ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020, Bộ chuyển đổi Multi-mode sang Single-mode

Bộ chuyển đổi quang từ Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020 MODEL OPT-1020/2020 serial được sử dụng trong mạng ATM hoặc SDH để chuyển đổi giữa tín hiệu quang Multi-mode sang Single-mode và ngược lại. Hỗ trợ mọi khoảng cách và mọi loại cáp bao gồm cả sợi quang đơn. Bộ chuyển đổi hỗ trợ chuẩn ATM/SDH/OC3 tốc độ lên đến 155-622-1250Mbit/s và cao hơn.

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Giá trên để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5022
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020

Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-modeOPT-1020/2020

Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020

Giới thiệu sản phẩm:

MODEL OPT-1020/2020 serial được sử dụng trong mạng ATM hoặc SDH để chuyển đổi giữa tín hiệu quang Multi-mode sang Single-mode và ngược lại. Hỗ trợ mọi khoảng cách và mọi loại cáp bao gồm cả sợi quang đơn. Bộ chuyển đổi hỗ trợ chuẩn ATM/SDH/OC3 tốc độ lên đến 155-622-1250Mbit/s và cao hơn.

Chức năng chính Optone OPT-1020/2020 serial :

1. Tương thích chuẩn IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX/FX.

2. Hỗ trợ phương thức chuyển đổi OC3-OC12, OC24, STM-1, STM4, STM8, ATM hoặc mở rộng khoảng cách truyền quang.

3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex.

4. Sử dụng nguồn AC hoặc DC, Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt.

5. Hỗ trợ chuyển đổi Multi-mode sang Single-mode và ngược lại. Bước sóng quang 850nm, 1310nm, 1550nm.

6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK200)

Thông số kỹ thuật Optone OPT-1020/2020 serial :

Tương thích chuẩn: IEEE802.3 10Base-T. IEEE802.3u (100BASE-TX/FX)

Khoảng cách quang: Multi-mode: 2km - Single-mode: 120km

Giao diện quang: SC, ST, FC

Bước sóng quang: Single-mode: 8.3/125um,8.7/125um,9/125um,10/125um, 1310 or 1550nm

Multi-mode : 50/125um, 62.5/125um,100/140um, 850 or 1310nm

Tốc độ truyền: 10/100 Mbps, 155 Mbps, 622 Mbps, 1000Mbps, 1.25Gbps, 2.5Gbps

Điều kiện môi trường: Nhiệt độ hoạt động 0°C ~ 70°C

Nhiệt độ lưu trữ: -20°C ~ 80°C

Độ ẩm trung bình: 5% ~ 90%

Nguồn

Nguồn: 36V~72VDC, 100V~260VAC

Suy hao: 3W

Kích cỡ: (L*W*H) 94mm*70mm*26mm

Vỏ: Hợp kim

Thông tin đặt hàng Optone OPT-1020/2020 serial :

OPT-1020MS 155M Multi-mode to Single-mode

OPT-1020SS 155M Single-mode to Single-mode

OPT-1020A/B 155M Single-mode to BIDI-mode

OPT-2020MS 1.25G Multi-mode to Single-mode

OPT-2020SS 1.25G Single-mode to Single-mode

OPT-2020A/B 1.25G Single-mode to BIDI-mode

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020 hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang Multi-mode sang Single-mode OPT-1020/2020")

Bộ chuyển đổi quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

038 559 8080 - 0966.100.110