ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO, Cáp quang luồn cống phi kim loại 12FO (12 Core)

Cáp quang luồn cống Single-mode PKL 12FO (12 Core) loại cáp chuyên dụng được đi trong các ống cống, được cấu tạo với phần tử chịu lực trung tâm cộng với lớp sợi chịu lực và bao bọc bởi lớp vỏ nhựa chất lượng cao nên cáp có độ chống chịu cao với các tác độ từ bên ngoài. Cáp quang luồn cống Single mode PKL 12FO/CORE chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO,CQ cho các dự án đang được phân phối bởi thietbiquang.net

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5220
Bảo hành: 12 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO

Cáp quang luồn cống Single mode PKL 12FO (12 CORE)

Cáp quang luồn cống là gì?

Cáp quang luồn cống PKL là gì? là câu hỏi thắc mắc của khá nhiều khách hàng, đặc biệt đối với những ai mới tìm hiểu về cáp quang. Cáp quang luồn cống là loại thiết bị sử dụng sợi truyền dẫn tín hiệu quang được làm bằng chất liệu sợi thủy tinh hoặc plastic. Cáp có khả năng truyền tải dữ liệu, tín hiệu tốt, nhanh chóng và không bị ngắt quãng bởi bất cứ nguyên nhân bên ngoài nào, ngay cả khoảng cách đường truyền xa  hay chịu đựng dưới tác động của thời tiết, môi trường khắc nghiệt. Dây cáp quang luồn cống Singlemode PKL chính hãng, giá rẻ được thiết kế với kiểu dáng nhỏ, gọn, chỉ tương đương với một sợi tóc. Do được sản xuất nhằm đáp ứng nhu cầu lắp đặt, thi công cáp quang trong môi trường ống cống ngầm, đi dây bên trong tường dày của khu chung cư khắc nghiệt nên hầu hết chất liệu tạo nên từng bộ phận trong sản phẩm đều có chất lượng tốt, chính hãng và nhất là vô cùng thích hợp với điều kiện môi trường này.

Như đúng tên gọi của nó, cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO là loại cáp quang Single mode 12 sợi quang học được làm bằng chất liệu thủy tinh, có băng thép chống gặm nhấm công trùng, chịu tác động ngoại lực rất tốt. Dây cáp quang luồn cống singlemode PKL chính hãng, giá rẻ hay còn gọi là loại 12 sợi cáp quang Singlemode 12FO được thiết kế và sử dụng trong các đường ống cống, với phạm vi tương đối rộng.

 

Sợi quang được sử dụng trong cáp một cách liên tục, không có mối hàn nên hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu trong quá trình truyền tải dữ liệu. Sợi quang được bao bọc và bảo vệ tối đa khỏi những tác động cơ học và sự thay đổi của môi trường bởi ống đệm lỏng có chứa chất điền nhầy. Giữa hai sợi quang và bề mặt trong của ống được phủ đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự xâm nhập của nước và hơi khí. Các ống đệm lỏng được bện SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm giúp cáp quang luồn cống chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường.

Cáp quang luồn cống phi kim loại 12FO, loại cáp chuyên dụng sử dụng trong các đường ống cống, với phạm vi tương đối rộng (thường là trong các khu đô thị hoặc các thành phố  với nhau).

Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO (Core)

Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO / CORE

Hình ảnh: Cấu tạo của cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO

- Sợi quang 12 sợi quang Single Mode (SMF -Optical Fiber )
- Lớp vỏ ngoài cùng là nhựa màu đen (HDPE - Nhựa cháy chậm - HDPE Black Outer Sheath - )
- Sợi độn / Filler
- Lớp bảo vệ lõi cáp (lớp vỏ chống nước - Water blocking Swellable Tape)
- Ống đệm lỏng của công nghệ ống lỏng bảo vệ sợi quang
- Sợi gia cường trung tâm (FRP - sợi chịu lực trung tâm phi kim loại)
- Sợi chống thấm đặt xung quang các ống đệm lỏng
- Hợp chất lỏng bên trong ống đệm  ngăn nước (Thixotrophic Jelly)

Thông số kỹ thuật cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO / 12 CORE

- Màu sắc : Màu đen
- Số sợi: 12 sợi quang
- Chiều dài : 6000m (Max)
- Số sợi trong cáp: 4-96 Sợi / Fiber
- Đường kính dây cáp: 11.3 x 21.3mm
- Trọng lượng: 176Kg/Km
- Bước sóng: Cáp hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm
- Lực kéo: Khi lắp đặt là 3500N và khi sử dụng là 2000N
- Bán kính uốn cong nhỏ nhất: Khi thi công là 300mm, khi sử dụng 250mm
- Khả năng nén (độ suy hao tăng đàn hồi): 4000N/10cm
- Khả năng chống chịu va đập (E=10Nm, r =150mm)
- Khoảng nhiệt độ làm việc: -30 đến +70 độ C 

Các ứng dụng thực tế 

- Ứng dụng phổ biến với hệ thống mạng LAN  trên diện rộng (liên tỉnh - liên khu vực)
- Truyền video, hình ảnh, âm thanh trên diện rộng áp dụng với các hệ thống Camera, Báo động
Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ chính xác nhất về sản phẩm.
 
>>Xem thêm:
Hoặc 

Mua bán thiết bị quang Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO

  • Sản phẩm Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO")

Cáp quang Singlemode khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110