ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ Chuyển đổi quang điện PLANET FT-802S15, Media converter quang PLANET FT-802S15

Sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện PLANET FT-802S15 là bộ chuyển đổi giữa 100Base-FX quang và 10/100Base-TX cáp xoắn (STP). Nó hỗ trợ cả hai chế độ song công và đơn công có thể lựa chọn được và hỗ trợ nhiều dạng cáp quang. Bộ chuyển đổi tự thích nghi tới mức hiệu năng cao nhất hỗ trợ các thiết bị nối tới cổng STP. Khi thiết bị kết nối là chuyển mạch hoặc trạm làm việc hỗ trợ song công, bộ chuyển đổi sửa theo mode song công và cung cấp một băng thông có hiêu lực bằng 200Mbps. Khi thiết bị kết nối là Hub hoặc trạm làm việc hỗ trợ chỉ đơn công, bộ chuyển đổi chỉ cấp băng thông bình thường 100Mbps. Trong giao diện cáp quang, cổng quang của bộ chuyển đổi hoạt động ở 1310 nm và sử dụng các đầu nối SC, RJ-45. Chế độ đơn mode (single-mode) hỗ trợ khoảng cách tối đa 15km.

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5103
Bảo hành: 24 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Bộ Chuyển đổi quang điện PLANET FT-802S15

Bộ Chuyển đổi quang điện PLANET FT-802S15

Media converter quang PLANET FT-802S15 Fast Ethernet Bridge Media Converter PLANET FT-802S15

Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện PLANET FT-802S15 là bộ chuyển đổi giữa chế độ 100Base-FX quang và 10/100Base-TX cáp xoắn (STP). Nó hỗ trợ cả hai chế độ song công và đơn công có thể lựa chọn được và hỗ trợ nhiều dạng cáp quang. Bộ chuyển đổi PLANET FT-802S15 tự thích nghi tới mức hiệu năng cao nhất hỗ trợ các thiết bị nối tới cổng STP. Khi thiết bị kết nối là chuyển mạch hoặc trạm làm việc hỗ trợ song công, bộ chuyển đổi sửa theo mode song công và cung cấp một băng thông có hiêu lực bằng 200Mbps. Khi thiết bị kết nối là Hub hoặc trạm làm việc hỗ trợ chỉ đơn công, bộ chuyển đổi chỉ cấp băng thông bình thường 100Mbps. Trong giao diện cáp quang, cổng quang của bộ chuyển đổi hoạt động ở bước sóng 1310 nm và sử dụng các đầu nối SC, RJ-45. Chế độ đơn mode (single-mode) hỗ trợ khoảng cách tối đa lên tới 15km.

Đặc tính kỹ thuật

- Tuân theo chuẩn IEEE 802.3u 100 BaseTx,100Base-FX Ethernet

- Kết nối : 1 cáp xoắn RJ 45( Auto MDI/MDI-X), tuân theo chuẩn EIA 568 IEEE802.3,IEEE802.3 10/100Base TX, 100BaseFX

- Cáp quang bước sóng 1310nm

- Tốc độ truyền dữ liệu TP : 10/100 Mbps, FX : 100Mbps

- Hỗ trợ chế độ song công

- Full hoặc Half Duplex Auto Negotiation (TP)

- Full hoặc Half duplex DIP-Switch (FX)

- Đèn chỉ thị : PWR, FX LNK/ACT, FX FDX/COL, TP 100, TP LNK/ACT, TP FDX/COL

Thông số kỹ thuật

Product Model FT-802S15

Protocol: IEEE 802.3u, 100Base-FX, 100Base-TX

Dimensions: 70 x 97 x 26 mm (W x D x H)

Weight: 0.2kg

Power: 5V DC, 2A, max.

Connectors and Cables

Twisted Pair / STP: RJ-45, Category 5 (EIA/TIA 568)

Fiber-optic: Single SC

Single-Mode(SM) cable: 9/125 µm

Supported Distances and function

Twisted Pair STP : 100 m / 328 ft.

Single-Mode (SM): 15 km / 9 mile. (Full-Duplex)

Port Mode:

TP: Half and Full Duplex, auto-negotiation

FX: Half and Full Duplex via DIP switch

Environmental

Temperature: 0 to 50 degrees C

Humidity: 5-90% (non-condensing)

Mua bán thiết bị quang Bộ Chuyển đổi quang điện PLANET FT-802S15

  • Sản phẩm Bộ Chuyển đổi quang điện PLANET FT-802S15 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ Chuyển đổi quang điện PLANET FT-802S15 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ Chuyển đổi quang điện PLANET FT-802S15 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ Chuyển đổi quang điện PLANET FT-802S15 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Bộ Chuyển đổi quang điện PLANET FT-802S15 hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ Chuyển đổi quang điện PLANET FT-802S15")

Bộ chuyển đổi quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110