ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485, Media converter 2 Cổng quang sang 4 cổng RS485

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang SFP sang 4 cổng RS485. Media converter chuyển đổi từ 2 cổng quang SFP sang 4 cổng RS-485 bằng cáp quang chính hãng giá tốt, bh 36 tháng đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho công trình được phân phối bởi Thietbiquang.net (Since 2011)

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Code#: 5239
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 36 tháng
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10, Phường 9, Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 (IMF204-2F-4DI(RS-485)-P(5VDC)

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485IMF204-2F-4DI (RS-485) P(5VDC) là thiết bị chuyển đổi từ quang sang RS485 (mạng dự phòng) với hiệu suất cao, nó không có chức năng quản lý và được sử dụng trong ứng dụng công nghiệp. Hỗ trợ từ điểm tới điểm với cổng quang đôi dự phòng (còn gọi Ring quang) hỗ trợ tới 4 kênh RS-485 (RS-485 chấp nhận thiết bị đầu cuối 5 bits) và 2 cổng quang chuẩn 100Base-FX và khi đó cổng quang đôi (cáp quang 2 sợi) có chức năng dự phòng, thời gian phục hồi là<20ms và giúp cho việc quản lý các thiết bị hoạt động nối tiếp có thể phân tán một cách dễ dàng và thuận tiện hơn, cơ cấu chính thông qua các cổng serial, giúp dự phòng thông minh hơn cho hệ thống mạng.

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 được thiết kế với hiệu suất cao và tiêu thụ điện năng thấp giúp cung cấp 3 kiểu nguồn đầu vào khác nhau, chế độ bảo vệ quá tải và bảo vệ điện áp thông minh. Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 được thiết kế đặc biệt cho ngành công nghiệp công nghệ cao, ngành tự động hóa, ngành tự động hóa công nghiệp, ngành giao thông vận tải và lĩnh vực viễn thông…

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 hỗ trợ lắp đặt treo tường và bắt rack, dễ dàng sử dụng cho các dự án viễn thông.

Chức năng chính của bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485

  1. Có thể hỗ trợ 4 kênh RS-485
  2. Hỗ trợ 2 cổng quang 100Base-FX
  3. Hỗ trợ 2 đường đơn (single-mode) Ring, tùy chọn chuẩn ST/SC/FC
  4. Hỗ trợ mạng dự phòng, thời gian phục hồi cho phép<20ms
  5. Hỗ trợ tốc độ 0bps~115200bps
  6. Hỗ trợ support Windows serial driver procedure format
  7. Cung cấp công cụ cấu hình Windows và dễ dàng sử dụng, cài đặt
  8. Hỗ trợ 3 kiểu nguồn đầu vào
  9. Thiết kế chuẩn công nghiệp và có chế độ bảo vệ IP30
  10. Thiết kế không quạt và tiêu thụ điện năng thấp
  11. Nhiệt độ hoạt động:-10~70C
  12. Nhiệt độ lưu trữ cho phép: -10~70C

Thông tin sản phẩm bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485

Giao diện chuẩn: RS485 (RS-485)

Số kênh RS-485: 4

Tín hiệu RS-485: D+(A),D-(B)

Đồng bộ: None, Even, Odd, Space, Mark

Số Bit dữ liệu: 5bit, 6bit, 7bit, 8bit

Số Stop bits: 1bit, 1.5bit, 2bit

Tốc độ truyền: 0bps~115200bps

Điều hướng sử dụng: tự động phát hiện và tự động kiểm soát luồng dữ liệu

Tuyền tải: 32 nodes

Khoảng cách truyền tín hiệu: 1200m

Công suất bảo vệ: cách ly quang điện 1.5KVAC

Bit kết nối: 5 bit terminal block

Tiêu chuẩn kết nối

Với cổng RS-485: 5 bit 5.08mm separation distance terminal block

Với cổng quang: 100Base-FX, SC/FC/ST tùy chọn

Khoảng cách truyền xa

Cổng RS-485: 1200m

Cáp Multi-mode: bước sóng 1310nm, khoảng cách 2Km

Cáp Single mode: bước sóng 1310nm, khaonrg cách 20km/ 40km/ 60Km

Với bước sóng 1550nm, 20km/ 40km /60km /80km /100km /120Km

Đèn led chỉ thị

COM1 ~ COM4 running: COM1~COM4

Báo thiết đang chạy: RUN

Báo Master/slave: M/S

Báo kết nối cổng quang (PORT1, PORT2): LINK1, LINK2

Nguồn cung cấp

Điện áp đầu vào: 5VDC

Chỉ số tiêu hao không tải: 2.38W@5VDC

Công suất đầy đủ cho phép: 2.595W@5VDC

Cấu trúc thiết kế sản phẩm

Khuôn vỏ sản phẩm: chế độ vảo vệ IP30, bằng kim loại có độ bền cao

Lắp đặt: có thể treo tường hoặc bắt rack

Trọng lượng: 597.8g

Kích thước (LxWxH): 200mm x 120mm x 35mm

Nhiệt độ hoạt động: -10~70C

Nhiệt độ lưu trữ cho phép: -10~70C

Tiêu chuẩn công nghiệp

Tiêu chuẩn Sóc: IEC60068-2-27

Tiêu chuẩn rơi: IEC60068-2-32

Tiêu chuẩn rung: IEC60068-2-6

Bảo hành: 36 tháng

Chứng nhận bởi: FCC, CE, RoHS approvals

Lựa chọn sản phẩm bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485

IMF204-2F-4DI(RS-485)-P(5VDC): Với 2 Cổng Quang SC + 4 Cổng RS485, nguồn 5VDC

IMF204-2F-4DI(RS-485)-P(5VDC): Với 2 Cổng Quang ST + 4 Cổng RS485, nguồn 5VDC

IMF204-2F-4DI(RS-485)-P(5VDC): Với 2 Cổng Quang FC + 4 Cổng RS485, nguồn 5VDC

Để có giá bán buôn sản phẩm Media converter 2 Cổng quang sang 4 cổng RS485 vui lòng liên hệ trực tiếp số Hotline trên Website!

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485")

Bộ chuyển đối RS232/485/422 khác có thể bạn quan tâm?


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net