ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B, Media converter Optone OPT-605 OPT-605S OPT-605A/B

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B 4*10/100Base-Tx to 1*100Base-Fx Switchs 1 vào cổng 100Base-FX, single hoăc munlti mode, 4 ra cổng 10/100M RJ45, vỏ làm bằng sắt. Thông tin sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện, thông số kỹ thuật converter quang Optone OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B 4*10/100Base-Tx to 1*100Base-Fx Switchs

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Code#: 5042
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 24 tháng
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10, Phường 9, Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B

Bộ chuyển đổi quang điện, converter quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B

Các tính năng chính Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B 4*10/100Base-Tx to 1*100Base-Fx Switchs:

- 4 cổng 10/100M RJ45, 1 cổng 100Base-FX, single mode hoăc mullti mode

- 10/100M auto-negotiation, tốc độ tối đa đến 20 / 200M (full-duplex)

- Supports IEEE 802.3x full-duplex flow control and back pressure half-duplex flow control

- Tự động cấu hình MDI / MDI-X, - Cổng cơ sở VLAN, - Vỏ làm bằng thép

Đặc điểm kỹ thuật Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B 4*10/100Base-Tx to 1*100Base-Fx Switchs

- Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x

- Số cổng: 4Port 10 / 100Base-Tx và 1 cổng 100Base-Fx

- Tỷ lệ truyền: 10Mbps: 14880pps, 100Mbps: 148800pps

- Chế độ chuyển tiếp: lưu trữ và chuyển tiếp

- Chế độ điều khiển: điều khiển luồng IEEE 802.3x full-duplex và kiểm soát dòng trở lại

- Chỉ số LED: LED trạng thái của liên kết, hoạt động, Full / half duplex, tốc độ.

- Hỗ trợ cáp: 10Base-T: 3, 4 hoặc Cat 5 che chắn cặp xoắn / không được che chở, 100 mét tối đa; 100Base-TX: Cat. 5 che chắn cặp xoắn / không được che chở, 100 mét tối đa. 100Base-Fx: 8.3μm, ​​8.7μm, 9μm and10μm trên single mode và 50,62.5 và 100μm trên multimode

- Nguồn cung cấp: AC: 220V hoặc DC: -48V

Nhiệt độ Độ ẩm :

+ Hoạt động: Nhiệt độ (-20 ℃ đến 70 ℃) Độ ẩm (10% đến 90%)

+ Bảo quản: Nhiệt độ (-40 ℃ đến 75 ℃) Độ ẩm (5% đến 95% RH)

Một số Model sản phẩm media converter Optone

OPT-605: 4*10/100 RJ45 ports + 1*Fx port Multi-mode

OPT-605S: 4*10/100 RJ45 ports + 1*Fx port Single-mode 25km

OPT-605A/B: 4*10/100 RJ45 ports + 1*Fx port WDM 20km

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B")

Bộ chuyển đổi quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net