ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Modul quang SFP 2 sợi 1,25G, Modul quang 2 sợi 10/100/1000

Modul quang SFP 2 sợi 1,25G Sử dụng công nghệ hiện đại nhất hiện này. Modul quang 2 sợi 10/100/1000 thích hợp với tất cả các dòng switch quang trên thị trường hiện nay, switch cisco, planet...

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Code#: 5202
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10, Phường 9, Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Modul quang SFP 2 sợi 1,25G

Modul quang 2 sợi 10/100/1000, Modul quang SFP 2 sợi 1,25G

Để thích hợp với xu thế hiện này cũng như để đáp ứng được nhu cầu sử dụng của đa phần khách hàng, hệ thông mạng hiện này. Việc sử dụng modul quang trong hệ thống mạng là rất quang trọng. để làm thế nào có được 1 đường truyển internet với tốc độ cao, thông tin nhanh nhạy, ổn định. Ở bài viết này hay cùng tôi tìm hiểu sản phẩm modul 2 sợi quang tốc độ 1,25Gb.

Chắc hẳn có nhiều người thắc mắc là vì sao lại được gọi là modul 2 sợi quang? Là vì chiếc modul này được thiết kế 2 cổng TX và cổng RX. 2 cổng này chính là 2 cổng quang. Đảm nhiệm 2 chức năng khách nhau.
- TX là viết tắt của Transmitter ( Phát Sóng ): có nghĩa là cổng này sẽ đảm nhiệm chức năng là phát song
- RX là viết tắt của Receiver ( Thu Sóng ): đồng nghĩa với việc cổng này sẽ là cổng thu sóng
Việc sử dụng song song 2 cổng TX và RX như vậy có tác dụng gì? Tôi cũng trả luôn là để tín hiệu ổn định hơn. Các bạn có thể hiểu nôm na là tránh tắc đường hơn. Bởi vì truyền đi trên 1 sợi và nhận 1 sợi. vậy thì khi đó chắc chắn rằng đường sẽ thông thoáng hơn rồi.
modul quang2 sợi
Hình Ảnh: Modul quang SFP 2 sợi 1,25Gb
Để hiểu sâu hơn hay cùng tìm hiểu thông số kỹ thuật của một chiếc modul 2 sợi quang như sau:
Tên đầy đủ : MODUL QUANG SFP TRANSCEIVER DUAL FIBER
Mã Sản phẩm: HHD-G3112-20-LC Gnet
Đầu Kết nối LC ( đầu vuông nhỏ)
khoẳng cách truyền dữ liệu 550m với cáp quang multimode, lên đến truyền 120Km với cáp quang single-mode
nguồn cung cấp điện + 3.3V
LVPECL dữ liệu tương thích đầu vào / đầu ra giao diện
Low EMI và bảo vệ ESD xuất sắc
tiêu chuẩn an toàn bằng laser IEC-60.825 compliant
tương thích với CE / RoHS / An toàn Eye
Các dòng modul được sản xuất có công xuất phát khác nhau, khoảng cách phát khác nhau:
- HHD-G8512-1-LC – bước sóng 850 nm – khoảng cách phát 550m
- HHD-G3112-2-LC - bước sóng 1310 nm – khoảng cách phát 2km
- HHD-G3112-20-LC - bước sóng 1310 nm – khoảng cách phát 20km
- HHD-G3112-40-LC - bước sóng 1310 nm – khoảng cách phát 40km
- HHD-G3112-60-LC - bước sóng 1310 nm – khoảng cách phát 60km
- HHD-G3112-80-LC - bước sóng 1310 nm – khoảng cách phát 80km
- HHD-G3112-120-LC - bước sóng 1310 nm – khoảng cách phát 120km
Các bạn có thể lựa chọn những dòng sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng của mình. Nhưng có 1 vấn để nhỏ nữa là không phải thiết bị nào cũng sử dụng modul, không phải modul nào được cắm vào những thiết bị quang cũng chạy được. Vậy thì phải làm sao có thể lựa chọn chính xác được?? hãy Cùng tôi xem bài viết tiếp theo!

Mua bán thiết bị quang Modul quang SFP 2 sợi 1,25G

  • Sản phẩm Modul quang SFP 2 sợi 1,25G đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Modul quang SFP 2 sợi 1,25G trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Modul quang SFP 2 sợi 1,25G tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Modul quang SFP 2 sợi 1,25G tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Modul quang SFP 2 sợi 1,25G hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Modul quang SFP 2 sợi 1,25G")

Modul quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Modul quang SFP 2 sợi 1,25G Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net