ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây nhảy quang Singlemode SC-SC PATCHCORD SC-SC, Dây nhảy quang Singlemode SC SC

Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 4985
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Dây nhảy quang Singlemode SC-SC PATCHCORD SC-SC

Dây nhảy quang Singlemode SC-SC

Dây nhảy quang Singlemode SC –SC là gì? Tại sao chúng lại được ưa chuộng nhiều như vậy? Tất cả sẽ được Hợp Nhất giải đáp kỹ càng trong bài viết dưới đây.

Tổng quan về sản phẩm dây nhảy quang singlemode SC SC chính hãng

Dây nhảy quang Singlemode SC SC chính hãng giá rẻ là một đoạn cáp quang có chiều dài từ 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m,… tùy vào yêu cầu sử dụng của khách hàng, và đã được máy bấm sẵn hai đầu connector. Hiểu một cách đơn giản thì dây nhảy quang chính là thiết bị trung chuyển tín hiệu để nối từ bộ converter sang thiết bị mô-đem. Dây nhảy quang Singlemode  SC – SC là một trong những loại dây nhảy quang Singlemode cơ bản sử dụng sợi cáp quang đơn mốt, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Dấu hiệu nhận biết của dây nhảy quang Singlemode chính là chúng có màu sắc màu vàng tươi khác với dây nhảy quang đa mốt.
Được thiết kế với kết cấu đơn giản nhưng không kém phần tinh tế và nhất là rất chắc chắn nên dây nhảy quang Singlemode SC-SC có thể dễ dàng sử dụng trong bất cứ điều kiện phơi dưới nhiệt độ cao hay là có thể chống chịu được sức kéo phù hợp trong quá trình lắp đặt và vận chuyển. Chúng được cấu tạo gồm 2 đầu nối được chia đều ở hai phía ở giữa là đoạn sợi quang. Ống nối được cấu tạo dạng trục, làm từ kim loại, sứ hoặc nhựa chất lượng cao có công dụng giữ chặt sợi quang. Thân đầu nối được làm bằng vật liệu nhựa, kim loại chứa ống nối được cố định với lớp vỏ ngoài bảo vệ và lớp chịu lực. Các khớp nối có chức năng cố định đầu nối quang kết nối đến các thiết bị khác.
Dây nhảy quang Singlemode SC-SC/UPC 3.0 Duplex
Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode SC-SC/UPC 3.0 Duplex
Điểm cộng lớn nhất của dây nhảy quang Singlemode SC – SC chính hãng là chúng sở hữu bảng thành tích đáng kinh ngạc về chất lượng và hiệu suất như các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, Telcordia TM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Để đạt được thành quả như vậy là nhờ sự nỗ lực không ngừng nghỉ của nhà sản xuất trong việc sáng tạo và tìm kiếm giải pháp mạng hoàn hảo hỗ trợ các thiết bị mạng thông dụng.

Đặc điểm nổi bật của dây nhảy quang Singlemode SC-SC

Đầu nối phải: SC/UPC, loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Đầu nối trái: SC/UPC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.
- Số lần kết nối: 1000 lần
- Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
- Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
- Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB 

Thông tin sản phẩm dây nhảy quang Singlemode SC SC

Loại: SC/UPC – SC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
Đầu kết nối: SC/SC
Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Bước sóng: 1310, 1550 nm
Độ uốn cong: R = 3cm
Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
Lực nghiền nát: 550N/cm    

Kích cỡ, màu sắc: 

Đường kính cáp: 3.0mm
Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm           
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: Vàng
Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)

>> Xem thêm: Dây nhảy quang Singlemode và các sản phẩm nổi bật khác như:

Dây nhảy quang Singlemode SC LC giá rẻ, dây nhảy quang Singlemode LC LC giá rẻ, dây nhảy quang singlemode FC FC giá rẻ

Qúy bạn đọc quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm cũng như giá thành.

Mua bán thiết bị quang Dây nhảy quang Singlemode SC-SC PATCHCORD SC-SC

  • Sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC-SC PATCHCORD SC-SC đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC-SC PATCHCORD SC-SC trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Dây nhảy quang Singlemode SC-SC PATCHCORD SC-SC tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC-SC PATCHCORD SC-SC tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC-SC PATCHCORD SC-SC hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang Singlemode SC-SC PATCHCORD SC-SC")

Dây nhảy quang SM khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110