ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây nhảy quang Singlemode FC-ST PATCHCORD FC-ST, Dây nhảy quang singlemode FC ST

Dây nhảy quang Singlemode FC ST là một trong nhất nhiều loại dây nhảy quang Singlemode được ưa chuộng thời gian gần đây không chỉ bởi giá thành rẻ mà còn bởi các tính năng nổi bật của dòng sản phẩm này.

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 4997
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Dây nhảy quang Singlemode FC-ST PATCHCORD FC-ST

Dây nhảy quang FC-ST Singlemode | PATCHCORD-FC/ST-SM | DYSFO CORNING

Dây nhảy quang Singlemode FC  ST là cái tên quen thuộc với ai đã từng tìm hiểu về dây nhảy quang bởi chúng sở hữu ưu điểm nổi bật khó có thiết bị nào sánh kịp.
Từ lâu, dây nhảy quang Single FC ST đã trở thành một trong những phụ kiện mạng không thể thiếu đối với hệ thống mạng cáp quang. Chúng mang đến sự linh hoạt, nhạy bén hơn cho con người hiện đại khi mà khả năng truyền tải dữ liệu được nhanh chóng, ổn định hơn trong một khoảng cách khá xa. Điều này có thể nói là điều không tưởng cách đây nhưng giờ đây lại trở nên vô cùng thông dụng. Các bạn sẽ không phải lo lắng về hiện tượng chập mạch mạng, nhiễu sóng nữa mà thay vào đó là những trải nghiệm đầy thú vị lướt web, lập trình, quản lý mạng vô cùng quy củ, chặt chẽ và hiệu quả.

Giới thiệu sản phẩm dây nhảy quang Singlemode FC ST

Trước khi tìm hiểu về dòng sản phẩm dây nhảy quang Singlemode FC – ST, chúng ta sẽ thử xem dây nhảy quang là gì? Theo nghĩa chiết tự, “dây nhảy” được hiểu là một đoạn dây có chiều dài cố định và thường là đoạn ngắn, từ vài chục cm đến vài chục mét và bao giờ cũng được làm sẵn 2 đầu để kết nối các thiết bị với nhau. Vậy nên, chúng ta có thể hiểu dây nhảy quang là một đoạn dây cáp quang, một đoạn sợi quang có chiều dài cố định, có sẵn các đầu kết nối và được sử dụng trong hệ thống mạng cáp quang. Dây nhảy quang FC/UPC to ST/UPC PATCHCORD Single mode là sản phẩm được sử dụng trong hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp. 
Được thiết kế với kiểu dáng nhỏ gọn, khối lượng nhẹ, chiều dài khoảng 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m,… tùy vào nhu cầu sử dụng trong công việc. Chúng sử dụng sợi cáp quang đơn mốt, giúp cho các kỹ thuật viên có thể dễ dàng sử dụng – plug and play, lắp đặt và vận chuyển. Dây nhảy quang Singlemode có lõi sợi quang Single mode đường kính 9 micromet, được bao bọc bởi ống đệm lỏng có đường kính 125 micromet. Bên ngoài được bao bọc bởi lớp vỏ nhựa PVC chính hãng có tính dẻo dai, đường kính 2.0mm hoặc 3.0mm giúp chống chịu sự tác động cơ học từ bên ngoài và sự thay đổi thất thường của môi trường, thời tiết. Đặc trưng cơ bản nhất để nhận biết dây nhảy quang Single mode là sợi dây có màu vàng tươi.

Dây nhảy quang FC/UPC-ST/UPC Singlemode

 Hình ảnh Dây nhảy quang Singlemode FC-ST, PATCHCORD FC-ST
Hơn nữa, dây nhảy quang Singlemode FC – ST giống như các loại dây nhảy quang khác chúng cũng  đạt được các tiêu chuẩn gắt gao trong nước và thế giới, cụ thể như các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O nên quý khách hàng có thể hoàn toàn yên tâm bởi chất lượng cũng như hiệu suất sử dụng. 
Dây nhảy quang Singlemode FC ST thường được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. 
Dây nhảy quang FC ST được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv... 

Thông tin sản phẩm dây nhảy quang Singlemode FC ST

Đặc điểm kỹ thuật:
Đầu nối phải: FC/ST, loại sợi tùy chọn  Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Đầu nối trái: ST/FC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.
- Số lần kết nối: 1000 lần
- Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
- Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
- Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
Thông tin sản phẩm:
Loại: FC/ST 9/125 đơn mode, đa mode
Đầu kết nối: FC/ST
Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Bước sóng: 1310, 1550 nm
Độ uốn cong: R = 3cm
Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
Lực nghiền nát: 550N/cm
Kích cỡ, màu sắc: 
Đường kính cáp: 3.0mm
Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm           
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: Vàng
Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)
>> Xem thêm các loại dây nhảy quang nổi bật khác :
Hoặc bạn cũng có thể tìm hiểu thêm về sản phẩm dây nhảy quang nhiều lõi, dây nhảy quang thế hệ mới đang được ưa chuộng.
Mọi thông tin về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline để được tư vấn và hỗ trợ tột nhất về sản phẩm.

Mua bán thiết bị quang Dây nhảy quang Singlemode FC-ST PATCHCORD FC-ST

  • Sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode FC-ST PATCHCORD FC-ST đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode FC-ST PATCHCORD FC-ST trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Dây nhảy quang Singlemode FC-ST PATCHCORD FC-ST tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode FC-ST PATCHCORD FC-ST tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode FC-ST PATCHCORD FC-ST hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang Singlemode FC-ST PATCHCORD FC-ST")

Dây nhảy quang SM khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110