ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Module quang SFP Cisco MGBLH1, Transceiver Cisco MGBSX1 chính hãng, giá tốt

Module quang SFP Cisco MGBSX1 Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver Singlemode (SM)

Giá bán: 4.550.000 VND
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Code#: 5325
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10, Phường 9, Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Module quang SFP Cisco MGBLH1

Module quang SFP Cisco MGBSX1 Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver

Module quang Cisco MGBLH1 là module quang dùng cáp single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách xa tới 40KM, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ), Module quang SFP này hỗ thay thế nóng có thể cắm SFP vào các thiết bị như Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị và thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi transceiver MGBLH1 được cắm vào. Transceiver Cisco này là module Singlemode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì hệ thống phải đồng bộ chuẩn Single Mode.

Module quang Cisco MGBLH1

Hình ảnh: Module quang Cisco MGBLH1

Cisco MGBLH1

Hình ảnh: Module quang Cisco MGBLH1 chính hãng

Module quang SFP này hỗ thay thế nóng (hỗ trợ cắm nóng) có thể cắm SFP vào các thiết bị như Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị và thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi transceiver MGBLH1 được cắm vào.

Cisco MGBLH1

Hình ảnh: Module quang Cisco MGBLH1 chính hãng

Module quang Cisco MGBLH1

Hình ảnh: Module quang Cisco MGBLH1

CISCO SFP MGBLH1 Specifications:

  • Cisco MGBLH1 ​1000BASE-LH SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 40 km
  • Duplex LC Connectors for Giga Ethernet
  • Built-in spring latch for easy module removal
  • Hot-swappable input/output device that plugs into an Ethernet SFP port of a Cisco products
  • Compliant with Small Form-Factor Pluggable (SFP) MSA specifications
  • Low insertion-loss duplex LC receptacle
  • Supports a maximum distance of km over single mode Fiber Cable
  • Low electromagnetic interference (FCC Part 15, Class B) for clear communications
  • Meets FDA and International Electrotechnical Commission (IEC) eye safety standards
  • GBLH1 Compatibility (Khả năng tương thích và làm việc với các thiết bị của Cisco, Linksys)

Module SFP Cisco MGBLH1 được sử dụng cho thiết bị mạng của Cisco dòng Cisco small Business như: Cisco 100 Series, Cisco 110 Series, Cisco 200 Series, Cisco 220 Series, Cisco 300 Series, Cisco 350X Series, Cisco 500 Series, Cisco 550X Series, Cisco Catalyst 2960, 2960-C and 2960-S Series Switches

>> Xem thêm: Module Cisco GLC-SX-MMD, Module SFP CISCO GLC-LH-SMD

Mua bán thiết bị quang Module quang SFP Cisco MGBLH1

  • Sản phẩm Module quang SFP Cisco MGBLH1 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Module quang SFP Cisco MGBLH1 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Module quang SFP Cisco MGBLH1 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Module quang SFP Cisco MGBLH1 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Module quang SFP Cisco MGBLH1 hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Module quang SFP Cisco MGBLH1")

Modul quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Module quang SFP Cisco MGBLH1 Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net