ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây nhảy quang Multimode ST-ST, PATCHCORD-ST/ST-MM, Dây nhảy quang Multimode ST ST

Dây nhảy quang Multimode ST ST chính hãng giá rẻ là sợi kết nối giữa hộp nối quang và thiết bị chuyển đổi quang điện, chuẩn ST/UPC thường sử dụng nhiều trong công nghiệp. Với tốc độ 1 Gbps,dây nhảy ST/ST mà chúng tôi cung cấp đảm bảo tương thích với hầu hết các ứng dụng quang hiện nay

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5008
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Dây nhảy quang Multimode ST-ST, PATCHCORD-ST/ST-MM

Dây nhảy quang ST-ST Multimode | PATCHCORD-ST/ST-MM

Chắc hẳn đối với những ai đã từng tìm hiểu về các thiết bị hỗ trợ cho hệ thống mạng hoạt động nhanh chóng, ổn định và có hiệu quả cao sẽ biết đến cái tên dây nhảy quang Multimode ST – ST. Chúng được là cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. 

Tổng quang về sản phẩm dây nhảy quang Multimode ST ST chất lượng cao, giá rẻ

Dây nhảy quang ST – ST Multimode chính hãng giá rẻ có chiều dài 5 m, là sợi kết nối giữa hộp nối quang và thiết bị quang điện, chuẩn ST/ UPC, thường sử dụng nhiều trong công nghiệp. Với tốc độ 1 Gbps, dây nhảy quang ST- ST mà chúng ta cung cấp đảm bảo tương thích với hầu hết các ứng dụng quang hiện tại và tương lai. 

Hơn nữa, dây nhảy quang ST – ST được sản xuất theo dây chuyền công nghệ hiện đại của nước ngoài nên đòi hỏi cần phải có đội ngũ kỹ thuật viên sáng tạo và có kinh nghiệm trong nghề cao. Đặc biệt, từng góc cạnh, từng bộ phận của dây nhảy quang đều được làm bằng các nguyên vật liệu chính hãng, chất lượng nên chắc chắn nó sẽ mang đến sự trải nghiệm hoàn hảo dành cho quý khách hàng. Dây nhảy quang Multimode có lõi làm bằng vật liệu thủy tinh hoặc plastic, với đường kính 3.0 mm có khả năng truyền dẫn tín hiệu quang, dữ liệu, hình ảnh, âm thanh sắc nét nên chúng được nhiều khách hàng ưa chuộng và sử dụng trong ngành công nghiệp truyền thông. Vỏ dây nhảy quang ST – ST Multimode được làm bằng chất liệu nhựa dẻo PVC hoặc HDPE có thể chống chịu trước sức kéo phù hợp trong quá trình lắp đặt và vận chuyển hay sự thay đổi của môi trường, thời tiết. Như các loại dây nhảy quang khác, dây nhảy quang Multimode này có thể phơi ngoài nhiệt độ cao lên đến + 70 độ C khẳng định được tính bền bỉ và dẻo dai theo thời gian của sản phẩm.

dây nhảy quang multimode ST ST
Hình ảnh: Dây nhảy quang ST-ST Multimode
Dây nhảy quang ST – ST Multimode chính hãng giá rẻ vỏ màu cam, chuẩn kết nối 2 đầu: ST và ST, thường được sử dụng sử dụng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị như converter… Sản phẩm dây nhảy quang ST – ST này đảm bảo độ bền chắc, số lần tái sử dụng cao, và nhất là luôn được chúng tôi tỉ mỉ, cẩn thận, được test kỹ càng trước khi xuất xưởng.
Dây nhảy quang Multimode ST – ST được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber Optic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH ...

Đặc trưng của dây nhảy quang Multimode ST ST chính hãng giá rẻ

- Tên sản phẩm: Dây nhảy quang Multimode ST ST, Patchcord ST ST Duplex

- Màu sắc: Màu cam

- Hãng: DYS (Dysfo)

- Đầu nối: 4 đầu ST ST

- Đường kính dây: 2.0mm, 3.0mm

- Chiều dài của dây: 3m,5m,10m,15m,20m,30m... chiều dài của dây sẽ tùy thuộc vào nhu cầu sử dụng mà lựa chọn độ dài cho thích hợp

Thông tin đặt hàng dây nhảy quang ST-ST
1. Dây nhảy quang ST-ST, Multimode (MM), Duplex, 3M
2. Dây nhảy quang ST-ST, Multimode (MM), Duplex, 5M
3. Dây nhảy quang ST-ST, Multimode (MM), Duplex, 10M
4. Dây nhảy quang ST-ST, Multimode (MM), Duplex, 15M
5. Dây nhảy quang ST-ST, Multimode (MM), Duplex, 20M
6. Dây nhảy quang ST-ST, Multimode (MM), Duplex, 25M
7. Dây nhảy quang ST-ST, Multimode (MM), Duplex, 30M
8. Dây nhảy quang ST-ST, Multimode (MM), Duplex, 40M
9. Dây nhảy quang ST-ST, Multimode (MM), Duplex, 50M
Mọi thông tin về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

Mua bán thiết bị quang Dây nhảy quang Multimode ST-ST, PATCHCORD-ST/ST-MM

  • Sản phẩm Dây nhảy quang Multimode ST-ST, PATCHCORD-ST/ST-MM đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Dây nhảy quang Multimode ST-ST, PATCHCORD-ST/ST-MM trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Dây nhảy quang Multimode ST-ST, PATCHCORD-ST/ST-MM tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Dây nhảy quang Multimode ST-ST, PATCHCORD-ST/ST-MM tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Dây nhảy quang Multimode ST-ST, PATCHCORD-ST/ST-MM hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang Multimode ST-ST, PATCHCORD-ST/ST-MM")

Dây nhảy quang MM khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110