Nẵng: 259 đường Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Quận Hải Châu, Đà Nẵng.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex FPC-SX-OS1

Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex FPC-SX-OS1 hãng Cablexa chất lượng tốt, giá rẻ

Dây nhảy quang một loại thiết bị vô cùng quan trọng đối với việc kết nối và truyền tải tín hiệu không thể thiếu trong các hệ thống mạng viễn thông hiên nay. Dưới đây xin mời quý khách hàng hãy cùng tìm hiểu chi tiết thông tin về dây nhảy quang Singlemode OS1 hãng Cablexa.

Điểm điểm nổi bật của dây nhảy quang Singlemode OS1 FPC-SX-OS1 Simplex

Dây nhảy quang Cablexa thương hiệu có lẽ còn khá mới mẻ với quý khách hàng so với các thương hiệu quen thuộc lâu nay, tuy nhiên thời gian vài năm trở lại đây dây nhảy quang Cablexa đã dần trở thành một sự lựa chọn không thể thiếu trong các hệ thống mạng viễn thông.

Là một loại thiết bị chuyên dụng sản phẩm này cũng được dùng như vai trò chính đó là kết nối, truyền tín hiệu từ các đầu tín hiệu cáp quang tới các thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang điện. Bản chất là một đoạn dây dẫn truyền tín hiệu quang dây nhảy Cablexa mang tới cho người dùng nhiều sự lựa chọn với các kích thước chiều dài 3m, 5m, 10m ... Và các loại đầu nối SC, FC, LC, ST có thể sử dụng với nhiều thiết bị.

FPC-SX-OS1 Cablexa

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex FPC-SX-OS1 Cablexa

Dây nhảy quang Singlemode FPC-SX-OS1 được thiết kế tinh tế với các phần được gắn liền chắc chắn, bên cạnh đó chúng cũng có màu vàng rất bắt mắt mang tính thẩm mỹ cao hơn hẳn.

Dây có đường kính 2.0 nhỏ hơn so với các thương hiệu dây khác tuy nhiên đường kính lõi truyền dẫn lại không khác nhau. Hai đầu nối quang có thể là các dạng đầu khác nhau. Bên cạnh đó trên dây cũng có các thông tin hữu ích để khách hàng dễ dàng nhận biết.

Ưu điểm của dây nhảy Singlemode OS1 FPC-SX-OS1 hãng Cablexa

Tuy là cùng có tính năng công dụng như bao loại dây nhảy khác tuy nhiên FPC-SX-OS1 Cablexa lại cũng có một số những ưu điểm vượt trội hơn hẳn khiến khách hàng quan tâm, lựa chọn sử dụng.

Đầu tiên phải nói tới chính là xuất xứ, nguồn gốc của sản phẩm. Loại dây này được sản xuất và nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ với đầy đủ giấy tờ.

Đi vào chi tiết sản phẩm sẽ lại thấy rõ nét hơn những ưu điểm của chúng đã được khách hàng đánh giá và nhận xét. Dây nhảy Singlemode FPC-SX-OS1 Cablexa được sản xuất trên dây chuyền hiện đại, các đầu nối được đúc liền nên chắc chắn hơn nhiều thay vì gia công, bấm thủ công các đầu nối như thị trường hiện nay. Cũng phải nói rằng việc bấm thủ công rất khó để kiểm soát được độ suy hao tính hiệu.

Dây nhảy Singlemode FPC-SX-OS1 hãng Cablexa cũng như phần đa các loại dây khác đều có kích thước 2.0mm nhỏ hơn nhiều so với dây 3.0mm sẽ tiết kiệm được rất nhiều diện tích, khoảng trống trong thi công lắp đặt.

Lưu ý: Đường kính 2.0mm nhưng lõi truyền dẫn (sợi truyền dẫn) bằng so với dây 3.0mm chứ không hề nhỏ hơn.

Sở hữu nhiều điểm cộng tuy vậy dây nhảy Singlemode FPC-SX-OS1 vẫn có giá thành rất cạnh tranh so với thị trường và đây cũng là một giải pháp hoàn hảo để triển khai, tiết kiệm chi phí cho doanh nghiệp.

