ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-2200S20, Media converter quang OPTONE OPT-2200S20

Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-2200S20: Chuyển đổi phương tiện truyền thông hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối mạng như 1000Base-T và 1000Base-SX / LX. Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông được sử dụng để chuyển đổi một loại tín hiệu phương tiện truyền thông để loại tương đương khác cho phép hai phân đoạn phải được kết nối dễ dàng và không tốn kém. Các Converter có thể được sử dụng như một đơn vị độc lập hoặc như là một slide-in module khi "giá chuyển đổi 19 (lên đến 16 đơn vị) để sử dụng tại phòng có dây cáp trung ương.

Giá bán: 800.000 VND
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5011
Bảo hành: 12 tháng
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-2200S20

Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-2200S20

Bộ chuyển đổi quang điện đa phương tiện truyền thông hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối mạng như 1000Base-T và 1000Base-SX / LX. Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông được sử dụng để chuyển đổi một loại tín hiệu phương tiện truyền thông để loại tương đư

-BO-CHUYEN-DOI-QUANG-DIEN-10-100-1000-2

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE OPT-2200S20

Thông số kỹ thuật sản phẩm:

Model: OPT-2200S20

Khoảng cách truyền cáp quang (km): 20

Đầu nối điện: RJ45

Đầu nối quang: SC, FC

Loại cáp quang Single ModeDual Fiber

Bước sóng quang (nm): 1310

Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps

Chuẩn giao tiếp: 1000Base-TX, 1000Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x

Đèn LED POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.

Điện áp 100 to 240VAC 50 to 60Hz

Kích thước (mm): 94 x 70 x 26mm (D x W x H). Trọng lượng (g) 500

Các sản phẩm tương đương:

OPT-2200: 10/100/1000M Multi-mode 850nm 550m

OPT-2200S20: 10/100/1000M Single-mode 1310nm 20Km

OPT-2200S40: 10/100/1000M Single-mode 1310nm 40Km

OPT-2200S80: 10/100/1000M Single-mode 1550nm 80km

OPT-3200S20: 10/100/1000M Single-mode WDM 1310/ 1550nm 20Km

OPT-3200S40: 10/100/1000M Single-mode WDM 1310/ 1550nm 40Km

OPT-3200S80: 10/100/1000M Single-mode WDM 1310/ 1550nm 80km

Download Catalogue Media Converter OPT 2200

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-2200S20

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-2200S20 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-2200S20 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-2200S20 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-2200S20 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-2200S20 hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-2200S20")

Bộ chuyển đổi quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-2200S20 Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net