ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S40, Media converter OPT-1100S40

Media converter Optone OPT-1100S40 tốc độ 10/100M sử dụng cáp quang Single Mode hoạt động trên bước sóng 1550nm khoảng cách xa lên đến 40km. Sản phẩm chính hãng có CO, CQ cho công trình dự án giá luôn tốt nhất

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5267
Bảo hành: 12 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S40

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1100S40

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện OPT-1100S40 tốc độ 10/100M sử dụng cáp quang Single Mode hoạt động trên bước sóng 1550nm khoảng cách xa đến 40km
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S40
Hình ảnh: Media converter 10/100 Optone OPT-1100S40

Giới thiệu sản phẩm:

Media converter Optone OPT-1100S40 giúp chuyển đổi tín hiệu quang sang đồng với chuẩn IEEE802.3, Thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu đồng giữa 10/100 TX và 100 FX fast Ethernet. Bộ chuyển đổi quang điện này được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng.
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S40
Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S40

Các tính năng chính

Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX MDI/MDI-X Auto Negotiation
Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.
Bước sóng: Cáp Multi-mode là 1310nm và với cáp Single-mode là 1310nm, 1550nm
Khoảng cách tối đa: cáp Single-mode40km
Công suất đầu vào: 1A + 5V
Kích thước: 70mm (L) X 94mm (W) X 26mm (H)
Môi trường:
Độ ẩm tương đối: 5% đến 90%
Nhiệt độ hoạt động: từ 0 đến 70
Nhiệt độ bảo quản: -20 đến 85 độ
Trọng lượng: 0.5 kg
>> Bạn muốn kéo xa 80km có thể xem: Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1100S80

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S40

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S40 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S40 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S40 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S40 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S40 hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 Optone OPT-1100S40")

Bộ chuyển đổi quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110