ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 Serial, Converter quang Optone

Bộ chuyển đổi quang điện PT-1100 Serial. 10/100Base-Tx to 100Base-Fx converter bộ chuyển đổi singlemode loại 2 sợi, chuẩn kết nối SC-SC, khoảng cách hỗ trợ tối đa lên tới 20km OPT-1100 là bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông phù hợp với loạt tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet.Bộ chuyển đổi này có thể được sử dụng như là mô-đun độc lập cho rack 19 chuyển đổi 14 khe cắm, cũng như sử dụng thẻ cho rack 19 chuyển đổi 16 khe cắm.

Giá bán: 500.000 VND
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5019
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 Serial

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1100 Serial. 10/100Base-Tx to 100Base-Fx converter

Giới thiệu sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 chuyển đổi phương tiện truyền thông phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet. Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng . Các phương tiện truyền thông chuyển đổi được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng lưới hoạt động ổn định. Bộ chuyển đổi quang điện này có thể được sử dụng như là mô-đun độc lập cho rack 19 chuyển đổi 14 khe cắm, cũng như sử dụng thẻ cho rack 19 chuyển đổi 16 khe cắm.

Các tính năng chính Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100

Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX

MDI/MDI-X Auto Negotiation

Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.

Bước sóng: Cáp Multi-mode: 1310nm và với cáp Single-mode: 1310nm, 1550nm

Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km

Nguồn cung cấp : 100 đến 240V AC 50 đến 60Hz

Công suất đầu vào: 1A + 5V

Kích thước: 70mm (L) X 94mm (W) X 26mm (H)

Môi trường:

Độ ẩm tương đối: 5% đến 90%

Nhiệt độ hoạt động: 0-70

Nhiệt độ bảo quản: -20 đến 85

Trọng lượng: 0.5 kg

Các Sản phẩm cùng dòng tương tự

OPT-1100: 10/100M Multi-mode 1310nm 2km

OPT-1100S25: 10/100M Single-mode 1310nm 25km

OPT-1102S2: 10/100M Single-mode 1310nm 25km 2*RJ45 ports

OPT-1100S40: 10/100M Single-mode 1310nm 40km

OPT-1100S60: 10/100M Single-mode 1310nm 60km

OPT-1100S80: 10/100M Single-mode 1310nm 80km

OPT-1100S100: 10/100M Single-mode 1550nm 100km

OPT-1100S120: 10/100M Single-mode 1550nm 120km

OPT-1200S25: 10/100M Single-mode WDM 1310/1550nm 25km

OPT-1200S40: 10/100M Single-mode WDM 1310/1550nm 40km

OPT-1200S80: 10/100M Single-mode WDM 1310/1550nm 80km

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 Serial

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 Serial đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 Serial trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 Serial tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 Serial tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 Serial hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 Serial")

Bộ chuyển đổi quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110