ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 3Onedata 3012-S/20, Media converter 3Onedata 3012S/20

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata 3012-S/20 gigabit Ethernet (10/100/1000M). Xung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode

Giá bán: 1.950.000 VND
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5259
Bảo hành: 24 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 3Onedata 3012-S/20

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model 3012s20

3Onedata Model 3012S20 bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi tốc độ Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. 3Onedata-Model-3012S20 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC hoặc FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL3012 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ F/H duplex.

Giới thiệu sản phẩm Converter quang 3Onedata 3012S/20

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 3Onedata 3012-S/20 được thiết kế với kiểu dáng nhỏ gọn, tinh tế giúp cho kỹ thuật viên hoặc người sử dụng có thể dễ dàng, thuận tiện hơn trong quá trình lắp đặt, thi công và vận chuyển. 3Onedata – model – 3012S/20 bao gồm 2 cổng quang, một là 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và còn lại là 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC hoặc FC hoặc ST sử dụng cáp Multimode hoặc Single mode. Lõi dây dẫn nằm trong converter quang 3Onedata 3012S/20 được làm bằng chất liệu đồng nguyên chất, không pha tạp nên kích ứng khả năng truyền tải tín hiệu quang được nhanh chóng, ổn định trong một khoảng cách khá xa lên tới 120 km với cáp Single mode.

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 3Onedata 3012-S/20

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 3Onedata 3012-S/20

Đồng thời, bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 3Onedata 3012-S/20 cung cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là sự lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Model 3012 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M, hỗ trợ 2 chế độ F/H duplex rất thuận tiện cho người sử dụng trong việc điều chỉnh hoạt động của hệ thống mạng được ổn định và nhất là bảo đảm kéo dài tuổi thọ cho thiết bị.

Không những thế, media converter 3Onedata 3012S/20 còn thỏa mãn những tiêu chuẩn cực gắt gao và kỹ lưỡng trong nước và quốc tế như chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base- TX, IEEE802.3ab 1000Base-TX, IEEE802.3z 1000Base-SX/LX. Nguồn vào trên thiết bị converter quang chính hãng là 5VDC đảm bảo cung cấp nguồn năng lượng vừa đủ cho hoạt động mạng được diễn ra thông suốt và nhanh chóng, đặc biệt bạn cũng không cần quá lo lắng đến khi gặp sự cố sẽ bị ngắt quãng, làm mất hết các dữ liệu trên máy bởi chúng sử dụng hệ thống tự động cùng với phương án dự phòng chắc chắn nên khi gặp sự cố chúng vẫn hoạt động bình thường.

Đặc điểm bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata 3012-S/20:

- Chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3ab 1000Base-TX, IEEE802.3z 1000Base-SX/LX

- Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M

- Hỗ trợ full /half duplex, truyền dẫn điểm tới điểm

- Nguồn vào trên thiết bị 5VDC

- Plug-and-play, cắm là chạy, dễ dàng lắp đặt

- Có thể cài trong rack 2U 19″, 14 khe cắm (RACK2000) 

Thông số kĩ thuật bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata 3012-S/20:

- Chuẩn tương thích: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-TX,IEEE802.3z 1000Base-SX/LX
- Tốc độ cổng điện: 10/100/1000Mbps (RJ45)
- Tốc độ cổng quang: 1000Mbps
- Chế độ làm việc : truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, điểm tới điểm, F/H duplex
- Khoảng cách truyền cổng RJ45: 1000m
- Khoảng cách truyền quang: 20,40,60,80,100,120km(SingleMode)
- Với cáp quang singlemode: 550m(MultiMode), tùy chọn
- Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E
- Đầu kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn
- Cáp kết nối cổng quang: Single-mode:8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um
- Muti-Mode: 50/125,62.5/125 um
- Bước sóng quang:850nm,1310nm,1550nm
- Nguồn nuôi: 5VDC
- Suy hao: 4W
Điều kiện môi trường
- Nhiệt độ hoạt động:-20°C to 75°C
- Nhiệt độ lưu trữ: -20 to 70°C
- Độ ẩm trung bình: 5% to 95%(không ngưng tụ)
- Kích thước: 94.0×71.0×26.0mm
- Khuôn vỏ: Hợp kim
- Màu sắc: Trắng
- Trọng lượng: 230g
- Bảo hành: 3 years
- Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS
Chứng nhận sản phẩm bộ chuyển đổi quang 10/100/1000M MODEL 3012-S20
Chứng nhận sản phẩm bộ chuyển đổi quang 10/100/1000M MODEL 3012-S20

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 3Onedata 3012-S/20

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 3Onedata 3012-S/20 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 3Onedata 3012-S/20 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 3Onedata 3012-S/20 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 3Onedata 3012-S/20 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 3Onedata 3012-S/20 hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 3Onedata 3012-S/20")

Bộ chuyển đổi quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110