ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang, Bộ chuyển đổi RS232 RS485 RS422 sang tín hiệu quang

Phân phối Bộ chuyển đổi RS232/RS485/RS422 sang tín hiệu quang. Media converter chuyển đổi từ RS232/485/422 sang quang chính hãng giá tốt, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ được phân phối bởi Thietbiquang.net (Since 2011)

Giá bán: 2.150.000 VND
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5236
Bảo hành: 36 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang

Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang

Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang là thiết bị chuyển đổi tín hiệu điện nối tiếp từ RS-232/485/422 sang tín hiệu quang với cáp quang và ngược lại, cơ chế chuyển đổi tín hiệu tự động và tự động kiểm tra tốc độ dữ liệu không có độ trễ thời gian trong quá trình truyền tín hiệu. Dòng sản phẩm bộ chuyển đổi MODEL277 truyền các tín hiệu nối tiếp qua dây cáp quang một cách ổn định, nếu có thì những nguyên nhân ảnh hưởng tới chất lượng truyền tin là khách quan như điều kiện thời tiết, điện từ trường được loại bỏ khi sử dụng, vì vậy hệ thống có thể làm việc ổn định trong cả những môi trường thời tiết làm việc khắc nghiệt nhất. Sản phẩm ứng dụng rộng rãi trong các nghành công nghiệp hóa, tự động hóa, trong điện lực, điều khiển luồng và kiểm soát luồng dữ liệu thông minh.

Đặc tính bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang

  1. Mở rộng khoảng cách truyền tín hiệu RS-232/485/422 lên tới 120Km trên cáp quang single-mode
  2. Bộ chuyển đổi này truyền không đồng bộ, điểm tới điểm, tốc độ 500Kbps
  3. Có khả năng tự động kiểm tra tốc độ dữ liệu, không có thời gian trễ
  4. Plug and Play hỗ trợ cắm nóng, cắm là chạy không cần đặt driver và dễ dàng lắp ráp, cài đặt.
  5. Hỗ trợ giao diện RS-232/485/422 có thể chọn 1 trong 3 giao diện RS-232/ RS-485/ RS-422 kết nối tại 1 thời điểm.
  6. Sử dụng nguồn điện 9~36VDC

bộ chuyển đổi RS-232/ RS-485/ RS-422 sang quang

Hình ảnh bộ chuyển đổi RS-232/ RS-485/ RS-422 sang quang

Thông tin sản phẩm bộ chuyển đổi RS-232/ RS-485/ RS-422 sang quang

Bộ chuyển đổi này có cổng RS-232/485/422

Tiêu chuẩn: EIA RS-232C, RS-485, RS-422

Tín hiệu ra RS-232: OUT(TX), IN(RX), GND

Tín hiệu RS-422: T+, T-, R+, R-, GND

Tín hiệu RS-485: D+, D-, GND

Cơ chế làm việc: không đồng bộ, điểm này tới điểm kia hoặc đa điểm, 2 dây tín hiệu half-duplex hoặc 4 dây full duplex

Tốc độ truyền: 0~115.2Kbps và tự động kiểm tra tốc độ cổng điện của thiết bị, không trễ thời gian

Khoảng cách truyền tín hiệu:

- Với RS-485/422: 1.2Km(9600bps)

- Với RS-232: 5m

Số điểm truyền lớn nhất: 128 điểm (RS-485/422)

Công suất bảo vệ cổng: 600W, 15KV ESD

Cổng Quang của thiết bị

Đầu nối chuẩn: SC, FC hoặc ST tùy chọn

Loại cáp quang sử dụng:

- Cáp quang single Mode: 8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um

- Cáp quang Muti-Mode: 50/125,62.5/125 hoặc 100/125 um

Khoảng cách truyền cáp quang:

- Từ 20, 40, 60, 80, 100, 120km (Cáp Single-Mode),

- Đến 2km (Cáp quang Multi-Mode) tùy chọn

- Bước sóng cáp: 850nm,1310nm,1550nm

Nguồn nuôi bộ chuyển đổi

Nguồn đầu vào: 9 ~ 36VDC (2 bit terminal block)

Tiêu hao cho phép: 120mA

Môi trường làm việc thiết bị

Nhiệt độ làm việc: -40°C to 85°C

Nhiệt độ lưu trữ cho phép: -40°C to 85°C

Độ ẩm: từ 5% đến 95% (không ngưng tụ)

Kích cỡ bộ chuyển đổi

Kích thước: 100.0mm x 69.0mm x 22.0mm

Vỏ ngoài: sắt

Màu sắc: trắng

Khối lượng: 230g

Bảo hành: 3 years

Chứng nhận chất lượng sản phẩm: FCC, CE, RoHS

Thông tin chọn mua sản phẩm bộ chuyển đổi đổi RS-232/ RS-485/ RS-422 sang quang

Model 277: Cáp Multi-mode, khoảng cách 2Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC, ST, tùy chọn

Model 277S/20: Cáp Single-mode, khoảng cách 20Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC, ST, tùy chọn

Model 277S/40: Cáp Single-mode, khoảng cách 40Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC, ST, tùy chọn

Model 277S/60: Cáp Single-mode, khoảng cách 60Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC, ST, tùy chọn

Model 277S/80: Cáp Single-mode, khoảng cách 80Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC, ST, tùy chọn

Model 277S/100: Cáp Single-mode, khoảng cách 100Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC, ST, tùy chọn

Model 277S/120: Cáp Single-mode, khoảng cách 120Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC, ST, tùy chọn

Model 277SS/20: Cáp Single-mode, single fiber, khoảng cách 20Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC , ST, tùy chọn

Model 277SS/40: Cáp Single-mode, single fiber, khoảng cách 40Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC, ST, tùy chọn

Model 277SS/60: Cáp Single-mode, single fiber, khoảng cách 60Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC, ST, tùy chọn

Model 277SS/80: Cáp Single-mode, single fiber, khoảng cách 80Km, nguồn 9V-36VDC, SC, FC, ST, tùy chọn

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang")

Bộ chuyển đối RS232/485/422 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110