ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode, Dây nhảy quang Multimode OM3 FC-FC Chính hãng 100% giá tốt

Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode kiểu dáng nhỏ gọn, tiện lợi dễ dàng thi công lắp đặt và sử dụng trong các hệ thống mạng.Sản phẩm đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế về chất lượng : JSC,IEC,Bellcore,Telcordia TM GR-326 đặc biệt là UL94V-0 tiêu chuẩn chống cháy được áp dụng cho các loại dây nhảy quang.

Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode, Dây nhảy quang Multimode OM3 FC-FC Chính hãng 100% giá tốt
Xem ảnh Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode
(4.9 18)
bởi 4077 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5323
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode

Dây nhảy quang Multimode OM3 2 đầu kết nối FC-FC

Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode chính hãng giá rẻ sử dụng chính trong việc kết nối hộp phối quang ODF với các thiết bị chuyển mạch trong hệ thống quang (bộ chuyển đổi quang điện, bộ chuyển đổi video converter…). Nổi bật với những đặc điểm ưu việt đây là một trong những loại dây nhảy quang OM3 bán chạy và được sử dụng nhiều nhất từ những tháng đầu năm 2017 đến thời điểm hiện tại. 

Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode có màu xanh đặc trưng cho các dòng dây nhảy OM3, với các loại đường kính dây 2.0mm, 3.0mm chúng mang đến cho người sử dụng nhiều sự chọn lựa hơn.Đường kính sợi quang 50 µm , 62,5 µm 

Giới thiệu sản phẩm

Loại dây này có tốc độ truyền tải có thể lên đến 10Gb, cũng chính bởi vậy mà chúng thường được ứng dụng trong các hệ thống mạng LAN đòi hỏi tốc độ cao.Sử dụng trong các ứng dụng thực tế như :dùng trong mạng truyền dẫn Camera, mạng truyền hình cáp trung tâm, mạng truy cập FTTx, FTTH giữa các Switch.Dây OM3 FC-FC Multimode vỏ làm bằng nhựa HDPE hoặc LSZH dẻo dai, có khả năng chống cháy, bên trong là lớp dây tẩm dầu chống thấm.
Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode
Hình ảnh: Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode

Đặc điểm nổi bật của dây nhảy quang OM3 FC FC

- Màu sắc : Màu xanh 
- Đầu kết nối: FC/UPC-FC/UPC 
- Kiểu sợi: Sợi đơn mode (Simplex) hoặc đa mode (Duplex)
- Chiều dài: 3m,5m,10m,15m,20m,25m,30m…
- Tiêu chuẩn: JSC,IEC,Bellcore,Telcordia TM GR-326

Thông số OM3 FC-FC Multimode

- Tên sản phẩm: Dây nhảy OM3 FC-FC Multimode
- Đường kính sợi quang: 50 µm , 62,5 µm
- Đường kính dây: 2.0mm, 3.0mm
- Bước sóng hoạt động: 850nm
- Suy hao chèn : ≤0.3dB
- Suy hao giảm tín hiệu: ≤ 0.2dB
- Độ bền: 500 chu kỳ (tăng tối đa 0.2dB), chu kỳ 1000mate/ demate

Đơn giá sản phẩm 

Trên đây là các đặc điểm và thông số nổi bật về sản phẩm Dây nhảy quang Multimode .Nếu bạn có điều gì chưa rõ về sản phẩm có thể liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

Mua bán thiết bị quang Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode

  • Sản phẩm Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang OM3 FC-FC Multimode")

Dây nhảy quang MM khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110