ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Module Cisco GLC-SX-MMD, Module quang SFP Cisco GLC-SX-MMD

Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP, tương thích với tiêu chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-SX, hoạt động trên các liên kết multimode 50 μm truyền trên bước sóng 850nm 550m trên sợi quang 62,5 μm lên đến 220 m. Nó có thể hỗ trợ lên đến 1km trên cáp quang multimode fiber cable 50 μm được tối ưu hóa. Bước sóng 850nm 550m phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng và hỗ trợ DOM, kết nối chuẩn LC / PC kép.

Module Cisco GLC-SX-MMD, Module quang SFP Cisco GLC-SX-MMD
Xem ảnh Module Cisco GLC-SX-MMD
(4.9 18)
bởi 2453 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5342
Bảo hành: 12 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Module Cisco GLC-SX-MMD

Module Cisco GLC-SX-MMD SFP

Module SFP Cisco GLC-SX-MMD là bộ thu phát 1000BASE-SX SFP là các mô đun hiệu suất cao, hiệu quả về chi phí hỗ trợ tốc độ truyền dữ liệu kép với tốc độ truyền dữ liệu kép là 1.25Gbps / 1.0625Gbps và khoảng cách truyền dẫn 550m với MMF. Module Cisco GLC-SX-MMD có ba phần: máy phát laze VCSEL, mã vạch PIN được tích hợp với một bộ khuếch đại chuyển tiếp trở kháng (TIA) và bộ điều khiển MCU. Tất cả các mô-đun đều đáp ứng yêu cầu về độ an toàn của lớp tôi. Bộ thu phát phù hợp với Thỏa thuận Đa nguồn SFP (MSA) và SFF-8472. Để biết thêm thông tin, vui lòng tham khảo SFP MSA.

Hình ảnh Module Cisco GLC-SX-MMD

Hình ảnh Module Cisco GLC-SX-MMD

Kho Module Cisco GLC-SX-MMD

Hình ảnh: Module Cisco trong kho

ứng dụng của Module Cisco GLC-SX-MMD

Hình ảnh: ng dụng của Module Cisco GLC-SX-MMD

Thông số kỹ thuật của Module Cisco GLC-SX-MMD

  • Tốc độ dữ liệu hoạt động 1.25Gbps / 1.063Gbps
  • 850nm VCSEL laser và cảm biến quang PIN cho truyền 550m
  • Ổ cắm SFP duplex LC nối với đầu cắm nóng
  • Loại 1 FDA và IEC60825-1 An toàn về Laser
  • Tương thích với SFP MSA
  • Tương thích với SFF-8472
  • + 3.3V cung cấp điện đơn và TTL Logic Interface
  • Công suất ra trung bình: -9.5 ~ -3dBm
  • Độ nhạy của người nhận: -17dBm
  • Phạm vi nhiệt độ mở rộng (EXT): - 5 đến 85 ° C
  • Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp

Ứng dụng của Module Cisco GLC-SX-MMD

Liên kết Kênh cáp quang

Liên kết Gigabit Ethernet

Liên kết Fast Ethernet

Các liên kết quang khác

>> Tìm hiểu: Module quang SFP là gì, sử dụng như thế nào?

>> Sản phẩm xem thêm: Module SFP Cisco GLC-LH-SMD, các loại Module Cisco chính hãng khác.

Mua bán thiết bị quang Module Cisco GLC-SX-MMD

  • Sản phẩm Module Cisco GLC-SX-MMD đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Module Cisco GLC-SX-MMD trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Module Cisco GLC-SX-MMD tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Module Cisco GLC-SX-MMD tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Module Cisco GLC-SX-MMD hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Module Cisco GLC-SX-MMD")

Modul quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110