ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Cáp quang treo 4FO Singlemode Cablexa GYXTW, Cáp quang treo 4FO Sinlemode GYXTW hãng Cablexa giá tốt

Dây cáp quang treo 4FO hãng Cablexa một sự lựa chọn, giải pháp hoàn hảo dành cho các doanh nghiệp hiện nay đang được sử dụng rộng khắp trong các lĩnh vực của cuộc sống.

Giá bán: 4.500 VND
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Code#: 5457
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10, Phường 9, Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Cáp quang treo 4FO Singlemode Cablexa GYXTW

Cáp quang treo 4FO bọc chặt Sinlemode Cablexa GYXTW 4 Fiber chính hãng, giá tốt

Cáp quang Singlemode 4FO hãng Cablexa sự lựa chọn, giải pháp mạng cáp quang hoàn hảo nhất đang được ứng dụng rộng khắp trong các hệ thống mang hiện nay.

Tuy nhiên cáp quang 4FO bọc chặt Single mode như thế nào? Có điểm gì đặc biệt? Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu chi tiết trong nội dung bên dưới đây.

Thiết kế của cáp quang 4FO bọc chặt FTTH-4FO bọc chặt Singlemode hãng Cablexa

Dây cáp quang treo là một trong những dòng cáp được ưa chuộng sử dụng nhiều nhất hiện nay bất kể trong nhà hay ngoài trời, cơ quan, xí nghiệp tới các hộ gia đình.

Cáp quang 4FO còn được gọi là cáp thuê bao 4FO, chúng sở hữu 2 lõi truyền dẫn có thể sử dụng làm đường truyền thoại. Cáp quang 4FO bọc chặt thuộc chuẩn ITU-TG.65x truyền tải tín hiệu ở khoảng cách rất xa và tốc độ 1Gb. Dây cáp quang 4FO bọc chặt được thiết kế để có thể sử dụng trong nhiều môi trường khác nhau nên cấu tạo cũng rất đặc biệt.

Cáp quang 4FO bọc chặt Cablexa có vỏ làm từ chất liệu nhựa tổng hợp với nhiều thành phần giúp cáp không bị thấm nước, khó bị phá vỡ ở mức nhiệt cao cũng như tác động mạnh của các vật khác. Trong cáp còn được gia cố thêm bằng dây gia cường được tạo thành từ nhiều sợi thép dạng xoắn giúp cho dây cáp có sức căng tốt hơn, không bị trùng, dão.

Cáp quang 4FO Singlemode

Hình ảnh: Cáp quang 4FO Singlemode hãng Cablexa

Bao bọc lõi truyền dẫn còn có lớp ống đệm lỏng và dầu bảo vệ nhằm tạo ra một góc gập lớn hơn cho dây cáp và bảo vệ chúng khỏi sự xâm hại của nước.

Cuối cùng là lõi được làm từ sợi thủy tinh có đường kính cực nhỏ có lẽ chỉ tương đương với sợi tóc của chúng ta.

Cáp quang treo FTTH-4FO bọc chặt Singlemode hãng Cablexa GYXTW có những ưu điểm gì?

Đánh giá dựa trên các tiêu chí về tốc độ, độ bền, khoảng cách truyền dẫn…so với cáp mạng đồng sẽ giúp bạn có cái nhìn khách quan nhất về sản phẩm.

Đầu tiên phải nói tới cấu trúc , chất liệu dây cáp quang khác hoàn toàn so với dây cáp đồng, bởi vậy chúng có thể được dùng ở khoảng cách rất rất xa lên tới 120Km trong đủ các loại điều kiện thời tiết mà không hề hấn gì. Điều này dây cáp mạng đồng không thể làm được.

Dây cáp quang 4FO chuẩn Singlemode (cáp quang Singlemode) truyền tín hiệu bằng ánh sáng trên một tia Laser duy nhất nên độ suy hao gần như là không có và tốc độ đạt đến 1G, tính bảo mật cao với các ứng dụng đòi hỏi tốc độ mạng cao.

Cáp quang 4FO Singlemode chính hãng Cablexa giá rẻ

Hình ảnh: Cáp quang 4FO Singlemode chính hãng Cablexa giá rẻ

Cáp quang 4FO Cablexa được thiết kế nhỏ nhẹ, tiện lợi dễ dàng vận chuyển thi công lắp đặt sử dụng được ở trong tất cả các môi trường điều kiện khác nhau.

Dây cáp quang 4FO bọc chặt Cablexa sử dụng trong những hệ thống nào?

