ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100, Media converter quang Multimode Opt-2100 550m

Dòng converter quang OPT-2100 tương thích hoàn toàn với chuẩn IEEE802.3, bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 được thiết kế để chuyển đổi từ chuẩn 10/100 Base-TX sang 100 Base-FX Fast Ethernet. Bộ chuyển đổi quang điện có công dụng kết nối 2 mạng LAN với nhau qua cáp quang

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Code#: 5021
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10, Phường 9, Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100

Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 550m

Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 550m

Hình ảnh Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 550m

Giới thiệu sản phẩm:

OPT-2100bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả. Dễ dàng cho việc cài đặt, nâng cấp và mở rộng hệ thống mạng. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. MODEL OPT-2100 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng gồm 1 cổng điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL OPT-2100 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL OPT-2100 được thiết kế nhỏ gọn, không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx, Giga Ethernet.

Chức năng chính:

1. Tương thích chuẩn IEEE802.3z AB, 1000Base-T, 1000Base-SX/LX

2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X

3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex

4. Sử dụng nguồn AC hoặc DC, Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

5. Mở rộng khoảng cách từ 550m (Multimode) lên 120Km (Singlemode)

6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK200)

Thông số kỹ thuật bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100")

Bộ chuyển đổi quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net