ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

SFP-10G-SM15-80KM, SFP-10G-SM15-80KM Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber SM 1550nm 80km LC DDM

Phân phối và báo giá Module SFP-10G-SM15-80KM Cablexa Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM , đầy đủ giấy tờ, giá thành rẻ.

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Code#: 5921
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10, Phường 9, Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết SFP-10G-SM15-80KM

Phân phối và Báo giá Module SFP-10G-SM15-80KM Cablexa Cablexa 10G SFP+ Dual Fiber Single Mode 1550nm 80km LC DDM

Đặc trưng của Module SFP-10G-SM15-80KM hãng Cablexa

- Tốc độ dữ liệu hoạt động lên đến 10,3Gbps

- Máy phát DFB-LD 1550nm

- Khoảng cách lên đến 80km

- Nguồn cấp 3. 3V đơn và Giao diện logic TTL

- Giao diện đầu nối LC song công, có thể cắm nóng

- Tuân thủ MSA SFP + Đặc điểm kỹ thuật SFF-8431

- Tuân theo tiêu chuẩn 10G FC 1200-SM-LL-L FC

- Tuân theo tiêu chuẩn 8.5G FC-PI-4 800-SM-LC-L FC

- Tuân theo tiêu chuẩn 4,25G FC-PI-4 400-SM-LC-L FC

- Tuân theo tiêu chuẩn 2.125G FC-PI-4 200-SM-LC-L FC

- Tuân theo tiêu chuẩn 1.0625G FC-PI-4 100-SM-LC-L FC

- Tuân theo IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW

Thông số kỹ thuật Module SFP-10G-SM15-80KM hãng Cablexa

Hãng Cablexa
Một phần số SFP-10G-SM15-80KM
Loại sản phẩm Mô-đun thu phát
Yếu tố hình thức SFP +
Tốc độ dữ liệu (tối đa) 10,5 Gb / s
Khoảng cách (tối đa) 80KM
Máy phát 1550nm DFB
Người nhận PIN
Chẩn đoán kỹ thuật số
Đầu nối LC Duplex
Loại cáp SMF
Bước sóng 1550nm
Nhiệt độ hoạt động COM / EXT / IND

Tại sao nên sử dụng Module quang hãng Cablexa?

Cablexa cung cấp nhiều lựa chọn bộ thu phát quang tương thích với tất cả các thương hiệu lớn. Chúng tôi cũng mang các bộ thu phát ở nhiều dạng khác nhau để đáp ứng nhu cầu mạng của bạn. Giờ đây, bạn có một phương tiện đáng tin cậy, tương thích và giá cả phải chăng để mở rộng mạng của mình trong khi vẫn duy trì tính toàn vẹn của mạng. Tất cả các bộ thu phát của Cablexa đều được kiểm tra 100% chức năng và đảm bảo tương thích cho hiệu suất mạng vượt trội.

Mô-đun thu phát Cablexa SFP +, 10Gb / s, 10GBase-LR, SMF, 1550nm, Duplex LC, 80KM này tuân thủ 100% MSA. Nó được đảm bảo tương thích với bộ định tuyến hoặc bộ chuyển mạch của bạn. Và nó đi kèm với bảo hành 5 năm và hỗ trợ kỹ thuật trọn đời. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào về mô-đun bộ thu phát SFP-10G-SM15-60KM này hoặc bất kỳ mặt hàng nào khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi.

Mua bán thiết bị quang SFP-10G-SM15-80KM

  • Sản phẩm SFP-10G-SM15-80KM đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm SFP-10G-SM15-80KM trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng SFP-10G-SM15-80KM tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm SFP-10G-SM15-80KM tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm SFP-10G-SM15-80KM hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "SFP-10G-SM15-80KM")

Modul quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm SFP-10G-SM15-80KM Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net