ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây nhảy quang Multimode DX SC-LC, Dây nhảy quang Multimode Duplex SC-LC Chính hãng giá tốt

Dây nhảy quang Multimode SC LC chính hãng giá rẻ là một trong những loại dây nhảy quang Multimode đang được ưa chuộng.Với những tính năng nổi bật dây nhảy quang này đang ngày càng được sử dụng phổ biến.

Dây nhảy quang Multimode DX SC-LC, Dây nhảy quang Multimode Duplex SC-LC Chính hãng giá tốt
Xem ảnh Dây nhảy quang Multimode DX SC-LC
(4.9 18)
bởi 35195 người xem
Giá bán: 90.000 VND
Tình trạng: Có hàng
Giá thị trường: 130.000 VND - tiết kiệm: 40.000 VND
Code#: 5005
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Dây nhảy quang Multimode DX SC-LC

Dây nhảy quang Multimode SC/PC-LC/PC 3.0mm, Simplex/Duplex

Có thể hiểu, dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 ...
Nó được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận tiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Cấu tạo dây nhảy Multimode DX SC-LC

Dây nhảy Multimode SC – LC là một trong những sản phẩm công nghệ thành công nhất thuộc dòng dây nhảy quang nhờ cấu tạo ưu việt và nhất là từng chi tiết đều được tạo nên từ những vật liệu chính hãng, chất lượng.
 
Dây SC – LC Multimode được cấu tạo khá đơn giản nhưng rất thuận tiện, dễ dàng sử dụng. Dây nhảy quang SC – LC có vỏ màu cam với đường kính 3.0 mm, chuẩn kết nối 2 đầu: SC và LC, thường được sử dụng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị như converter quang, switch quang,…
 
Vỏ dây nhảy quang Multimode được làm bằng nhựa PVC dẻo chính hãng có sức chống chịu trước tác động cơ học trong quá trình lắp đặt và vận chuyển, đồng thời, ngăn ngừa sự thay đổi của môi trường, thời tiết.
Hình ảnh Dây nhảy quang Single mode/Multimode SC/PC-LC/PC 3.0mm, Simplex/Duplex
 
Dây nhảy quang SC-LC Multimode có vỏ màu cam, đường kính 3.0mm, chuẩn kết nối 2 đầu: SC và LC, thường được sử dụng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị như converter.. sản phẩm Dây nhảy quang SC/LC multimode được sản xuất trên công nghệ hiện đại, đảm bảo độ bền chắc, số lần tái sử dụng cao, được test kỹ trước khi xuất xưởng. Quý khách cần tìm hiểu sâu thông số kỹ thuật vui lòng tham khảo thêm bên dưới

Ứng dụng thực tế

Dây nhảy quang chính hãng được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. 

Đặc trưng của dây nhảy quang Multimode SC LC chính hãng giá rẻ

1. Dây nhảy quang Multi-mode ( đa mốt ) vỏ mầu cam
2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng
3. Sợi đôi - Duplex
4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore,TelcordiaTM GR-326
6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Bảng giá sản dây nhảy tính theo sợi/mét

 

Để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm xin vui lòng liên hệ với chúng tôi qua các số Hotline trên Website để đươc tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Xem thêm: Các loại dây nhảy quang đang được ưa chuộng trên thị trường

Mua bán thiết bị quang Dây nhảy quang Multimode DX SC-LC

  • Sản phẩm Dây nhảy quang Multimode DX SC-LC đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Dây nhảy quang Multimode DX SC-LC trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Dây nhảy quang Multimode DX SC-LC tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Dây nhảy quang Multimode DX SC-LC tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Dây nhảy quang Multimode DX SC-LC hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang Multimode DX SC-LC")

Dây nhảy quang MM khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110