ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM, Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM giá rẻ

Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM: Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 10KM Transceiver Module compatible chất lượng tốt, giá rẻ

Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM, Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM giá rẻ
Xem ảnh Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM
(4.9/ 18)
bởi 584 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5466
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp.
Đà Nẵng: 259 đường Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Quận Hải Châu, Đà Nẵng.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM

Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM: Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 10KM Transceiver Module compatible

Cablexa thương hiệu được ưa chuộng sử dụng rộng khắp thời gian vài năm trở lại đây và nhận được những phản hồi rất tích cực từ phía quý khách hàng.

Cablexa mang tới cho người dùng những giải pháp sự lựa chọn hoàn hảo với sự đa dạng về hệ thống sản phẩm. Một trong số đó không thể bỏ qua chính là sản phẩm Module quang hãng Cablexa.

Dưới đây chúng tôi xin gửi tới quý khách hàng những thông tin chi tiết về sản phẩm module quang Singlemode SFP-GE-SM13-10KM hãng Cablexa.

Module quang Cablexa

Hình ảnh: Module quang SFP-GE-SM13-10KM Cablexa

Module quang SFP-GE-SM13-10KM có điểm gì nổi bật?

Module quang Cablexa mang tới cho người dùng nhiều những giá trị vượt trội mà trong đó điều đầu tiên dễ dàng nhận thấy nhất chính là thiết kế bên ngoài. 

Module SFP-GE-SM13-10KM hãng Cablexa sở hữu nhiều điểm nổi bật trong thiết kế với thiết kế là lớp vỏ kim loại sáng bóng có tính thẩm mỹ cao, các giao diện đầu nối quang cũng như khe cắm quang đều được bố trí rất hợp lý.

Hai đầu tiếp xúc quang có các lẫy bịt bằng nhựa dẻo đóng vai trò bảo vệ điểm tiếp xúc khỏi các tác động bên ngoài làm ảnh hưởng đến tốc độ truyền dẫn. Trên Module quang SFP-GE-SM13-10KM có dán tem nổi chứa đầy đủ các thông tin về sản phẩm để khách hàng dễ dàng kiểm tra.

Module quang Cablexa

Hình ảnh: Module quang SFP-GE-SM13-10KM Cablexa

Module quang hãng Cablexa SFP-GE-SM13-10KM sử dụng chuẩn Singlemode hoạt động ở bước sóng 1310nm – 1550nm có thể truyền tín hiệu lên tới 10Km và sử dụng đầu nối LC (loại đầu vuông nhỏ).

Ngoài ra, loại module này với kích thước nhỏ gọn và khả năng cắm nóng hiệu quả tiện lợi cho việc vận chuyển lắp đặt.

Tại sao nên sử dụng Module quang Cablexa?

Như các thương hiệu khác trên thị trường, Module quang Cablexa cũng sở hữu những ưu điểm nổi bật, vượt trội trong thiết kế và tính năng. Module Cablexa đa dạng về mẫu mã và chủng loại mang tới cho quý khách hàng nhiều hơn những sự chọn lựa thích hợp với nhu cầu sử dụng.

Đặc biệt hơn đó là thiết bị này được phân thành các chuẩn Single mode và Multimode có khả năng truyền dẫn ở nhiều khoảng cách khác nhau và có thể lên tới 10Km với module quang Singlemode.

Module quang Cablexa

Hình ảnh: Module quang SFP-GE-SM13-10KM Cablexa

SFP Module Cablexa được nghiên cứu và sản xuất theo các tiêu chuẩn kỹ thuật nghiêm ngặt đảm bảo tính trọn vẹn về kích thước, cân nặng và sự ổn định của đường truyền. Do đó, module có chất lượng tốt và rất được quý khách hàng tin tưởng chọn dùng. Cuối cùng một điểm cộng khác không thể bỏ qua chính là giá thành.

So với các hãng Module khác trên thị trường hiện nay, Cablexa là một sự chọn lựa không thể hoàn hảo hơn với mức giá cả cạnh tranh giúp doanh nghiệp tiết kiệm nhiều hơn chi phí sử dụng.

Tính năng, đặc điểm của module SFP-GE-SM13-10KM

Bộ thu phát quang LC SFP có thể cắm nóng

Tương thích MSA có thể cắm yếu tố hình thức nhỏ (SFP)

Tuân thủ theo chuẩn Gigabit Ethernet 1000BASE-LX của IEEE 802.3z

Tuân thủ Kênh sợi quang 1X SM-LC-L FC-PI

Khớp nối AC / AC theo MSA

Khoảng cách lên tới 10km

Nguồn điện đơn + 3,3V

Tuân thủ RoHS

An toàn quốc tế Laser loại 1 Srandard IEC-60825 Tuân thủ

Thông tin cơ bản của Module SFP-GE-SM13-10KM hãng Cablexa 

Hãng: Cablexa

Mã sản phẩm: SFP-GE-SM13-10KM

Loại sản phẩm: Module thu phát

Yếu tố hình thức: SFP

Tốc độ dữ liệu (tối đa): Lên tới 1.25Gb / s

Khoảng cách (tối đa): 10KM

Máy phát: 1310nm FP

Người nhận: PIN

Chẩn đoán kỹ thuật số: Có / Không

Kết nối: LC đôi

Loại cáp: SMF

Bước sóng: 1310nm

Nhiệt độ hoạt động: COM / EXT / IND

Bảo hành: 12 tháng

Đơn vị đặt mua dây module quang SFP-GE-SM13-10KM hãng Cablexa

Nói đến cáp quang , thiết bị quang, giải pháp quang hoàn hảo không thể bỏ qua Hợp Nhất một đơn vị uy tín đã hoạt động lâu năm trên thị trường và dành được nhiều sự tín nhiệm từ phía khách hàng.

Nếu bạn đang tìm kiếm giải pháp, cần tư vấn đặt mua sản phẩm chính hãng chất lượng tốt với giá thành tốt hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay.

Mua bán thiết bị quang Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM

  • Sản phẩm Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Đà Nẵng: 0345 666 118 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

Đà Nẵng: 259 đường Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Quận Hải Châu, Đà Nẵng.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM")

Modul quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110