ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Cáp quang luồn cống Single mode PKL 96FO, Cáp quang luồn cống phi kim loại 96FO (96CORE)

Cáp quang luồn cống Single mode PKL 96FO (96 Core) chính hãng, phân phối bởi Thietbiquang.net giá thành tốt và đầy đủ các giấy tờ CO,CQ cho các dự án, công trình.

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5223
Bảo hành: 12 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Cáp quang luồn cống Single mode PKL 96FO

Cáp quang luồn cống Single mode PKL 96FO (96 core)

Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 96FO là thiết bị được sử dụng chính trong các ứng dụng mạng, truyền tải hình ảnh, âm thanh trong các hệ thống camera giám sát.

Cáp quang là sợi truyền dẫn tín hiệu quang - ánh sáng, được làm bằng sợi thủy tinh hoặc plastic và có khả năng truyền tải dữ liệu tốt. Kích thước của một sợi cáp quang rất nhỏ, chỉ tương đương với một sợi tóc. Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 96FO là một trong những thiết bị đặc biệt không thể thiếu đối với hệ thống mạng của các doanh nghiệp, công ty hoạt động trong các ngành công nghiệp truyền thông, truyền hình cáp...

Tổng quan về sản phẩm cáp quang luồn cống 96FO

Cáp quang luồn cống PKL 96FO bao gồm 96 sợi quang single mode, được làm bằng sợi thủy tinh hoặc plastic nên có khả năng truyền tín hiệu tốt, nhanh chóng và thông suốt trong khoảng cách xa hay bất cứ điều kiện môi trường nào. Lớp vỏ bên ngoài của cáp quang Singlemode phi kim loại 96 sợi cùng được làm bằng nhựa HDPE đen, có tính chất cứng cáp và cháy chậm mang đến nhiều lợi ích thiết thực dành cho cáp. Sợi cáp quang luồn cống 96FO Singlemode PKLcó thể chống chịu được sự tác động cơ học, sức kéo thích hợp trong quá trình thi công, lắp đặt và vận chuyển, còn có thể đảm bảo an toàn cho người sử dụng nếu gặp sự cố chập cháy điện. Hơn nữa, chúng còn giúp cho sợi cáp quang an toàn trước sự thâm nhập của nước và sự cắn phá của các loài côn trùng, gặm nhấm.

Màu sắc các sợi quang  bên trong dây cáp

Màu sắc các sợi quang bên trong cáp
 
Hình ảnh: Màu sắc các sợi quang bên trong cáp 
Giữa các khoảng trống của sợi cáp quang luồn cống với bề mặt bên trong ống đệm được điền đầy bởi hợp chất đặc biệt - thixotrophic jelly giúp cố định sợi cáp không di chuyển tự do trong lòng cáp, đồng thời, đảm bảo sự dẻo dai, cứng cáp cho sợi cáp. Đặc biệt, cáp quang luồn cống phi kim loại 96FO còn sử dụng ống đệm lỏng của công nghệ ống lỏng hiện đại giúp bảo vệ sợi cáp quang trước các tác đọng ngoại lực. Bổ sung thêm lớp sợi gia cường trung tâm hay còn gọi là sợi chịu lực trung tâm phi kim loại đảm bảo độ bền bỉ, dẻo dai của sợi cáp dưới áp lực của sức kéo khá lớn trong thi công và lắp đặt. 
Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 96FO vẫn có khả năng hoạt động tốt, hiệu quả trong bất cứ điều kiện nhiệt độ nào, dải nhiệt độ - 5 độ C đến 70 độ C khá ấn tượng nên chúng được hàng triệu người tiêu dùng Việt tin dùng áp dụng trong môi trường ống cống ngầm khắc nghiệt.

Cấu trúc của cáp quang luồn cống Singlemode PKL 96FO (96 core)

Cấu tạo của cáp quang luồn cống Singlemode 96FO (96core)
 
Hình ảnh: Cấu trúc của cáp quang luồn cống Singlemode PKL 96Fo (96 core)
 
- Lớp vỏ bọc bảo vệ chính ngoài cùng làm bằng nhựa màu đen (HDPE - HDPE Black Outer Sheath , đặc điểm của loại nhựa này là cứng cáp và cháy rất chậm.)
- Lớp vỏ chống nước mỏng bên trong lớp vỏ HDPE  (lớp vỏ chống nước - Water blocking Swellable Tape)
- Sợi độn (Filler)
- Ống đệm lỏng (PBT - sử dụng công nghệ ống lỏng bao bọc bảo vệ các sợi quang)
- Sợi gia cường trung tâm (FRP - sợi chịu lực trung tâm phi kim loại)
- Sợi chống thấm đặt xung quang các ống đệm lỏng
- Hợp chất bên trong ống đệm  ngăn nước (Thixotrophic Jelly)
- Sợi quang : Cáp quang có  96 sợi quang Single Mode (SMF -Optical Fiber )

Thông số kỹ thuật cáp quang luồn cống Singlemode PKL 96FO/CORE

  • Màu sắc : Màu đen
  • Số sợi: 96 sợi quang
  • Đường kính vỏ sợi quang: 245 ±  5 mm
  • Bước sóng: Cáp hoạt động trong bước sóng: 1310nm - 1550nm
  • Khả năng chịu nén: 2000N/10cm
  • Hệ số dãn nở nhiệt: < 8.2x10-6/oC
  • Dải nhiệt độ làm việc: -5 oC ~ 70 oC
  • Độ ẩm tương đối: 1~100% không đọng sương
  • Bán kính uốn cong nhỏ nhất của cáp khi lắp đặt: ≥ 20 lần đường kính ngoài của cáp
  • Bán kính uốn cong nhỏ nhất của cáp sau khi lắp đặt: ≥ 10 lần đường kính ngoài của cáp 
Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.
 >>Xem thêm:

 

Mua bán thiết bị quang Cáp quang luồn cống Single mode PKL 96FO

  • Sản phẩm Cáp quang luồn cống Single mode PKL 96FO đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Cáp quang luồn cống Single mode PKL 96FO trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Cáp quang luồn cống Single mode PKL 96FO tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Cáp quang luồn cống Single mode PKL 96FO tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Cáp quang luồn cống Single mode PKL 96FO hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang luồn cống Single mode PKL 96FO")

Cáp quang Singlemode khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110