ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đối RS232 sang quang, Media converter chuyển đổi từ RS232 sang quang

Bộ chuyển đổi RS232 sang quang chất lượng. Media converter chuyển đổi từ RS232 sang quang chính hãng giá tốt, bh 36 tháng đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho công trình được phân phối bởi Thietbiquang.net (Since 2011)

Bộ chuyển đối RS232 sang quang, Media converter chuyển đổi từ RS232 sang quang
Xem ảnh Bộ chuyển đối RS232 sang quang
(4.9 18)
bởi 3691 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5237
Bảo hành: 36 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Bộ chuyển đối RS232 sang quang

Bộ chuyển đối RS232 sang quang bằng cáp quang

Bộ chuyển đối RS232 sang quangModel277/A là thiết bị chuyển đổi tín hiệu điện với cổng RS-232 sang quang bằng cáp quang và chiều ngược lại, là lựa chọn tốt nhất cho kết nối từ RTU tới HOST tới hệ thống điều khiển SCADA. Với MODEL277/A serial có thể truyền các tín hiệu nối tiếp qua dây cáp quang một cách ổn định nhất, nguyên nhân ảnh hưởng tới chất lượng khi truyền tin như thời tiết, điện từ trường trong vận hành được loại bỏ, vì thế chúng làm việc ổn định trong những môi trường làm việc hoạt động khắc nghiệt. Với ứng dụng rộng rãi trong tất cả các nghành công nghiệp, ngành tự động hóa, ngành điện lực giúp điều khiển luồng và kiểm soát luồng dữ liệu thông minh chuyên nghiệp.

Đặc điểm của bộ chuyển đối RS232 sang quang

  1. Giúp mở rộng khoảng cách truyền tín hiệu RS-232 lên tới 120Km với  dây cáp quang single-mode
  2. Có thể truyền không đồng bộ, điểm này tới điểm kia, tốc độ 120Kbps
  3. Plug-and-Play(cắm và chạy cắm nóng, tự động định dạng dữ liệu)
  4. Chế độ bảo vệ 600W và chống phóng điện 15KV ESD
  5. Nguồn rời đi kèm 5VDC

Bộ chuyển đối RS232 sang quang

Hình ảnh Bộ chuyển đối RS232 sang quang

Thông tin sản phẩm Bộ chuyển đối RS232 sang quang

Cổng sử dụng RS-232

Tiêu chuẩn: EIA RS-232C

Tín hiệu ra RS-232: OUT(TX), IN(RX), GND

Tốc độ truyền: 0~115.2Kbps, tự động kiểm tra tốc độ của cổng điện và không trễ thời gian

Khoảng cách khi truyền tín hiệu:  RS-232 là 5m

Công suât bảo vệ cổng: 600W, 15KV ESD

Cổng Quang

Đầu nối chuẩn: SC, FC, ST

Loại dây cáp quang:

- Cáp quang single Mode: 8.3/125,8.7/125,9/125, 10/125 um

- Cáp quang Muti-Mode: 50/125,62.5/125 hoặc 100/125 um

Khoảng cách truyền cáp quang:

- Tới 20km, 40km, 60km, 80km,100km, 120km (với cáp quang Single-Mode),

- Đến 2km (với cáp quang Multi-Mode)

Các bước sóng: 850nm,1310nm,1550nm

Nguồn sử dụng

Nguồn vào: 5VDC

Tiêu hao cho phép: 120mA

Môi trường hoạt động làm việc 

Nhiệt độ khi hoạt động: -40°C to 85°C

Nhiệt độ lưu trữ hoạt động: -40°C to 85°C

Độ ẩm cho phép: 5% to 95% (không ngưng tụ)

Kích cỡ Bộ chuyển đối RS232 sang quang

Kích thước: 94.0mm x 71.0mm x 26.0mm

Vỏ ngoài: sắt

Màu: trắng

Khối lượng: 230g (nguồn ngoài) 260g (nguồn trong)

Bảo hành: 3 years

Chứng nhận chất lượng bới: FCC, CE, RoHS

Lựa chọn sản phẩm Bộ chuyển đối RS232 sang quang

Model 277/A: Cáp quang Multi-mode, khoảng cách 2Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Model 277/A/20: Cáp quang Single-mode, khoảng cách 20Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Model 277/A/40: Cáp quang Single-mode, khoảng cách 40Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Model 277/A/60: Cáp quang Single-mode, khoảng cách 60Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Model 277/A/80: Cáp quang Single-mode, khoảng cách 80Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Model 277/A/100: Cáp quang Single-mode, khoảng cách 100Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Model 277/A/120: Cáp quang Single-mode, khoảng cách 120Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Model 277/A/SS/20: Cáp quang Single-mode, single fiber, khoảng cách 20Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Model 277/A/SS/40: Cáp quang Single-mode, single fiber, khoảng cách 40Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Model 277/A/SS/60: Cáp quang Single-mode, single fiber, khoảng cách 60Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn 

Model 277/A/SS/80: Cáp quang Single-mode, single fiber, khoảng cách 80Km, Nguồn 5VDC, chuẩn SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đối RS232 sang quang

  • Sản phẩm Bộ chuyển đối RS232 sang quang đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đối RS232 sang quang trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đối RS232 sang quang tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đối RS232 sang quang tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Bộ chuyển đối RS232 sang quang hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đối RS232 sang quang")

Bộ chuyển đối RS232/485/422 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110