ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Module quang SFP 1.25Gbps, Module quang SFP 1.25Gbps

Module quang SFP 1.25Gbps Module SFP hay còn được gọi là SFP transceiver, SFP module hay module quang là loại module được dùng cho các thiết bị như switch, converter, DSLAM, SDH có cổng (khe) theo chuẩn SFP (Small Form Factor). Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 1.25Gbps, bước sóng 850nm; 1310nm, 1550nm

Module quang SFP 1.25Gbps, Module quang SFP 1.25Gbps
Xem ảnh Module quang SFP 1.25Gbps
(4.9 18)
bởi 15718 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5041
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Module quang SFP 1.25Gbps

Module quang SFP 1.25Gbps Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 1.25Gbps, bước sóng 850nm; 1310nm, 1550nm 

 Module quang SFP 1.25Gbps

 Hình ảnh  Module quang SFP 1.25Gbps Module quang SFP

 

Đặc điểm Module quang SFP 1.25Gbps Module quang SFP:

1 Tương thích với chuẩn IEEE 802.3z 1250Base-SX, 1250Base-LX, 1250Base-ZX

2 Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 1.25Gbps

3 Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất

4 Tương thích với chuẩn Công nghiệp Cage RFT

5 Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic

6 Khoảng cách truyền xa 550m với Multi-mode và 120Km với Single-mode

7 Hỗ trợ Hot Pluggable, Chip EEPROM với chức năng Serial ID

8 Giao diện quang LC Duplex

9 Ít nhiễu điện từ EMI

10 Nhiệt độ hoạt động 0°C ~ +70°C ( Công nghiệp -40°C ~ +85°C)

11 Laser Class 1 tương thích với IEC 60825-1 và IEC 60825-2

12 Đạt tiểu chuẩn chất lượng RoHs

Ứng dụng Module quang SFP 1.25Gbps:

1 Ethernet Gigabit -2 Fiber channel -3 Giao diện Switch sang Switch - 4 Giao diện File hệ thống

Chứng nhận:

Thông tin đặt hàng:

Model

Data Rate

Fiber

Wavelength

Distance

Source

TX Power (dBm)

RX Sens (dBm)

SW3825-24

1.25G

Duplex

850nm

5Km

VCSEL

-9~-3dBm

<-17dBm

SW3825-34

1.25G

Duplex

1310nm

10Km

FP

-9~-3dBm

<-22dBm

SW3825-35

1.25G

Simplex

1310nm , 1550nm

10Km

FP

-9~-3dBm

<-22dBm

SW3825-44

1.25G

Duplex

1310nm

20Km

FP

-9~-3dBm

<-23dBm

SW3825-45

1.25G

Simplex

1310nm , 1550nm

20Km

FP

-9~3dBm

<-23dBm

SW3825-54

1.25G

Duplex

1310nm

40Km

FP

-5~-0dBm

<-24dBm

SW3825-55

1.25G

Simplex

1310nm, 1550nm

40Km

FP

-5~0dBm

<-24dBm

SW3825-64

1.25G

Duplex

1550nm

60Km

FP

-2~+3dBM

<-24dBm

SW3825-65

1.25G

Simplex

1310nm, 1550nm

60Km

FP

-2~+3dBm

<-24dBm

SW3825-74

1.25G

Duplex

1550nm

80Km

DFP

0~+5dBm

<-24dBm

SW3825-75

1.25G

Simplex

1310nm, 1550nm

80Km

DFP

0~+5dBm

<-24dBm

SW3825-84

1.25G

Duplex

1550nm

100Km

DFP

0~+5dBm

<-24dBm

SW3825-94

1.25G

Duplex

1550nm

120Km

DFP

0~+5dBm

<-32dBm

Mua bán thiết bị quang Module quang SFP 1.25Gbps

  • Sản phẩm Module quang SFP 1.25Gbps đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Module quang SFP 1.25Gbps trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Module quang SFP 1.25Gbps tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Module quang SFP 1.25Gbps tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Module quang SFP 1.25Gbps hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Module quang SFP 1.25Gbps")

Modul quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110