ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM, Gigabit Multi-Mode Media Converter MC200CM

Media Converter TP-Link MC200CM Gigabit Multi-Mode Media Converter MC200CM Highlights: Complies with IEEE 802.3ab and IEEE 802.3z Provides switch configuration of Force /Auto transfer mode for FX port Extends fiber distance up to 0.55km

Giá bán: 1.950.000 VND
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Code#: 5101
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 24 tháng
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10, Phường 9, Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM

Gigabit Multi-Mode Media Converter MC200CM | Bộ chuyển đổi quang điện MC200CM

Gigabit Multi-Mode Media Converter MC200CM

Hình ảnh Bộ chuyển đổi quang điện Tp-link MC200CM

Giới thiệu sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện Tp-link MC200CM

TP-Link MC200CM is a media converter designed to convert 1000BASE-SX fiber to 1000Base-T copper media or vice versa. Designed under IEEE802.3ab 1000Base-T and IEEE802.3z 1000Base-SX standards, the MC200CM is designed for use with multi-mode fiber cable utilizing the SC-Type connector. The MC200CM supports shortwave (SX) laser specification at a full wire speed forwarding rate. It works at 850nm on both transmitting and receiving data

Other features of this module include the ability to be used as a stand alone device (no chassis required) or with TP-LINK´s 19´system chassis, Auto MDI/MDI-X for TX port, and front panel status LEDs. The MC200CM will transmit at extended fiber optic distances utilizing multi-mode fiber up to 0.55 kilometers.

Các tính năng:

  • Works at 1000Mbps in Full-Duplex mode for both TX port and FX port
  • Supports auto MDI/MDIX for TX port
  • Provides switch configuration of Force /Auto transfer mode for FX port
  • Extends fiber distance up to 0.5km
  • Easy-to-view LED indicators provide status to monitor network activity easily
  • External power supply

SpecificationsMEDIA CONVERTER & MODULE

  • Standards and Protocols: IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x
  • Basic Function: Full Duplex Flow Control (IEEE 802.3x), Extends fiber distance up to 0.5km using 50/125um fiber, Extends fiber distance up to 0.22km using 62.5/125um fiber
  • Ports: 1 1000M SC/UPC port. 1 1000M RJ45 port (Auto MDI/MDIX)
  • Wave Length: 850nm
  • Network Media 1000BASE-FX: Multi-mode Fiber
  • Network Media 1000BASE-T: UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
  • EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
  • LED Indicators: PWR, LINK, RX
  • Dimensions (W*D*H): 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
  • Power Supply: External Power Adapter
  • Max Power Consumption: 5.5W
  • Safety & Emission: FCC, CE, RoHS
  • Environment: Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉), Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉), Operating Humidity: 10%~90% non-condensing, Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

Thông tin bộ chuyển đổi quang điện MC200CM, Thietbiquang.net chuyên phân phối các sản phẩm liên quan đến hệ thống mạng cáp quang, hệ thống mạng cáp đồng..., các sản phẩm dây cáp quang, module quang, bộ chuyển đổi quang điện, dây nhảy quang, hộp phối quang ODF.. giá cả cạnh tranh.

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM")

Bộ chuyển đổi quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net