ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100, Media converter quang Multimode Opt-2100 550m

Dòng converter quang OPT-2100 tương thích hoàn toàn với chuẩn IEEE802.3, bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 được thiết kế để chuyển đổi từ chuẩn 10/100 Base-TX sang 100 Base-FX Fast Ethernet. Bộ chuyển đổi quang điện có công dụng kết nối 2 mạng LAN với nhau qua cáp quang

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Giá trên để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5021
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100

Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 550m

Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 550m

Hình ảnh Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 550m

Giới thiệu sản phẩm:

OPT-2100bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả. Dễ dàng cho việc cài đặt, nâng cấp và mở rộng hệ thống mạng. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. MODEL OPT-2100 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng gồm 1 cổng điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL OPT-2100 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL OPT-2100 được thiết kế nhỏ gọn, không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx, Giga Ethernet.

Chức năng chính:

1. Tương thích chuẩn IEEE802.3z AB, 1000Base-T, 1000Base-SX/LX

2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X

3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex

4. Sử dụng nguồn AC hoặc DC, Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

5. Mở rộng khoảng cách từ 550m (Multimode) lên 120Km (Singlemode)

6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK200)

Thông số kỹ thuật bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100")

Bộ chuyển đổi quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

038 559 8080 - 0966.100.110