ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Modem ring RS232 RS485 RS422, Modem ring RS232/RS485/RS422

Bộ chuyển đổi quang Modem ring RS232 RS485 RS422 sang quang còn gọi media converter RS232/485/422 sang quang bằng cáp quang chính hãng giá tốt, bh 36 tháng đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho công trình được phân phối bởi Thietbiquang.net (Since 2011)

Modem ring RS232 RS485 RS422, Modem ring RS232/RS485/RS422
Xem ảnh Modem ring RS232 RS485 RS422
(4.9 18)
bởi 3435 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5240
Bảo hành: 36 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Modem ring RS232 RS485 RS422

Modem ring RS232 RS485 RS422 | Bộ chuyển đổi quang điện modem ring RS232/485/422

Modem ring RS232 RS485 RS422modem quang điện RS232 Multi functional sẽ kết nối từ bộ điều khiển terminal (RTU) tới Host hoặc hệ thống thu nhận dữ liệu chuẩn SCADA thông qua đường dây cáp quang, đây là một sự lựa chọn cho người quản trị thiết bị từ xa.

Các sợi cáp quang được giúp tăng hiệu suất truyền tải đường truyền của hệ thống, môi trường truyền dẫn này tốt để tránh sự nhiễu xạ, sóng điện từ làm ảnh hưởng tới thiết bị và đường truyền.

Modem ring RS232 RS485 RS422

Hình ảnh: Modem ring RS232 RS485 RS422

Đặc điểm Modem ring RS232 RS485 RS422

  1. Tùy chọn tín hiệu chuẩn RS-232 hoặc mở rộng ra 3 tín hiệu truyền dẫn tín hiệu RS-232.
  2. Modem ring hỗ trợ tất cả các tín hiệu TXD, RXD, RTS, CTS, DTR, DSR, ứng dụng cho hệ thống ATM, point-to-point, tốc độ truyền dẫn lên đến 120Kbps.
  3. Hỗ trợ nguồn đầu vào AC/DC 220V và DC 5V (tùy lựa chọn), điện năng tiêu thụ công suất 2W.
  4. Chắc năng ESD chống phóng điện + /-15KV (với mô hình human body), +/-8KV (với contact discharge).
  5. Bước sóng hoạt động 850nm với cáp multi-mode và 1310 với cáp single-mode.
  6. Khả năng tự động chuyển đổi các tín hiệu nối tiếp hệ thống.

Thông tin sản phẩm Modem ring RS232 RS485 RS422

Cổng chuẩn RS-232/RS-485/RS-422

Chuẩn:  EIA RS232, RS485, RS422

Tín hiệu RS-232: Tx, Rx, GNG

Tín hiệu RS-422: T+, T-, R+, R-

Tín hiệu RS-485: T+, T-,

Tốc độ: 0~500Kbps,

Bảo vệ cổng: 600W, chống phóng điện 15KV ESD

Cổng Quang Modem ring RS232/485/422

Đầu nối: SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Loại cáp quang:

- Cáp Single Mode: 8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm

- Cáp Muti-Mode: 50/125, 62.5/125, or 100/140μm

Khoảng cách truyền quang:

- 20, 40,60,80,100, 120km (Single-Mode), tùy chọn

- 2.5km (Multi-Mode) tùy chọn

Bước sóng quang: Single-mode: 850nm, Multi-mode 1310nm

Độ nhạy đầu ra TX

- Cáp Single-mode: -5dBm

- Cáp Multi-mode: -5dBm

Độ nhạy RX

- Cáp Single-mode: -25dBm

- Cáp Multi-mode: -25dBm

Chế độ làm việc:

- Điểm tới điểm: Half-duplex hoặc full-duplex

- Ring: Half-duplex

Nguồn nuôi

Nguồn vào: 9~36VDC

Tiêu hao: 120mA

Môi trường làm việc 

Nhiệt độ hoạt động: -40°C to 85°C

Nhiệt độ lưu trữ: -40°C to 85°C

Độ ẩm: 5% to 95%(không ngưng tụ)

Kích cỡ

Kích thước: 100mm×69mm×22mm

Khuôn vỏ: sắt

Bảo hành: 36 tháng

Chứng nhận chất lượng: FCC, CE, RoHS

BỘ CHUYỂN ĐỔI RS232/485/422 sang Quang 3ONEDATA CÁC MODEL SAU:

Bộ chuyển đổi RS232-RS485-RS422 sang Quang RING MODEL271

MODEL271-M Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang Ring Multi-mode = 1,950,000VNĐ

MODEL271-S/20 Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang Ring Single-mode 20Km = 2,145,000VNĐ

MODEL271-S/40 Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang Ring Single-mode 40Km = 2,565,000VNĐ

MODEL271-S/60 Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang Ring Single-mode 60Km = 2,985,000VNĐ

MODEL271-S/80 Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang Ring Single-mode 80Km = 3,825,000VNĐ

MODEL271-S/100 Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang Ring Single-mode 100Km = 4,665,000VNĐ

MODEL271-S/120 Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang Ring Single-mode 120Km = 5,505,000VNĐ

Bộ chuyển đổi RS232-RS485-RS422 sang Quang MODEL277

MODEL277-M Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang Multi-mode = 1,950,000VNĐ

MODEL277-S/20 Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang Single-mode 20Km = 2,145,000VNĐ

MODEL277-S/40 Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang Single-mode 40Km = 2,460,000VNĐ

MODEL277-S/60 Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang Single-mode 60Km = 2,880,000VNĐ

MODEL277-S/80 Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang Single-mode 80Km = 3,720,000VNĐ

MODEL277-S/100 Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang Single-mode 100Km = 4,560,000VNĐ

MODEL277-S/120 Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang Single-mode 120Km = 5,400,000VNĐ

MODEL277-SS/20 Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang Single-mode WDM 20Km = 4,770,000VNĐ

MODEL277-SS/40 Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang Single-mode WDM 40Km = 5,610,000VNĐ

MODEL277-SS/60 Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang Single-mode WDM 60Km = 8,970,000VNĐ

MODEL277-SS/80 Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang Single-mode WDM 80Km = 11,910,000VNĐ

Giá trên chưa bao gồm VAT 10%. Sản phẩm chính hãng 3Onedata đầy đủ CO, CQ bảo hành 36 tháng.

Mua bán thiết bị quang Modem ring RS232 RS485 RS422

  • Sản phẩm Modem ring RS232 RS485 RS422 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Modem ring RS232 RS485 RS422 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Modem ring RS232 RS485 RS422 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Modem ring RS232 RS485 RS422 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Modem ring RS232 RS485 RS422 hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Modem ring RS232 RS485 RS422")

Bộ chuyển đối RS232/485/422 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110