ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Cáp quang Singlemode 12FO bọc giáp kim loại, Cáp quang Single mode 12FO bọc giáp kim loại giá tốt

Cáp quang Singlemode 12FO bọc giáp kim loại sử dụng linh hoạt ở môi trường trong nhà hoặc ngoài trời

Cáp quang Singlemode 12FO bọc giáp kim loại, Cáp quang Single mode 12FO bọc giáp kim loại giá tốt
Xem ảnh Cáp quang Singlemode 12FO bọc giáp kim loại
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
✓ Code#: 7251
✓ Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
HCM: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10, Phường 9, Gò Vấp.
Chi tiết Cáp quang Singlemode 12FO bọc giáp kim loại

Cáp quang Singlemode 12FO bọc giáp kim loại  chính hãng giá tốt

Việc sử dụng dây cáp quang làm kết nối truyền tải tín hiệu đường dài với tốc độ cao giờ đây không còn xa lạ với mọi người. Cáp quang góp mặt trong hầu hết các ứng dụng công nghệ và đời sống. Vậy bạn có biết loại dây cáp quang nào sở hữu ưu điểm vượt trội trong cấu tạo, hiệu suất sử dụng và giá thành cạnh tranh?

Hôm nay, Hợp Nhất sẽ giới thiệu tới quý khách hàng một sản phẩm cáp quang hội tụ tất cả các tiêu chuẩn đó: Cáp quang Singlemode 12FO (12 sợi/ 12 core/ 12 lõi) có bọc thép kim loại.

Dây cáp quang 12FO Singlemode

Hình ảnh: Dây cáp quang 12FO Singlemode 

Giới thiệu về cáp quang 12 sợi Singlemode bọc giáp kim loại 

Cáp quang singlemode 12 core chính hãng sử dụng linh hoạt trong nhiều môi trường khác nhau như: trong nhà, ngoài trời, luồn cống, treo có treo néo cáp. Cũng chính bởi vậy mà dây cáp quang này sở hữu thiết kế vô cùng chắc chắn để đáp ứng tất cả các yêu cầu khắt khe về kỹ thuật sợi cáp.

Cáp hoạt động ở bước sóng chuẩn Singlemode 1310 - 1550nm, khoảng cách truyền dẫn lên tới 120Km cùng tốc độ 1Gb mà đường truyền vẫn luôn ổn định. Sản phẩm được làm từ vật liệu khô hoàn toàn, đường kính nhỏ và nhẹ nên rất dễ dàng vận chuyển và thi công lắp đặt.

Cáp quang đạt tiêu chuẩn ITU-T G.652D, G.655, hỗ trợ truyền dẫn đa kênh phân chia theo bước sóng thô (CWDM), khuyến nghị là sợi quang được lựa chọn khi triển khai cáp quang một chế độ ở hầu hết trong số các trường hợp ứng dụng hiện tại.

Dây cáp quang 12 sợi Singlemode

Hình ảnh: Dây cáp quang 12 sợi Singlemode

Cấu tạo cáp quang singlemode 12FO

Cáp quang 12 sợi Singlemode có lớp vỏ bọc được làm từ nhựa HDPE cứng rắn, chống chịu nhiệt và chống thấm nước rất tốt. Bên trong thành phần vỏ cáp có chứa hợp chất chống cháy càng tăng độ cứng cáp cho dây cáp để bảo vệ lõi truyền dẫn. Trên thân vỏ cáp có một số thông tin cơ bản như: hãng sản xuất, loại cáp, đường kính sợi, ... giúp người dùng dễ dàng nhận biết và quản lý.

Lõi quang truyền dẫn được làm từ sợi thủy tinh hoặc nhựa plastic, truyền dẫn tín hiệu trên 1 tia sáng nên giảm thiểu đáng kể độ suy hao tín hiệu. Sợi quang di chuyển tự do và được bảo vệ trong một ống đệm lỏng có chứa hợp chất đặc biệt. Hợp chất này giúp ngăn chống thấm nước và giữ mát cho sợi quang trong môi trường có nhiệt độ cao.

