ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

SFP-GE-3155-60KM/SFP-GE-5531-60KM, SFP-GE-3155-60KM/SFP-GE-5531-60KM Cablexa 1.25G SFP SM 60KM

Phân phối và báo giá Module SFP-GE-3155-60KM/SFP-GE-5531-60KM Cablexa 1.25G SFP Module Single Fiber Single Mode 1310nm/1550nm 60KM LC DDM, đầy đủ giấy tờ, giá thành rẻ.

SFP-GE-3155-60KM/SFP-GE-5531-60KM, SFP-GE-3155-60KM/SFP-GE-5531-60KM Cablexa 1.25G SFP SM 60KM
Xem ảnh SFP-GE-3155-60KM/SFP-GE-5531-60KM
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
✓ Code#: 5915
✓ Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
HCM: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10, Phường 9, Gò Vấp.
Chi tiết SFP-GE-3155-60KM/SFP-GE-5531-60KM

Module SFP-GE-3155-60KM/SFP-GE-5531-60KM Cablexa 1.25G SFP Module Single Fiber Single Mode 1310nm/1550nm 60KM LC DDM, đầy đủ giấy tờ, giá thành rẻ

  • Tuân theo IEEE 802.3ah-2004 1000BASE-BX
  • Đầu nối LC / SC Simplex
  • Máy phát LD 1310nm
  • Bộ thu 1550nm
  • Khoảng cách lên đến 60KM
  • Khớp nối AC / AC theo MSA
  • Nguồn điện đơn + 3.3V
  • Tuân thủ RoHS
  • Tiêu chuẩn an toàn quốc tế về laser loại 1 Tuân thủ IEC 60825
  • Các ứng dụng thường được sử dụng
  • Liên kết Ethernet WDM Gigabit
  • Kết nối thiết bị SONET / SDH
  • Liên kết kênh sợi quang

Thông số kỹ thuật module SFP-GE-3155-60KM/SFP-GE-5531-60KM hãng Cablexa

Nhà phân phối Hợp Nhất
Hãng sản xuất Cablexa
Tên sản phẩm Module quang SFP-GE-3155-60Km/SFP-GE-5531-60Km
Loại sản phẩm Mô-đun thu phát
Yếu tố hình thức BIDI SFP
Tốc độ dữ liệu (tối đa) Lên đến 1,25Gb / giây
Khoảng cách (tối đa) 60KM
Máy phát 1310nm FP
Bộ thu PIN 1550nm
Chẩn đoán kỹ thuật số Có / Không
Đầu nối Simplex LC / SC
Loại cáp SMF
Bước sóng TX-1310nm, RX-1550nm
Nhiệt độ hoạt động COM / EXT / IND

Khách hàng tham khảo một số Module quang Cablexa được ưa chuộng như:

Module quang SFP-GE-3155-10KM/SFP-GE-5531-10KM

Module quang SFP-GE-3155-40KM/SFP-GE-5531-40KM

Module quang SFP-GE-3155-80KM/SFP-GE-5531-80KM

Tại sao nên mua module SFP-GE-3155-60KM/SFP-GE-5531-60KM Cablexa?

Cablexa cung cấp nhiều lựa chọn bộ thu phát quang tương thích với tất cả các thương hiệu lớn. Chúng tôi cũng mang các bộ thu phát ở nhiều dạng khác nhau để đáp ứng nhu cầu mạng của bạn. Giờ đây, bạn có một phương tiện đáng tin cậy, tương thích và giá cả phải chăng để mở rộng mạng của mình trong khi vẫn duy trì tính toàn vẹn của mạng. Tất cả các bộ thu phát của Cablexa đều được kiểm tra 100% chức năng và đảm bảo tương thích cho hiệu suất mạng vượt trội.

Module quang Cablexa SFP BIDI, 1,25Gb / s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC / SC, 60KM này tuân thủ 100% MSA. Nó được đảm bảo tương thích với bộ định tuyến hoặc bộ chuyển mạch của bạn. Và nó đi kèm với bảo hành 5 năm và hỗ trợ kỹ thuật trọn đời. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào về Module SFP-GE-3155-60KM này hoặc bất kỳ mặt hàng nào khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi.

Mua bán thiết bị quang SFP-GE-3155-60KM/SFP-GE-5531-60KM

  • Sản phẩm SFP-GE-3155-60KM/SFP-GE-5531-60KM đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm SFP-GE-3155-60KM/SFP-GE-5531-60KM trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng SFP-GE-3155-60KM/SFP-GE-5531-60KM tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm SFP-GE-3155-60KM/SFP-GE-5531-60KM tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm SFP-GE-3155-60KM/SFP-GE-5531-60KM hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "SFP-GE-3155-60KM/SFP-GE-5531-60KM")

Modul quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?

SFP-GE-3155-40KM/SFP-GE-5531-40KM

SFP-GE-3155-40KM/SFP-GE-5531-40KM

SFP-GE-5531-20KM

SFP-GE-5531-20KM

SFP-GE-3155-80KM/SFP-GE-5531-80KM

SFP-GE-3155-80KM/SFP-GE-5531-80KM

SFP-10G-2733-20KM / SFP-10G-3327-20KM

SFP-10G-2733-20KM / SFP-10G-3327-20KM

SFP-GE-3155-10KM/SFP-GE-5531-10KM

SFP-GE-3155-10KM/SFP-GE-5531-10KM

SFP-10G-2733-40KM / SFP-10G-3327-40KM

SFP-10G-2733-40KM / SFP-10G-3327-40KM

SFP-10G-2733-60KM / SFP-10G-3327-60KM

SFP-10G-2733-60KM / SFP-10G-3327-60KM

SFP-GE-SM13-60KM

SFP-GE-SM13-60KM

SFP-10G-SM15-60KM

SFP-10G-SM15-60KM

SFP-GE-SM13-20KM

SFP-GE-SM13-20KM


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm SFP-GE-3155-60KM/SFP-GE-5531-60KM Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc....
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net