ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata MODEL1100S/20, Converter quang

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata MODEL1100S/20 là loại converter quang 2 sợi, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền xa 20km được phân phối chính thức bởi Thietbiquang.net

Giá bán: 650.000 VND
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5129
Bảo hành: 36 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata MODEL1100S/20

Bộ chuyển đổi quang điện | Converter quang | Media Converter 3Onedata MODEL1100S/20

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata-1100S20 loại 2 sợi,chuẩn kết nối SC, tốc độ 10/100, khoảng cách truyền xa 20km được phân phối chính thức bởi Thietbiquang.net
Mở hộp converter quang 3onedata 1100S/20
Hình ảnh: Mở hộp sản phẩm converter quang 3Onedata 1100s/20
 Converter quang 3Onedata 1100S/20 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 20Km với cáp Single-mode. MODEL1100S/20 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC sử dụng cáp Single-mode. MODEL1100S/20 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL1100 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy.

Tổng quan về sản phẩm converter quang 3Onedata Model 1100S/20

Converter 3Onedata 1100S/20
Hình ảnh: Mặt trước sản phẩm Converter quang 3Onedata 1100S/20
Đã từ lâu, bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model 1100S/20 trở thành một sự lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Media converter quang Model được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp: chế độ bảo vệ theo chuẩn IP30, cung cấp nguồn điện đầu vào 12 đến 48 VDC, khoảng nhiệt độ làm việc 40 đến 75 độ C. Model 1100S/20 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC sử dụng cáp Single-mode. Khung vỏ bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata được làm bằng chất liệu hợp kim cường lực, màu trắng có khả năng chống chịu trước những tác động cơ học phát sinh trong quá trình lắp đặt, thi công, đồng thời, ngăn chặn sự thâm nhập của nước vào sợi cáp bên trong làm ảnh hưởng đến đường truyền dẫn. 
Hình ảnh mặt trước Converter 3Onedata 1100S/20
Sản phẩm converter 3Onedata 1100S/20
Hình ảnh: Mặt trước sản phẩm Converter 3Onedata 1100S/20
Hơn nữa, converter quang 3Onedata 1100S/20 này còn lắp đặt thêm Din – rail. Đây là thiết bị được làm từ thép carbon cán nguội với bề mặt mạ kẽm hoặc chromated sáng dùng để gắn các bộ phận ngắt mạch và các thiết bị kiểm soát công nghiệp bên trong kệ thiết bị. Những ưu điểm của Din-rail như: khả năng cắt nhiều xung, điện áp dư thấp, khả năng chịu quá áp cao, có cờ báo tình trạng làm việc của thiết bị, tích hợp công tắc báo động cũng góp phần tạo nên sự hoàn hảo trong converter quang này.
Thông tin sản phẩm ở mặt sau của Converter quang 3Onedata
Hình ảnh: Thông tin sản phẩm ở mặt sau của Converter
Cấu hình của converter quang 3Onedata gồm có 2 sợi quang, tốc độ 10/100Mbps, khoảng cách truyền xa 20km bằng cáp single mode. Model 1100S/20 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. Không những thế, bộ chuyển đổi quang điện 1100S/20 này tương thích chuẩn chuẩn IEEE802.3 10Base-T, 100Base-T, 100Base-F, hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M. 
Các sản phẩm Converter quang 3Onedata chính hãng giá rẻ được phân phối bởi Hợp Nhất có thời gian bảo hành theo hãng lên đến 3 năm, kèm theo đó là chương trình 1 đổi 1 trong vòng 12 tháng.

Đặc điểm Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata MODEL1100S/20:

1. Tương thích chuẩn IEEE802.3 10Base-T, 100Base-T, 100Base-F
2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex
4. Sử dụng nguồn AC hoặc DC
5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK200)

Thông tin bộ chuyển đổi 1 cổng media converter quang MODEL1100S/20

Hãng sản xuất: 3ONEDATA
Model: MODEL1100S/20
Khoảng cách truyền cáp quang (km): 20km
Đầu nối điện: RJ45
Đầu nối quang: SC hoặc ST hoặc FC (LC, MT-RJ, VF45)
Loại cáp single-mode 1310nm
Bước sóng quang (nm): 1310
Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps
Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.3
Chế độ làm việc: Truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả Full/Half duplex
Kích thước (mm): 72 x 33 x 16.5
Trọng lượng (g): 250

Các sản phẩm bộ chuyển đổi 1 cổng Fast Ethernet sang Quang MODEL1100:

Model1100 multi-mode, 2Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
Model1100S/20 single-mode, 20Km,5VDC, SC, FC or ST, optional
Model1100S/40 single-mode, 40Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
Model1100S/60 single-mode, 60Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
Model1100S/80 single-mode, 80Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
Model1100S/100 single-mode, 100Km,5VDC, SC, FC or ST, optional
Model1100S/120 single-mode, 120Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
Model1100SS/20 single-mode, single fiber, 20Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
Model1100SS/40 single-mode, single fiber, 40Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
Model1100SS/60 single-mode, single fiber, 60Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
Model1100SS/80 single-mode, single fiber, 80Km, 5VDC, SC, FC or ST, optional
>> Xem thêm : 

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata MODEL1100S/20

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata MODEL1100S/20 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata MODEL1100S/20 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata MODEL1100S/20 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata MODEL1100S/20 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata MODEL1100S/20 hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata MODEL1100S/20")

Bộ chuyển đổi quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110