ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Cáp quang Singlemode 12core/ 12FO, Cáp quang treo 12fo chính hãng giá rẻ

Cáp quang treo Singlemode 12fo TFP. Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310-1550mm Đơn vị tính : Mét. Được thiết kế để chịu sức căng thích hợp, đặc tính uốn cong ổn định khi thi công. Cáp có đặc tính môi trường và cơ học hoàn hảo chịu được tác động khi thi công và thay đổi của môi trường.

Cáp quang Singlemode 12core/ 12FO, Cáp quang treo 12fo chính hãng giá rẻ
Xem ảnh Cáp quang Singlemode 12core/ 12FO
(4.9 18)
bởi 38761 người xem
Giá bán: 12.000 VND
Tình trạng: Có hàng
Code#: 4992
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Cáp quang Singlemode 12core/ 12FO

Cáp quang treo Singlemode 12FO TFP

Cáp quang treo Singlemode 12FO chính hãng giá rẻ là một trong những thiết bị đóng vai trò vô cùng quan trọng trong truyền tải dữ liệu mạng nhanh chóng, ổn định trong khoảng cách xa.

Tổng quan về sản phẩm cáp quang cáp quang treo 12FO chính hãng giá rẻ

Cáp quang treo 12FO chính hãng giá rẻ cấu trúc ống lỏng đặc biệt để chịu sức căng thích hợp, đặc tính uốn cong ổn định khi thi công, lắp đặt. Cáp có đặc tính môi trường và cơ học hoàn hảo chịu được tác động tiêu cực khi thi công và sự thay đổi thất thường của môi trường, thời tiết. Các sợi cáp quang Singlemode 12 sợi được làm bằng hủy tinh nằm trong ống đệm lỏng và được nó bảo vệ trước những tác động cơ học và sự thâm nhập của nước và khí hơi. 

Các khoảng trống tạo nên từ sợi quang và bề mặt bên trong ống đệm lỏng được điền đầy bằng một loại hợp chất đặc biệt giúp ngăn ngừa nước vào sợi cáp làm ảnh hưởng đến khả năng truyền tảu dữ liệu, tín hiệu của hệ thống mạng. Đồng thời, cáp quang Singlemode 12FO còn trang bị thêm lớp băng chống thấm nước càng đảm bảo cho sự an toàn cho sợi cáp quang. 

Vỏ cáp quang Singlemode 12core được trang bị hai lớp nhựa HDPE màu đen, có tính chịu được nhiệt độ cao lên đến 70 độ C, chịu lực cao và chống sự thâm nhập của nước và khí hơi. Nhất là, với đặc tính dẻo dai nên HDPE giúp cho loại cáp quang Singlemode chính hãng giá rẻ này có thể chống chịu với một sức kéo phù hợp. Hơn nữa, thành phần dây treo gia cường được làm bằng thép bện, dày dặn và có độ chắc chắn cao nên đảm bảo độ an toàn, bền bỉ cho cáp trước bất cứ điều kiện ngoại lực nào.

1.  CẤU TRÚC CỦA CÁP

1.1. Mặt cắt ngang của cáp

Cáp quang treo Singlemode 12fo TFP
 

Bảng 1 - Đường kính, trọng lượng và bán kính uốn cong nhỏ nhất của cáp:

Số sợi quang

Đường kính trung bình của cáp

(mm)

Trọng lượng

(kg/km)

Bán kính uốn cong nhỏ nhất

(mm)

Có tải

Không tải

31-60

9.9

142.1-145.3

220

110

61~72

10.5

158.5~161

235

117

   73~96

12.2

191.8-194

260

130

97~144

15.5

282.8~287.7

331

166

ĐẶC TÍNH VẬT LÝ, CƠ HỌC VÀ MÔI TRƯỜNG CỦA CÁPSinglemode 12 core

2.1. Đặc tính vật lý và môi trường

Các đặc tính vật lý, cơ học và môi trường của cáp treo hình số 8 phi kim loại được kiểm tra theo bảng 2 tại bước sóng 1550nm.

