ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S25, Converter quang

Bộ chuyển đổi quang điện media converter quang Optone OPT-1100S25 singlemode loại 2 sợi, chuẩn kết nối SC-SC, khoảng cách hỗ trợ tối đa lên tới 20km. Sản phẩm chính hãng được phân phối bới thietbiquang.net

Giá bán: 500.000 VND
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Code#: 5260
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 24 tháng
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10, Phường 9, Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S25

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1100S25 media converter 10/100Mbps

Giới thiệu sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100S25

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100S25 chuyển đổi phương tiện truyền thông phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet. Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng. Các phương tiện truyền thông chuyển đổi được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng lưới hoạt động trơn tru. Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1100S25 này có thể được sử dụng như là mô-đun độc lập cho rack 19 chuyển đổi 14 khe cắm, cũng như sử dụng thẻ cho rack 19 chuyển đổi 16 khe cắm.

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1100S25 media converter 10/100Mbps

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1100S25 10/100Mbps

Các tính năng chính Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1100S25

  • Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX
  • MDI/MDI-X Auto Negotiation
  • Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.
  • Bước sóng: Cáp Multi-mode: 1310nm và với cáp Single-mode: 1310nm, 1550nm
  • Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km
  • Nguồn cung cấp : 100 đến 240V AC 50 đến 60Hz
  • Công suất đầu vào: 1A + 5V
  • Kích thước: 70mm (L) X 94mm (W) X 26mm (H)

Môi trường:

Độ ẩm tương đối: 5% đến 90%

Nhiệt độ hoạt động: 0-70

Nhiệt độ bảo quản: -20 đến 85

Trọng lượng: 0.5 kg

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S25

Hình ảnh Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S25

>> Xem thêm: Bộ chuyển đổi quang điện 10/100, bộ chuyển đổi quang điện dùng làm gì?

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S25

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S25 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S25 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S25 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S25 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S25 hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S25")

Bộ chuyển đổi quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S25 Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net