ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Switch cổng nghiệp 8 cổng G-IES-2GX8GT-SFP, Switch cổng nghiệp 2 cổng quang 8 cổng đồng G-IES-2GX8GT-SFP

Switch cổng nghiệp 2 cổng quang 8 cổng đồng G-IES-2GX8GT-SFP, 8x10/100/1000Base-TX+2x1000Base-FX SFP hãng G-NET

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
✓ Code#: 7141
✓ Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
HCM: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10, Phường 9, Gò Vấp.
Chi tiết Switch cổng nghiệp 8 cổng G-IES-2GX8GT-SFP

Switch cổng nghiệp G-IES-2GX8GT-SFP, 8x10/100/1000Base-TX+2x1000Base-FX SFP hãng G-NET

Switch công nghiệp 2 cổng quang, 8 cổng đồng RJ45 hãng G-NET G-IES-2GX8GT-SFP hỗ trợ cổng 8x10 / 100 / 1000Base-TX RJ45 và cổng 2x1000Base-FX Fiber.

Switch công nghiệp này sở hữu cấu trúc kín hoàn toàn chống bụi (cấp bảo vệ IP40), quá dòng, quá áp và EMC được bảo vệ, đầu vào nguồn điện kép dự phòng, nhiệt độ hoạt động rộng -40 ~ 85 ℃ và nó có thể hoạt động đáng tin cậy trong môi trường khắc nghiệt và nguy hiểm.

Switch cổng nghiệp G-IES-2GX8GT-SFP 2 cổng quang, 8 cổng đồng RJ45

• Cổng cáp quang 8x10 / 100 / 1000Mbps RJ45 + 2x1,25Gbps

• Tự động học và lão hóa địa chỉ MAC

• Tự động đàm phán 10/100 / 1000Mbps, tự động MDI-MDI-X

• Đèn LED chỉ báo để giám sát nguồn điện / liên kết / hoạt động

• Thiết kế chip chống sét công nghiệp, lên đến 6KV chống sét hiệu quả, tránh hiện tượng cảm ứng tĩnh điện

• Hỗ trợ 10/100 / 1000Mbps-Full / Half-duplex

• Hỗ trợ lắp đặt DIN-Rail / Treo tường

• Hỗ trợ Kiểm soát Bão Phát sóng

• Bảo vệ siêu sáng, bảo vệ IP40.

• Loại bỏ nhiệt tuyệt vời mà không cần quạt làm mát.

• Đầu vào nguồn DC12-58V kép dự phòng.

• Áp dụng cho Hệ thống Giám sát Giao thông Thông minh Đô thị (ITS), Thành phố An toàn.

• Môi trường công nghiệp khắc nghiệt hoặc yêu cầu cao hơn

• Dải nhiệt độ hoạt động -40 ℃ -85 ℃.

Bảng thông tin chi tiết Switch cổng nghiệp G-IES-2GX8GT-SFP

Thông số kỹ thuật  
Dòng sản phẩm G-IES-2GX8GT-SFP
Giao diện Cổng 8x10 / 100 / 1000Base-TX RJ45 + 2x 100 cổng cáp quang 100Base-FX
Giao thức mạng IEEE802.3 10BASE-T; IEEE802.3i 10Base-T; IEEE802.3u; 100Base-TX / FX;
  IEEE802.3ab 1000Base-T; IEEE802.3z 1000Base-X; IEEE802.3x
Phương tiên mạng truyền thông 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤100 mét)
  100BASE-TX: Cat5 trở lên UTP (≤100 mét)
  1000BASE-TX: Cat6 trở lên UTP (≤100 mét) 
Sợi quang  Giao diện: dựa trên khe cắm Simplex / Duplex SC hoặc SFP
  Khoảng cách: 0-120km (Dựa trên việc sử dụng bộ thu phát quang học)
Chuyển đổi thuộc tính Khả năng chuyển mạch: 20Gbps
  Tỷ lệ chuyển tiếp gói: 14,88Mpps
  Bảng địa chỉ MAC: 16K 
  Kích thước bộ đệm gói: 2M 
  Thời gian trễ: <5μs
Chế độ chuyển tiếp Store-and-Forward
Sự bảo vệ Bảo vệ làm sáng, bảo vệ IP40, bảo vệ quá tải, đảo chiều
  Bảo vệ kết nối, sản phẩm dự phòng
Đèn báo LED Công suất: PWR; Liên kết: Liên kết / Hành động
Nguồn cấp Điện áp đầu vào: DC12 ~ 58V kép dự phòng
  Đầu nối: 6 pin Khối đầu cuối có thể tháo rời 5,08mm
Các thông số kỹ thuật khác  
Môi trường làm việc Nhiệt độ làm việc: -40 ~ 85 ℃; Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ 85 ℃
  Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)
Tiêu chuẩn công nghiệp FCC CFR47 Phần 15, EN55022 / CISPR22, EMS Loại A: 
  IEC61000-4-2 (ESD): ± 8kV (tiếp xúc), ± 15kV (không khí)
  IEC61000-4-3 (RS): 10V / m (80MHz-2GHz)
  IEC61000-4-4 (EFT): Cổng nguồn: ± 4kV; Cổng dữ liệu: ± 2kV
  IEC61000-4-5 (Tăng vọt): Cổng nguồn: ± 2kV / DM, ± 4kV / CM; Cổng dữ liệu: ± 2kV
  IEC61000-4-6 (CS): 3V (10kHz-150kHz); 10V (150kHz-80MHz)
  IEC61000-4-16 (Dẫn chế độ chung): 30V (tiếp), 300V (1 giây)
MTBF 300.000 giờ
Cơ khí Trường hợp: kim loại
  Xếp hạng IP: Bảo vệ IP40
  Cách làm mát: Làm mát tự nhiên, thiết kế không quạt
  Kích thước: 139x108x50mm (LxWxH)
  Trọng lượng: 0,6Kg
  Cài đặt: DIN-Rai / Treo tường