Dây nhảy Singlemode FPC-SX-OS1 Simplex hãng Cablexa có những loại nào?

Dây nhảy Simplex là một loại dây đơn (dây Simplex) chỉ có một sợi dây và 2 đầu nối thay vì 2 sợi như dây Duplex. Chúng có 2 đầu nối ở 2 đầu của dây và tất nhiên cũng có sẵn các loại đầu nối tương thích khác nhau như SC, FC, LC, ST cho bạn dễ dàng lựa chọn sử dụng.

Tuy là được đúc sẵn nhưng dây nhảy quang Singlemode Cablexa vẫn có đủ các loại đầu như SC- LC, SC – FC…và kèm theo là các chiều dài khác nhau.

Mặt khác loại dây nhảy hãng Cablexa là loại dây đúc nên có thể cắm rút nhiều lần tốt hơn so với các loại dây khác trên thị trường.

Dây nhảy Singlemode FPC-SX-OS1 sử dụng cho các hệ thống nào?

Là dòng  sản phẩm chuyên biệt có tính đặc thù cao, dây nhảy được phân thành nhiều loại và cũng được dùng theo các tiêu chuẩn, quy tắc nhất định.

Dây nhảy Singlemode chỉ thích hợp với các thiết bị, các chuẩn Singlemode. Tiêu biểu có thể kể tới như dây cáp quang Singlemode, hệ thống thiết bị chuyển đổi tín hiệu ( converter quang ) , linh phụ kiện kết nối đều là chuẩn Singlemode.

Dây truyền tín hiệu quang hoạt động ở bước sóng 1310nm – 1550nm và tốc độ truyền tải đạt tốc độ 1G, có thể truyền ở khoảng cách lên đến 120Km.

Những thông số chính của dây nhảy FPC-SX-OS1 Singlemode hãng Cablexa

 

Tên sản phẩm  Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex (dây nhảy đơn mode)
Hãng  Cablexa
Mã sản phẩm  FPC-SX-OS1
Loại đầu nối  SC, LC, FC, ST, MU, MTRJ, E2000, SMA
Loại sợi  Singlemode
Kiểu sợi  Simplex ( 1 sợi )
Bước sóng  1310nm - 1550nm
Độ uốn cong  R=3cm
Lực căng lớn nhất  90N/cm
Đường kính dây  0.9mm 
Màu sắc  Màu vàng chanh
Tiêu chuẩn sợi  G.652, G655
Chiều dài 1,5m, 3m, 5m, 10m...có thể đặt theo yêu cầu
Độ suy hao 0.2db
Chất liệu PVC, LSZH, Plenum, Armored
Bảo hành  12 tháng

Những lưu ý khi mua và sử dụng dây nhảy quang Singlemode FPC-SX-OS1 hãng Cablexa

Cablexa một thương hiệu không mới trên thế giới nhưng tại thị trường Việt Nam lại chưa được nhiều người dùng biết tới. Bởi vậy khi tìm hiểu và mua dây nhảy bạn nên tìm tới các đơn vị uy tín. 

Hiện Unisystem và Hợp Nhất đang là 2 đơn vị cung cấp dòng sản phẩm này bạn có thể tìm đến tư vấn và chọn mua sản phẩm.

Khi sử dụng bạn cần chú ý xác định rõ mục đích, nhu cầu sử dụng với các thiết bị trong hệ thống cho phù hợp với chuẩn Singlemode của dây nhảy.

Trên đây là một số những thông tin hữu ích về dây nhẩy quang Singlemode FPC-SX-OS1 hãng Cablexa, để biết thêm thông tin về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn, hỗ trợ tốt nhất.

Mua bán thiết bị quang Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex FPC-SX-OS1

  • Sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex FPC-SX-OS1 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex FPC-SX-OS1 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex FPC-SX-OS1 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex FPC-SX-OS1 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex FPC-SX-OS1 hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Đà Nẵng: 0345 666 118 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

Đà Nẵng: 259 đường Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Quận Hải Châu, Đà Nẵng.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex FPC-SX-OS1")

Dây nhảy quang SM khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110