Cáp quang được thiết kế có lớp bọc kim loại dạng gợn sóng để tăng khả năng chịu lực, chịu nén và chống các loài côn trùng gặm nhấm. Ngoài ra còn trang bị thêm 2 sợi dây ra cường bằng thép càng tăng thêm độ chắc chắn cho dây cáp khi phải thi công trên quãng đường dài, quãng đường có địa hình khó khăn như: đồi núi, trong rừng, trong các khu đô thị, ...

Cấu tạo các lớp cáp quang Singemode 12 core bọc thép kim loại

Hình ảnh: Cấu tạo các lớp cáp quang Singemode 12 core bọc thép kim loại

Ứng dụng của cáp quang 12 sợi Singlemode

Với những ưu điểm vượt trội trong cấu tạo cũng như tốc độ truyền dẫn tín hiệu, dây cáp quang 12 sợi Singlemode được ứng dụng chủ yếu cho các hệ thống mạng cáp quang internet và còn được sử dụng cho các hệ thống mạng:

- Hệ thống mạng LAN nội bộ

- Hệ thống mạng viễn thông

- Hệ thống camera.

Dây cáp quang 12FO thường sử dụng với các thiết bị quang như: hộp phối quang ODF, bộ chuyển đổi quang điện,... và các thiết bị quang chuẩn Singlemode trong hệ thống.

Thông số kỹ  thuật của cáp quang 12FO Singlemode

Hình ảnh: Thông số kỹ thuật cáp quang Singlemode 4FO

Khách hàng tham khảo một số loại cáp quang được ưa chuộng như:

Cáp quang Multimode 4 sợi (4 core/4FO)

Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)

Cáp quang Multimode 12 sợi (12 core/12FO)

Đặt mua dây cáp quang Singlemode 12FO ở đâu?

Hợp Nhất đơn vị danh tiếng chuyên phân phối vật tư công trình điện nhẹ, tư vấn giải pháp và cung cấp thiết bị quang uy tín hàng đầu trên thị trường. Đến với Hợp Nhất khách hàng được mua cáp quang 12FO Singlemode chính hãng với đầy đủ giấy tờ cùng giá thành tốt nhất thị trường

Vui lòng liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ chi tiết nhất các giải pháp về sản phẩm.

Mua bán thiết bị quang Cáp quang Singlemode 12FO bọc giáp kim loại

  • Sản phẩm Cáp quang Singlemode 12FO bọc giáp kim loại đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Cáp quang Singlemode 12FO bọc giáp kim loại trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Cáp quang Singlemode 12FO bọc giáp kim loại tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Cáp quang Singlemode 12FO bọc giáp kim loại tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Cáp quang Singlemode 12FO bọc giáp kim loại hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang Singlemode 12FO bọc giáp kim loại")

Cáp quang Singlemode khác có thể bạn quan tâm?

Cáp quang Singmode 4 sợi 9/125 FTTH

Cáp quang Singmode 4 sợi 9/125 FTTH

Cáp quang Singlemode 4FO

Cáp quang Singlemode 4FO

Cáp quang SM AMP 8Fo OS2 (1-1427451-4)

Cáp quang SM AMP 8Fo OS2 (1-1427451-4)

Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 4Fo/4Core

Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 4Fo/4Core

Cáp quang luồn cống Single mode PKL 96FO

Cáp quang luồn cống Single mode PKL 96FO

Cáp quang luồn cống singlemode PKL 8FO

Cáp quang luồn cống singlemode PKL 8FO

Cáp quang tự treo ADSS

Cáp quang tự treo ADSS

Cáp quang chôn trực tiếp Single mode 8 Core/8Fo

Cáp quang chôn trực tiếp Single mode 8 Core/8Fo

Cáp quang treo 4FO Singlemode FTTX

Cáp quang treo 4FO Singlemode FTTX

Cáp quang treo 2FO Singlemode FTTX-2FO

Cáp quang treo 2FO Singlemode FTTX-2FO


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Cáp quang Singlemode 12FO bọc giáp kim loại Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc....
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net