 Bảng danh sách Swith công nghiệp G-NET đang được ưa chuộng

Mã sản phẩm Thông tin chi tiết sản phẩm
10/100M Industrial Switch
G-IES-5TX 5x10/100Base-TX
G-IES-9TX 9x10/100Base-TX
G-IMC-1FX1TX-SC20S 1x10/100Base-TX+1x100Base-FX,SC,Dual Fiber,SM,20KM
G-IES-1FX2TX-SFP 2x10/100Base-TX+1x100Base-FX SFP
G-IES-1FX4TX-SFP 4x10/100Base-TX+1x100Base-FX SFP
G-IES-1FX8TX-SFP 8x10/100Base-TX+1x100Base-FX SFP
G-IES-2FX2TX-SFP 2x10/100Base-TX+2x100Base-FX SFP
G-IES-2FX4TX-SFP 4x10/100Base-TX+2x100Base-FX SFP
G-IES-2FX8TX-SFP 8x10/100Base-TX+2x100Base-FX SFP
10/100/1000M Industrial Switch
G-IES-5GT 5x10/100/1000Base-TX
G-IES-8GT 8x10/100/1000Base-TX
G-IMC-1GX1GT-SC20S 1x10/100/1000Base-TX+1x1000Base-FX,SC,Dual Fiber,SM,20KM
G-IMC-1GX1GT-SFP 1x10/100/1000Base-TX+1x1000Base-FX SFP
G-IES-1GX4GT-SFP 4x10/100/1000Base-TX+1x1000Base-FX SFP
G-IES-1GX8GT-SFP 8x10/100/1000Base-TX+1x1000Base-FX SFP
G-IES-2GX2GT-SFP 2x10/100/1000Base-TX+2x1000Base-FX SFP
G-IES-2GX4GT-SFP 4x10/100/1000Base-TX+2x1000Base-FX SFP
G-IES-2GX8GT-SFP 8x10/100/1000Base-TX+2x1000Base-FX SFP
Din Rail - Layer 2 Full  Managed Industrial Switch
G-IMS-2GX4GT-SFP Layer 2 Managed 4x10/100/1000Base-TX+2x100/1000Base-FX SFP
G-IMS-2GX8GT-SFP Layer 2 Managed 8x10/100/1000Base-TX+2x100/1000Base-FX SFP
1U Rack-mount Layer 2 Full  Managed Industrial Switch(Dual AC100-240V input)
G-IMS-8GX16GT4GXC Layer 2 Managed 16x10/100/1000Base-TX+8x100/1000Base-FX SFP+4x10/100/1000

Base-TX/4x100/1000Base-FX SFP Combo,1U Rack

Switch cổng nghiệp 2 cổng quang 8 cổng đồng G-IES-2GX8GT-SFP, 8x10/100/1000Base-TX+2x1000Base-FX SFP hãng G-NET giá cả tốt nhất trên thị trường.

Mua bán thiết bị quang Switch cổng nghiệp 8 cổng G-IES-2GX8GT-SFP

  • Sản phẩm Switch cổng nghiệp 8 cổng G-IES-2GX8GT-SFP đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Switch cổng nghiệp 8 cổng G-IES-2GX8GT-SFP trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Switch cổng nghiệp 8 cổng G-IES-2GX8GT-SFP tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Switch cổng nghiệp 8 cổng G-IES-2GX8GT-SFP tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Switch cổng nghiệp 8 cổng G-IES-2GX8GT-SFP hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Switch cổng nghiệp 8 cổng G-IES-2GX8GT-SFP")

Switch công nghiệp khác có thể bạn quan tâm?


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Switch cổng nghiệp 8 cổng G-IES-2GX8GT-SFP Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc....
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net