ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial, Media converter quang điện OPT-2100

OPT-2100 Gigabit phương tiện truyền thông chuyển đổi hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối mạng như 1000Base-T và 1000Base-SX/LX fiber.The phương tiện truyền thông chuyển đổi được sử dụng để chuyển đổi một loại tín hiệu phương tiện truyền thông để loại hình khác tương đương cho phép hai kiểu được kết nối dễ dàng và không tốn kém. Converter có thể được sử dụng như một đơn vị độc lập hoặc như là một slide-in module khi 19 "chuyển đổi giá (lên đến 16 đơn vị) để sử dụng tại một tủ quần áo dây trung tâm.

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Code#: 5020
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10, Phường 9, Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial 1000Base-TX to 1000Base-FX converter

Giới Thiệu sản phẩm
Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit OPT-2100 phương tiện truyền thông chuyển đổi hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối mạng như 1000Base-T và 1000Base-SX/LX fiber.The phương tiện truyền thông chuyển đổi được sử dụng để chuyển đổi một loại tín hiệu phương tiện truyền thông để loại hình khác tương đương cho phép hai kiểu được kết nối dễ dàng và không tốn kém. Converter quang có thể được sử dụng như một đơn vị độc lập hoặc như là một slide-in module khi 19 "chuyển đổi giá (lên đến 16 đơn vị) để sử dụng tại một tủ quần áo dây trung tâm.
Các tính năng chính
- Hỗ trợ 1000 Base-T và 1000Base-SX/LX
- Ứng dụng độc lập hoặc hỗn hợp
- RoHS
Thông số kỹ thuật
- Phù hợp với chuẩn: IEEE 802.3z AB 1000 Base-T, 1000Base-SX/LX
- Tốc độ truyền dữ liệu ¡G2000Mbps cho Full-duplex ở tốc độ 1000Mbps
- cáp UTP: Cat. 5 cáp và lên đến 100m
- 1000SX ¡G50/125, 62.5/125 hoặc 100/140 bảng gm đa phương thức
- 1000LX ¡G8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125 bảng gm đơn mode
- Flow Control
- TP NWay
- sợi 1000 Full-duplex tại Auto hoặc quân chế độ
- LED chỉ thị: FX LINK, FX FDX, TP LINK, TP FDX, ACT, PWR
- Yêu cầu điện ¡G2A @ 5VDC
- Nhiệt độ ¡G0 ~ 50 ¢ XC
- Độ ẩm ¡G5 ~ 90%
- Kích thước ¡G26.2 (H) x 81 (W) x 105 (D) mm
- Trọng lượng: 0.5kg
- Chứng nhận: FCC Part 15 Class A & CE Mark
- An toàn: CE

Các sản phẩm khác cùng loại:

OPT-2100 1000M Multi-mode 850nm 550m
OPT-2100S20 1000M Single-mode 1310nm 20km
OPT-2100S40 1000M Single-mode 1310nm 40km
OPT-2100S80 1000M Single-mode 1550nm 80km
OPT-3100S20 1000M Single-mode WDM 1310/1550nm 20km
OPT-3100S40 1000M Single-mode WDM 1310/1550nm 20km

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial")

Bộ chuyển đổi quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net