ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây nhảy quang OM3 SC-SC Multimode, Dây Pathcord Multimode OM3 SC-SC

Dây nhảy quang Multimode OM3 SC-SC chất lượng tốt, mẫu mã đẹp và giá thành không thể tốt hơn tại Hợp Nhất.Là một sản phẩm dùng để kết nối các thiết bị chuyển đổi với nhau, kết nối ODF với các bộ chuyển đổi quang điện.Dây nhảy quang Multimode OM3 SC-SC ngày càng cho thấy tầm quan trọng của mình.

Dây nhảy quang OM3 SC-SC Multimode, Dây Pathcord Multimode OM3 SC-SC
Xem ảnh Dây nhảy quang OM3 SC-SC Multimode
(4.9 18)
bởi 3216 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5321
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Dây nhảy quang OM3 SC-SC Multimode

Dây nhảy quang OM3 SC-SC Multimode

Giới thiệu về sản phẩm dây nhảy quang OM3 SC SC Multimode

Dây nhảy quang OM3 SC-SC Multimode chính hãng giá rẻ về cơ bản giống các loại dây nhảy thông ở ở chỗ chúng cũng có 2 loại đường kính khác nhau đó là 2.0 và 3.0mm , có các độ dài khác nhau như 3m, 5m, 10m, 15m,20m,30m… tất nhiên là tùy vào nhu cầu của người sử dụng mà có thể đặt các độ dài khác nhau cho phù hợp.Dây nhảy quang OM3 SC-SC Multimode có vỏ được làm bằng chất liệu nhựa HDPE hoặc LSZH chống cháy (thời điểm hiện tại LSZH là loại vật liệu được chọn và sử dụng phổ biến nhất).Bao bọc bên ngoài lõi quang là một lớp dây tẩm dầu chống thấm.Loại dây này có màu xanh riêng biệt khác với các loại dây nhảy thông thường nên các bạn hoàn toàn có thể nhận biết và phân biệt các loại dây nhảy với nhau.
Dây nhảy quang OM3 SC-SC Multimode có dung lượng lớn lên đến 10Gb do vậy chúng được sử dụng chủ yếu cho các hệ thống mạng Lan tốc độ cao và dung lượng lớn.Cụ thể hơn là chúng được sử dụng để làm cầu nối kết nối giữa các hộp phối quang với các thiết bị truyền dẫn quang khác (ví dụ như bộ chuyển đổi quang điện…).Dây nhảy quang OM3 SC-SC Multimode giống như các loại dây nhảy quang khác đáp ứng các tiêu chuẩn quy định chất  lượng sản phẩm IEC,JSC,Bellcore và tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.Do vậy chúng được ứng dụng rộng rãi trong các hệ thống truyền hình cáp CATV: Fiber Optic Telecommunication System,các hệ thống mạng  Lan có tốc độ cao.
Dây nhảy quang OM3 SC-SC Multimode
Hình ảnh: Dây nhảy quang OM3 SC-SC Multimode

Thông số kỹ thuật dây quang OM3 SC-SC Multimode chính hãng giá rẻ

Tên sản phẩm: SC-SC OM3 Multimode
Đầu nối: SC/UPC,APC – SC/UPC,APC
Tốc độ: 10Gb
Màu sắc: Màu xanh
Đường kính sợi quang: 50/125 µm
Kiểu sợi quang: Đơn mode (Simplex) hoặc đa mode (Duplex)
Bước sóng: 850nm
Độ suy giảm tín hiệu: ≤ 0.2 dB
Đường kính dây: 2.0mm, 3.0mm
Chiều dài: 3m,5m,10m,15m,20m,30m…. phụ thuộc nhu cầu của khách hàng

Thông tin đặt hàngsản phẩm dây nhảy quang OM3 SC SC

Dây nhảy quang OM3 SC-SC 10G Multimode Simplex 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m (hoặc tùy theo đơn đặt hàng)
Dây nhảy quang OM3 SC-SC 10G Multimode Duplex 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m (hoặc tùy theo đơn đặt hàng)
Là đại lý phân phối các sản phẩm thiết bị quang uy tín, lâu năm trên thị tường .Hợp Nhất cam kết đem đến cho khách hàng những sản phẩm chất lượng và giá thành tốt nhất.
Mọi thắc mắc về sản phẩm bạn có thể để lại phản hồi với chúng tôi ở bên dưới hoặc có  thể nhấc máy và gọi trực tiếp vào các só Hotline dể được tư vấn và mua hàng chính xác nhất.

Mua bán thiết bị quang Dây nhảy quang OM3 SC-SC Multimode

  • Sản phẩm Dây nhảy quang OM3 SC-SC Multimode đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Dây nhảy quang OM3 SC-SC Multimode trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Dây nhảy quang OM3 SC-SC Multimode tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Dây nhảy quang OM3 SC-SC Multimode tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Dây nhảy quang OM3 SC-SC Multimode hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang OM3 SC-SC Multimode")

Dây nhảy quang MM khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110