ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Cáp quang luồn cống singlemode PKL 8FO, Cáp quang luồn cống phi kim loại 8FO (8 core)

Cáp quang luồn cống phi kim loại 8FO (8 sợi) Singlemode hoạt động trong bước sóng 1310 - 1550nm, cáp được sản xuất đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tê : T-G 625, IEC 60793...Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 8FO/CORE chính hãng được phân phối bởi Thietbiquang.net

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5219
Bảo hành: 12 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Cáp quang luồn cống singlemode PKL 8FO

Cáp quang luồn cống singlemode PKL 8FO

Cáp quang luồn cống là gì?

Có thể hiểu, cáp quang luồn cống PKL Singlemode là loại thiết bị sử dụng sợi truyền dẫn tín hiệu quang được làm bằng chất liệu sợi thủy tinh hoặc plastic và có khả năng truyền tải dữ liệu tốt, nhanh chóng trong một khoảng cách đường truyền xa dưới tác động của môi trường bên ngoài khắc nghiệt. Được thiết kế với kiểu dáng nhỏ bé, chỉ tương đương với một sợi tóc và được cấu thành từ chất liệu của từng bộ phận của cáp quang luồn cống Singlemode chính hãng nên chúng vô cùng thích hợp với điều kiện trong ống cống ngầm, đi dây bên trong tường dày của khu chung cư,… 

Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 8FO giá rẻ được xem là một trong những loại cáp thành công nhất trong số các loại cáp quang luồn cống đang được thông dụng. Cáp quang Singlemode 8FO là loại thiết bị được cấu thành bởi 8 sợi cáp quang luồn cống PKL 8 core, được thiết kế và sử dụng bên trong các ống cống ngầm đúng như cái tên của nó.

Cáp quang luồn cống singlemode PKL 8FO bao gồm các sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn nên hạn chế được sự suy hao tín hiệu trong quá trình truyền tải dữ liệu. Sợi quang nằm trong ống đệm lỏng và được bảo vệ trước những tác động cơ học và sự thay đổi của điều kiện thời tiết, môi trường. Các khoảng trống giữa sợi quang và bề mặt trọng của ống đệm lòng được lấp đầy bằng việc sử dụng hợp chất đặc biệt ngăn ngừa nước và khí hơi xâm nhập. Nhất là các ống đệm lỏng được bện SZ quấn xung quanh phần tử chịu lực trung tâm nhằm bảo vệ cáp quang chịu được những tác động trong khi lắp đặt và điều kiện khắc nghiệt của môi trường. Do được thiết kế bằng các vật liệu khô nên cáp có đường kính nhỏ, gọn, nhẹ giúp cho người dùng hoặc kỹ thuật viên dễ dàng và thuận tiện hơn trong quá trình lắp đặt, xử lý và vận chuyển.

Cấu trúc của cáp quang luồn cống Singlemode 8FO / Core

Cấu trúc của cáp quang luồn cống Singlemode 8Fo

Hình ảnh: Cấu trúc cáp quang luồn cống Singlemode PKL 8FO

- Lớp vỏ ngoài cùng là nhựa màu đen (HDPE - Nhựa cháy chậm - HDPE Black Outer Sheath - )

- Lớp bảo vệ lõi cáp (lớp vỏ chống nước - Water blocking Swellable Tape)

- Ống đệm lỏng của công nghệ ống lỏng bảo vệ sợi quang

- Sợi gia cường trung tâm có đường kính 2,5mm (FRP - sợi chịu lực trung tâm phi kim loại)

- Sợi chống thấm đặt xung quang các ống đệm lỏng

- Hợp chất bên trong ống đệm  ngăn nước (Thixotrophic Jelly)

- Sợi độn / Filler

- Số sợi quang  (08 sợi quang Single Mode , SMF -Optical Fiber )

Thông số kỹ thuật cáp quang luồn cống Singlemode  PKL 8FO / Core

- Màu sắc : Màu đen

- Số sợi: 08 sợi quang (8fo)

- Đường kính dây cáp: 11.3 x 21.3mm

- Trọng lượng: 176Kg/Km

- Bước sóng: Cáp hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm

- Lực kéo: Khi lắp đặt là 3500N và khi sử dụng là 2000N

- Bán kính uốn cong nhỏ nhất: Khi thi công là 300mm, khi sử dụng 250mm

- Khả năng nén (độ suy hao tăng đàn hồi): 4000N/10cm

- Khả năng chống chịu va đập (E=10Nm, r =150mm)

- Khoảng nhiệt độ làm việc: -30 đến +70 độ C

Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 8FO/CORE

Hình ảnh: Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 8FO/CORE

>>Xem thêm:

Bảng giá bán lẻ cáp quang luồn cống PKL Singlemode

Các loại cáp quang luồn cống PKL Sinlemode

Qúy khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về giá thành của sản phẩm"cáp quang luồn cống SInglemode PKL 8FO giá rẻ".

Mua bán thiết bị quang Cáp quang luồn cống singlemode PKL 8FO

  • Sản phẩm Cáp quang luồn cống singlemode PKL 8FO đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Cáp quang luồn cống singlemode PKL 8FO trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Cáp quang luồn cống singlemode PKL 8FO tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Cáp quang luồn cống singlemode PKL 8FO tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Cáp quang luồn cống singlemode PKL 8FO hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang luồn cống singlemode PKL 8FO")

Cáp quang Singlemode khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110