ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây nhảy quang OM3 SC-LC Multimode, Dây nhảy quang Multimode OM3 SC-LC Nhập khẩu chính hãng DYSFO

Dây nhảy quang OM3 SC-LC Multimode với các ứng dụng thực tiễn trong các hệ thống camera qua cáp quang, các hệ thống mạng Lan nội bộ, các hệ thống truyền hình CATV… đã và đang trở thành sản phẩm được ưa chuộng và sử dụng nhiều nhất thời điểm hiện tại.

Dây nhảy quang OM3 SC-LC Multimode, Dây nhảy quang Multimode OM3 SC-LC Nhập khẩu chính hãng DYSFO
Xem ảnh Dây nhảy quang OM3 SC-LC Multimode
(4.9/ 18)
bởi 22035 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5322
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Dây nhảy quang OM3 SC-LC Multimode

Dây nhảy quang Multimode OM3 SC-LC Chính hãng 100%

Dây nhảy quang OM3 SC-LC Multimode chính hãng giá rẻ thường được dùng để kết nối giữa các thiết bị chuyển đổi quang với hộp phối quang – hộp ODF, dây có màu xanh khác với các loại dây nhảy thông thường như : dây nhảy singlemodedây nhảy multimode có thể dễ dàng nhận biết.

Ngoài ra với tốc độ truyền dẫn lên đến 10Gb loại dây này thường được sử dụng trong các hệ thống mạng nội bộ, mạng LAN đòi hỏi tốc độ cao.Dây nhảy SC-LC Multimode được thiết kế nhỏ gọn với các loại đường kính 2.0mm và 3.0mm giúp tiết kiệm diện tích , đem đến sự tiện dụng trong thi công và lắp đặt

Giới thiệu dây nhảy quang SC LC Multimode

Giống với các loại dây nhảy khác dây nhảy quang OM3 này cũng được sản xuất sẵn với các độ dài 3m, 5m,10m,15m,20m,30m…với các độ dài khác tùy theo nhu cầu sử dụng của khách hàng mà đặt những kích thước cho phù hợp.
Vỏ bọc của dây được làm bằng các vật liệu chuyên dụng như nhựa HPDE hoặc LSZH , lõi của dây giống như lõi của các loại cáp được làm bằng thủy tinh do đó độ suy hao tín hiệu là rất thấp.Mặt khác với lõi được làm bằng thủy tinh cũng dễ dàng kiểm tra sự cố của dây với bút soi quang bằng tín hiệu đền LED.
Loại đầu SC-LC có thể kết nối tới nhiều thiết bị chuyển đổi khác nhau đem đến cho người sử dụng nhiều sự lựa chọn hơn.
Hình ảnh: Dây nhảy quang OM3 SC-LC Multimode

Đặc điểm chính của dây nhảy quang OM3 SC LC Multimode

- Loại dây : Dây nhảy quang Multimode OM3
- Màu sắc của dây: Màu xanh
- Chất liệu vỏ: Nhựa HPDE hoặc LSZH
- Loại đầu kết nối: SC/UPC-LC/UPC
- Kiểu dây: Dây đơn (Simplex) hoặc dây đôi (Duplex)
- Chiều dài: Có thể đặt hàng theo nhu cầu sử dụng của khách hàng.

Thông số kỹ thuật của dây

- Tên sản phẩm: Dây nhảy OM3 SC-LC Multimode
- Đầu kết nối: SC/UPC/APC – LC/UPC/APC
- Bước sóng hoạt động: 850nm
- Tốc độ truyền dẫn : 10Gb
- Độ suy hao : ≤ 0.2 dB
- Đường kính sợi quang: 50/125 µm
- Độ dài có sẵn: 3m,5m,10m,15m,20m,30m,100m

Thông tin đặt hàng dây nhảy quang OM3:

Dây SC-LC Multimode được sử dụng phổ biến nhất trong các ứng dụng hệ thống viễn thông,được coi là sản phẩm trọng tâm so với các loại dây nhảy khác.Với kinh nghiệm làm việc lâu năm trong lĩnh vực cung cấp thiết bị - vật tư quang chúng tôi tin rằng sẽ đem đến cho quý khách hàng những cảm nhận tuyệt vời về sản phẩm dây nhảy quang OM3 SC-LC Multimode.

Mua bán thiết bị quang Dây nhảy quang OM3 SC-LC Multimode

  • Sản phẩm Dây nhảy quang OM3 SC-LC Multimode đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Dây nhảy quang OM3 SC-LC Multimode trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Dây nhảy quang OM3 SC-LC Multimode tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Dây nhảy quang OM3 SC-LC Multimode tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Dây nhảy quang OM3 SC-LC Multimode hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang OM3 SC-LC Multimode")

Dây nhảy quang MM khác có thể bạn quan tâm?


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Dây nhảy quang OM3 SC-LC Multimode Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net