Bảng 2 - Đặc tính vật lý, cơ học và môi trường của cáp hình số 8 phi kim loại

ĐẶC TÍNH

PHƯƠNG PHÁP THỬ VÀ TIÊU CHUẨN

Khả năng chịu căng

# Phương pháp thử: IEC 60794-1-2-E1

- Đường kính trục cuốn: 30D (D = đường kính cáp)

- Tải thử lớn nhất: 610kg

- Tải thử liên tục : 215kg

# Chỉ tiêu:

- Độ căng của sợi: £ 0.6% tải lớn nhất

- Tăng suy hao: £ 0.1 dB tải liên tục

Khả năng chịu ép

# Phương pháp thử: IEC 60794-1-2-E3

- Lực thử: 1100 N/50 mm trong 10 phút

- Số điểm thử: 1

# Chỉ tiêu

- Tăng suy hao: £ 0.10 dB

- Cáp không bị vỡ vỏ, đứt sợi

Khả năng chịu va đập

# Phương pháp thử: IEC 60794-1-2-E4

- Độ cao của búa: 100 cm

- Trọng lượng búa: 1 kg (10N)

- Đầu búa có đường kính: 25 mm

- Số điểm thử: 10 điểm (cách nhau 10 cm dọc theo chiều dài cáp)

# Chỉ tiêu

- Độ tăng suy hao : £ 0.10 dB

- Sợi quang không gẫy, vỏ cáp không bị hư hại

Khả năng chịu uốn cong

# Phương pháp thử: IEC 60794-1-2-E6

   - Đường kính trục uốn: 20D (D = đường kính cáp)

   - Góc uốn : ± 90°

   - Số chu kỳ : 25 chu kỳ

# Chỉ tiêu

   - Độ tăng suy hao : £ 0.10 dB

   - Sợi quang không gẫy, vỏ cáp không bị hư hại

Khả năng chịu xoắn

# Phương pháp thử: IEC 60794-1-2-E7

- Chiều dài thử xoắn: 2m

- Số chu kỳ: 10 chu kỳ

- Góc xoắn: ± 180°

# Chỉ tiêu sau khi hoàn thành phép thử

- Độ tăng suy hao: £ 0.10 dB

- Sợi quang không gẫy, vỏ cáp không bị hư hại

Khả năng chịu nhiệt

# Phương pháp thử: IEC 60794-1-2-F1

- Chu trình nhiệt : 23°C ® -30°C ® +60°C ® 23°C

- Thời gian tại mỗi nhiệt độ : 24 giờ

# Chỉ tiêu

- Độ tăng suy hao: £ 0.1 dB/km

Thử độ chẩy của hợp chất độn đầy

# Phương pháp thử: IEC 60794-1-E14

- Chiều dài mẫu thử: 0.3 m một đầu đã tuốt vỏ cáp xấp xỉ        80mm và treo ngược trong buồng thử.

- Thời gian thử : 24 giờ

- Nhiệt độ thử : 60°C

# Tiêu chuẩn

 - Chất độn đầy ở mẫu thử không bị chẩy rơi xuống

 - Các sợi quang ở ống lỏng vẫn giữ nguyên vị trí không bị rơi

Khả năng chống thấm

# Phương pháp thử: IEC 60794-1-F5

- Chiều dài mẫu: 3m

- Chiều cao cột nước: 1m

- Thời gian thử: 24 giờ

# Tiêu chuẩn

- Nước không bị thấm qua mẫu thử

2.2.  Đặc tính cơ điện của cáp

Bảng 3 - Đặc tính cơ điện của cáp

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

CHỈ TIÊU

Loại vỏ

Nhựa HDPE màu đen chịu lực, chống gặm nhấm, ăn mòn và phóng điện

Khoảng vượt tối đa

100m

Điện áp đường dây đi chung tối đa

35kV/m

Tải trọng cho phép lớn nhất khi lắp đặt

3.5kN

Tải trọng cho phép lớn nhất khi làm việc

2.5kN

Khả năng chịu nén

2000N/10cm

Hệ số dãn nở nhiệt

< 8.2x10-6/oC

Độ võng tối đa đối với áp suất gió 95daN/m2

1.5%

Dải nhiệt độ khi lắp đặt

-5 oC ~ 70 oC

Dải nhiệt độ làm việc

-10 oC ~ 70 oC

Độ ẩm tương đối

1~100% không đọng sương

Áp suất gió làm việc tối đa

95 daN/m2

Bán kính uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt

≥ 186 mm

Bán kính uốn cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt

≥ 93 mm

Khả năng chịu điện áp phóng điện trong khoảng thời gian 5 phút

- 20Kv (đối với điện áp 1 chiều)

- 10Kv (đối với điện áp xoay chiều tần số 50-60Hz)

>>Xem thêm: Cáp quang Singlemode các loại, cáp quang luồn công pkl 12Fo

Các loại cáp quang treo chính hãng giá rẻ đang được ưa chuộng

Mua bán thiết bị quang Cáp quang Singlemode 12core/ 12FO

  • Sản phẩm Cáp quang Singlemode 12core/ 12FO đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Cáp quang Singlemode 12core/ 12FO trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Cáp quang Singlemode 12core/ 12FO tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Cáp quang Singlemode 12core/ 12FO tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Cáp quang Singlemode 12core/ 12FO hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang Singlemode 12core/ 12FO")

Cáp quang Singlemode khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110