Sở hữu những tính năng, điểm nổi bật trong cấu trúc và tín hiệu dây cáp quang treo FTTH-4FO bọc chặt Cablexa được sử dụng rộng khắp trong hầu hết các lĩnh vực hiện nay mà tiêu biết là trong các mạng văn phòng, doanh nghiệp, xí nghiệp.

Với giá thành vô cùng rẻ loại dây cáp quang này cũng được các nhà mạng hiện nay sử dụng để kết nối phục vụ cho các hộ gia đình.

Tuy nhiên, các bạn cũng cần lưu ý dây cáp quang 4FO bọc chặt hãng Cablexa Singlemode chỉ dùng với các thiết bị kết nối chuẩn Singlemode như bộ chuyển đổi quang điện, dây nhảy quang, hộp ODF quang.

Tại sao dây cáp quang 4FO bọc chặt Singlemode được ưa chuộng?

Hiện nay dây cáp quang thuê bao 2FO và cáp quang 4FO bọc chặt được ưa chuộng nhất tuy nhiên các doanh nghiệp lại lựa chọn giải pháp là xu thế sử dụng.

Sở dĩ như vậy là do dây cáp quang 4 sợi quang với đường truyền cáp quang nên khi sử dụng luôn tạo ra một đường truyền dự phòng với 2 sợi truyền dẫn còn lại.

Điều này giúp cho việc khắc phục sự cố trong quá trình sử dụng trở nên dễ dàng hơn rất nhiều, tiết kiệm được nhân lực và chi phí.

Các thông số nổi bật của dây cáp quang treo FTTH-4FO bọc chặt Cablexa GYXTW Singlemode

Hãng Cablexa
Tên sản phẩm Cáp quang 4FO Singlemode FTTH-4FO ( cáp quang 4 Core FTTH )
Loại Cáp quang Singlemode ( đơn mode )
Bước song 1310nm – 1550nm
Khoảng cách truyền dẫn 120Km
Số sợi quang 4 sợi
Tiêu chuẩn sợi quang ITU-T G.652D, G.655
Hệ số suy hao Bước sóng 1310 mnm < 0,04Db/km
Bước sóng 1550 < 0,30 dB/ km
Đường kính ngoài của cáp (mm) 4.0 ± 0.1mm
Cấu trúc của Cáp 4FO ống lỏng Hình Oval
Số sợi quang đã nhuộm màu Max. 2C
Sợi gia cường 2 sợi băng thép
Thành phần chống thấm Sợi chống thấm Water Blocking Yarn
Dây treo, Dây sợi thép bện 0.33X7
Lớp bọc Nhựa PE đen, chiều dầy trung bình 2.0mm
Lớp vỏ Vật liệu Nhựa PE, HDPE màu đen

Đặt mua dây cáp quang thuê bao FTTH-4FO bọc chặt Singlemode hãng Cablexa ở đâu?

Hợp Nhất đơn vị danh tiếng chuyên phân phối vật tư công trình điện nhẹ, tư vấn giải pháp và cung cấp thiết bị quang uy tín hàng đầu trên thị trường. Qúy khách hàng hãy liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ chi tiết nhất các giải pháp về sản phẩm.

Qúy khách hàng có thể tham khảo thêm một số các thông tin hữu ích khác về sản phẩm dây cáp quang như dưới đây:

Cáp quang nào được sử dụng nhiều nhất

Cáp quang luồn cống là gì? Tầm quan trọng của cáp luồn cống

Tìm hiểu về cáp quang OM4 và ứng dụng của cáp OM4

Mode là gì ? Cách phân biệt cáp quang singlemode và multimode

Cáp quang OM2, OM3, OM4 là gì phân biệt và so sánh

Nhận biết cáp quang FTTH và FTTB các loại hình internet cáp quang phổ biến ở Việt Nam

Cáp quang Multimode là cáp như thế nào? các loại cáp quang Multimode

Giải pháp mạng cáp quang nội bộ - mạng LAN

Sự khác nhau chi tiết giữa cáp quang Singlemode và Multimode

Mua bán thiết bị quang Cáp quang treo 4FO Singlemode Cablexa GYXTW

  • Sản phẩm Cáp quang treo 4FO Singlemode Cablexa GYXTW đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Cáp quang treo 4FO Singlemode Cablexa GYXTW trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Cáp quang treo 4FO Singlemode Cablexa GYXTW tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Cáp quang treo 4FO Singlemode Cablexa GYXTW tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Cáp quang treo 4FO Singlemode Cablexa GYXTW hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang treo 4FO Singlemode Cablexa GYXTW")

Cáp quang Singlemode khác có thể bạn quan tâm?


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Cáp quang treo 4FO Singlemode Cablexa GYXTW Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net