ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Cáp quang luồn cống Single mode PKL 48FO, Cáp quang luồn cống phi kim loại 48FO (CORE)

Cáp quang luồn cống Single mode PKL 48FO (48 CORE) hoạt động trong bước sóng 1310 - 1550nm, chuyên được dùng trong các hệ thống mạng đi trong ống cống. Cáp quang luồn cống Single mode PKL 48FO (48CORE) được sử dụng chính trong các đường truyền mạng LAN, truyền hình ảnh, âm thanh trong các hệ thống Camera an ninh và báo động.

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5222
Bảo hành: 12 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Cáp quang luồn cống Single mode PKL 48FO

Cáp quang luồn cống Single mode PKL 48FO/CORE

Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 48FO được cấu tạo đặc biệt chuyên sử dụng để đi trong các ống cống ngầm , kết nối hệ thống mạng và truyền hình trên diện rộng.

Trong cuộc sống hiện đại, nhu cầu được cung cấp hệ thống mạng nhanh chóng, ổn định và có tính bảo mật thông tin cao trong một khoảng cách xa càng ngày càng gia tăng. Vì vậy, các nhà sản xuất cáp quang phải không ngừng nỗ lực sáng tạo tìm kiếm những sản phẩm chất lượng, tiện ích đáp ứng cho từng nhu cầu của mỗi khách hàng. Một trong số những sản phẩm thành công nhất tạo nên cơn sốt trên thị trường thiết bị quang hiện nay chính là cáp quang luồn cống Singlemode PKL 48FO.

Tổng quan về sản phẩm cáp quang luồn cống PKL 48FO giá rẻ

Như đúng tên gọi của nó, cáp quang luồn cống phi kim loại 48FO là loại cáp quang chuyên được sử dụng để đi dây trong các môi trường ống cống ngầm dưới lòng đất hay bên trọng bề mặt tường dày của khu chung cư. Việc sử dụng cáp quang luồn cống nói chung, cáp quang luồn cống 48FO nói riêng giúp cho người dùng có thể kết nối hệ thống mạng, truyền hình ảnh hay âm thanh một cách hiệu quả trong các phạm vi diện rộng. 

Cáp quang luồn cống PKL 48FO hoạt động trong bước sóng 1310 – 1550 nm, bao gồm 48 sợi quang Singlemode, các sợi quang được làm bằng chất liệu thủy tinh hoặc plastic có khả năng truyền tín hiệu nhanh chóng. Lớp vỏ bên ngoài cùng bao bọc cáp quang luồn cống được làm bằng nhựa HDPE màu đen và cháy chậm giúp sợi cáp có thể chống chịu tốt với những tác động ngoại lực hay sự cắn phá của các loài côn trùng, gặm nhấm. Hơn nữa, cáp quang luồn cống 48FO còn trang bị thêm sợi độn filler giúp gia tăng khả năng bền bỉ, cứng cáp theo thời gian của thiết bị. 

Màu sắc các sợi quang trong dây cáp quang luồn cống PKL

Màu sắc các sợi quang trong dây cáp
 
Hình ảnh: Màu sắc các sợi quang trong cáp 

Cấu trúc của cáp quang luồn cống PKL 48FO/CORE

Cấu trúc của cáp quang luồn cống Singlemode  PKL 48FO/CORE
 
Hình ảnh: Cấu trúc cáp luồn cống Singlemode PKL 48FO/CORE
 Các sợi cáp quang được bao bọc và bảo vệ bởi ống đệm lỏng của công nghệ ống lỏng đặc biệt của thế giới. Giữa các sợi cáp và bề mặt bên trong của ống đệm lỏng được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt “ Thixotrophic Jelly” làm cố định sợi cáp quang trong lòng ống lỏng. Sợi gia cường trung tâm hay sợi chịu lực trung tâm phi kim loại của cáp quang luồn cống PKL 48 sợi nên sợi cáp có thể chịu được sức kéo thích hợp phát sinh trong quá trình thi công, lắp đặt và vận chuyển. Hơn nữa, sợi chống thấm đặt xung quanh các ống đệm lỏng giúp tăng tuổi thọ cho sản phẩm, đồng thời, chống sự thâm nhập của nước vào sợi cáp làm hỏng hóc thiết bị mạng và làm ảnh hưởng nhất định đến khả năng đường truyền tải dữ liệu, tín hiệu.
  • Số sợi quang 48 sợi quang Single Mode (SMF -Optical Fiber )
  • Lớp vỏ ngoài cùng là nhựa màu đen (HDPE - Nhựa cháy chậm - HDPE Black Outer Sheath)
  • Sợi độn / Filler
  • Lớp bảo vệ lõi cáp (lớp vỏ chống nước - Water blocking Swellable Tape)
  • Ống đệm lỏng của công nghệ ống lỏng bảo vệ sợi quang
  • Sợi gia cường trung tâm (FRP - sợi chịu lực trung tâm phi kim loại)
  • Sợi chống thấm đặt xung quang các ống đệm lỏng
  • Hợp chất bên trong ống đệm ngăn nước (Thixotrophic Jelly

Thông số kỹ thuật cáp quang luồn cống Singlemode PKL 48FO/CORE

- Màu sắc : Màu đen
- Số sợi: 48 sợi quang
- Đường kính vỏ sợi quang: 245 ±  5 mm
- Bước sóng: Cáp hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm
- Khả năng chịu nén của cáp: 2000N/ 10cm
- Hệ số dãn nở nhiệt: < 8.2x10 - 6/oC
- Dải nhiệt độ làm việc: -5 oC ~ 70 oC
- Độ ẩm: 1~100% giá trị tương đối không có đọng sương
- Bán kính uốn cong của cáp nhỏ nhất: ≥ 20 lần đường kính ngoài của cáp quang
- Bán kính uốn cong của cáp nhỏ nhất sau khi lắp: ≥ 10 lần đường kính ngoài của cáp quang
- Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng có CO, CQ cho công trình dự án. 
>> Xem thêm:

Mua bán thiết bị quang Cáp quang luồn cống Single mode PKL 48FO

  • Sản phẩm Cáp quang luồn cống Single mode PKL 48FO đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Cáp quang luồn cống Single mode PKL 48FO trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Cáp quang luồn cống Single mode PKL 48FO tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Cáp quang luồn cống Single mode PKL 48FO tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Cáp quang luồn cống Single mode PKL 48FO hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang luồn cống Single mode PKL 48FO")

Cáp quang Singlemode khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110