ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP 1.25Gbps, Module quang GLC-LH-SM SFP Singlemode 1.25Gbps

Module Cisco GLC-LH-SM= Module quang SFP GLC-LH-SM là sản phẩm được dùng để cắm vào các thiết bị switch quang cùa Cisco, HP, Alcatel,... thietbiquang.net chuyên phân phối chính hãng các sản phẩm Cisco như module quang, switch quang. hãy liên hệ với chúng tôi để nhận giá tốt nhất

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Code#: 5091
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10, Phường 9, Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP 1.25Gbps

Module quang GLC-LH-SM SFP Singlemode, 1.25Gbps

Module quang GLC-LH-SM SFP Singlemode, 1.25Gbps

Hình ảnh Module quang GLC-LH-SM SFP Singlemode, 1.25Gbps

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP, 1.25Gbps:

Tốc độ truyền dữ liệu của module quang lên tới 1.25 Gbps

Bước sóng quang: 1310nm / 1550nm

Loại cáp sử dụng: Singlemode

Khoảng cách truyền: 10Km ~ 80Km

Nguồn cấp Single 3. 3V và giao diện TTL Logic

Giao diện kết nối quang Duplex LC

Module hỗ trợ Hot Pluggable cắm nóng

Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70ºC

Thông tin sản phẩm
Hãng sản xuất Cisco
Thông số kỹ thuật
Phụ kiện dành cho Catalyst 2960&3560&3750
Kiểu khe cắm SFP
Tốc độ truyền dữ liệu 1000 Mbps
Chuẩn giao tiếp BASE-LX/LH

Mua bán thiết bị quang Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP 1.25Gbps

  • Sản phẩm Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP 1.25Gbps đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP 1.25Gbps trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP 1.25Gbps tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP 1.25Gbps tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP 1.25Gbps hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP 1.25Gbps")

Modul quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP 1.25Gbps Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net