ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây nhảy quang Singlemode SC-FC, Dây nhảy quang SingleMode chuẩn đầu SC-FC Chính hãng 100%

Sản phẩm dây nhảy cáp quang SC/UPC tới FC/UPC là sản phẩm được sử dụng khi hộp phân phối quang mang đầu FC/UPC (hoặc SC/UPC) mà thiết bị chuyên đổi lại hỗ trợ đầu SC/UPC (hoặc FC/UPC). loại dây này cũng mang đầy đủ đặc trưng của những dây nhảy khác.

Dây nhảy quang Singlemode SC-FC, Dây nhảy quang SingleMode chuẩn đầu SC-FC Chính hãng 100%
Xem ảnh Dây nhảy quang Singlemode SC-FC
(4.9 18)
bởi 35798 người xem
Giá bán: 80.000 VND
Tình trạng: Có hàng
Giá thị trường: 120.000 VND - tiết kiệm: 40.000 VND
Code#: 5013
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Dây nhảy quang Singlemode SC-FC

Dây nhảy quang Singlemode chuẩn đầu kết nối SC-FC

Dây nhảy quang Singlemode SC-FC là đoạn cáp quang có đường kính từ có khoảng cách từ 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m..., đã được máy bấm sẵn hai đầu connector. Đây là thiết bị trung chuyển tín hiệu để nối từ bộ converter sang thiết bị mô-đem và nhiều thiết bị chuyển đổi khác.

Giới thiệu về dây nhảy quang Singlemode SC FC

Dây nhảy quang Singlemode SC-FC là loại dây chứa sợi quang, dùng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị khác như bộ chuyển đổi quang điện, module quang, switch quang, dây nhảy quang gồm nhiều loại khác nhau về các đặc tính như dây nhảy quang single mode, patch cord multimode, các đầu nối chuẩn UPC/APC.

Thietbiquang.net chuyên sản xuất và phân phối các sản phẩm dây nhảy quang chính hãng các loại, sản phẩm của chúng tôi đã được kiểm tra chất lượng về độ bền chắc, độ ổn định với chất lượng hoàn toàn đảm bảo đáp ứng tốt mọi nhu cầu sử dụng.

Dây nhảy quang Singlemode SC-FC nổi bật với màu vàng chanh với đường kính dây các loại lần lượt là 2.0mm và 3.0mm.

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode Duplex 3.0 đầu SC-FC/UPC

Đặc điểm kỹ thuật của dây nhảy quang Singlemode SC-FC

- Đầu nối phải: SC/PC, loại sợi tùy chọn  Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
- Đầu nối trái: FC/PC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.
- Số lần kết nối: 1000 lần
- Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
- Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
- Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Thông tin sản phẩm

- Loại: FC/UPC – SC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
- Đầu kết nối: SC/FC
- Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
- Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
- Bước sóng: 1310, 1550 nm
- Độ uốn cong: R = 3cm
- Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
- Lực nghiền nát: 550N/cm
- Kích cỡ, màu sắc: 
- Đường kính cáp: 3.0mm
- Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm           
- Vỏ: PVC (OFNR-rated)
- Màu vỏ: Vàng
- Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)
 
Dây nhảy quang nhiều lõi sản phẩm thế hệ mới, hiện đang phổ biến trên thị trường.
Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trơ tốt nhất về sản phẩm.

Mua bán thiết bị quang Dây nhảy quang Singlemode SC-FC

  • Sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC-FC đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC-FC trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Dây nhảy quang Singlemode SC-FC tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC-FC tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC-FC hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang Singlemode SC-FC")

Dây nhảy quang SM khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110